• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội mèo Hà Nội tụ tập ăn chơi cuối năm

bizonzon

Active Member
Hôm nay nhân buổi anh Dao Găm mang súng ống sang bắn phá tăng 2 để hội mèo HN có ảnh làm lịch, mình lập topic này để mọi người show ảnh hôm nay và bàn tiếp kế hoạch tuần tới làm bữa hải sản tổng kết năm nhỉ <:p

Cô Linhlady up lại ảnh vừa up bên kia sang đây nhé ;;)

X

xuka3691

Guest
hôm nay e về sớm, mà lại bị nhầm giờ chị ạ, đến ngồi đợi lâu ơi là lâu, hức

bizonzon

Active Member
Mình tiên phong nhé :D. Up nguyên xi, chưa chỉnh sửa gì nha.

Đầu tiên là bé Chanh nè (ưu tiên con nhà mình trước:p)

Chanh với Sâu :X

Chụp xong Chanh ra núp 1 góc xem các model khác thể hiện

Chả hiểu bác Dao chụp cái gì đây :-?

my_lucky

Active Member
Sáng nay đúng y hẹn mình định chuẩn bị lên đường đến buổi tập kết của anh chị em hội mèo thì lại phải quay xe giữa đường vì sự cố...mà cái sự cố là nhà trai và nhà gái của một cặp pitbull muốn tổ chức đám cưới linh đình nhưng lại thiếu cái ông " Mai Mối "=)), nên đành lỡ hẹn với anh chị em...........tiếc đứt cả ruột....:))

bizonzon

Active Member
Tiếp theo là Mori nhà chị D_P_HOA nè, mũm mĩm, tròn xoe:X
(cái đứa đang ngoạc mồm ra khè ở bên trái đấy ạ, bên phải là Sâu:p)

Còn đây là thành viên đặc biệt của hội mèo : CHUỘT (to hẳn bằng... 1/3 Mori)

bizonzon

Active Member
Tiếp theo là Hoa hậu, nhầm, Nam hậu đập chai tuyệt đỉnh nhà Bizonzon : LU CHÁO LÒNG (hôm nay nhờ bác Dao Găm mới có cơ hội tỏa sáng, sáng cả nghĩ đen lẫn nghĩa bóng, ^^')

Trắng gì mà sáng thế :-o

Trời ôi, tôi xem ảnh mà tôi không nhận ra em tôi nữa, thiên thần quá em ơi :X:X:X (đang thăng, cả nhà cho tự sướng tí )

bizonzon

Active Member
Đây mới là Hoa hậu: Nhím (tự nhận) xinh gái nhất hội mèo <:p

bizonzon

Active Member
Tý Ty - hoa hậu mặt tiền (ý là mặt lạnh như tiền :p)

Ốc quỷ sứ đội lốt thiên thần :x

Đang được mẹ dỗ dành để ngồi tạo dáng chụp ảnh

Đến lượt Tý Hon được dỗ dành

bizonzon

Active Member
Còn 1 ít ảnh hậu trường mai up nốt. Chúc cả nhà ngủ ngon:x

À, dự định là nếu ko có gì thay đổi thì khoảng 7h tối thứ sáu tuần tới hội mèo nhà ta sẽ làm 1 bữa hải sản tổng kết năm. Mời cả nhà cho ý kiến.

nguyenthuy

Member
Còn 1 ít ảnh hậu trường mai up nốt. Chúc cả nhà ngủ ngon:x

À, dự định là nếu ko có gì thay đổi thì khoảng 7h tối thứ sáu tuần tới hội mèo nhà ta sẽ làm 1 bữa hải sản tổng kết năm. Mời cả nhà cho ý kiến.
hihi, c Diep có báo mà e mắc việc ko đi đc. :(( Thứ 6 này e đi đc chị ạ :) Miễn là ko về muộn quá ;))

bizonzon

Active Member
Cô Linhmu đến sau có chộp được ít ảnh nào thì up lên đây luôn đi cho nóng ;;). Up cái thằng mèo Mỹ lên coi với nào ;;)

D_P_HOA

Active Member
he he nhìn các bé nhà chị MiMi xinh quá :x. Mà không ngờ hôm nay nhìn cái thằng Lu trắng gì mà sáng quá :)). Mai chị chọn thêm 1 số ảnh nhờ cô Biz thiết kế cho quả lịch riêng của nhà cháu:x
Hờ hờ , mà chị quên cái áo ren 300 của con Mori rồi , mai sang đòi lại ;;)

bizonzon

Active Member
he he nhìn các bé nhà chị MiMi xinh quá :x. Mà không ngờ hôm nay nhìn cái thằng Lu trắng gì mà sáng quá :)). Mai chị chọn thêm 1 số ảnh nhờ cô Biz thiết kế cho quả lịch riêng của nhà cháu:x
Hờ hờ , mà chị quên cái áo ren 300 của con Mori rồi , mai sang đòi lại ;;)
Thế thì tiện thể lịch 500k luôn chị ạ ;;)......................................

D_P_HOA

Active Member
Còn đây là thành viên đặc biệt của hội mèo : CHUỘT (to hẳn bằng... 1/3 Mori)

[/QUOTE]

Sáng nay đúng y hẹn mình định chuẩn bị lên đường đến buổi tập kết của anh chị em hội mèo thì lại phải quay xe giữa đường vì sự cố...mà cái sự cố là nhà trai và nhà gái của một cặp pitbull muốn tổ chức đám cưới linh đình nhưng lại thiếu cái ông " Mai Mối "=)), nên đành lỡ hẹn với anh chị em...........tiếc đứt cả ruột....:))
Chủ tịch ơi , vì cái con Chuột đồng bóng này mà chị phải trả 500k tiền ảnh hai đứa này đấy :-ss. Đề nghị chia đôi vì chủ tịch là bố của con Chuột này :D

À , vì hôm nay mọi người bảo con chuột này gầy quá :-ss:p, nên đã tẩm bổ cho nó 2 bát thịt gà + 3 thìa xôi và 1 cái nem rồi chủ tịch ạ=)). Hi vọng là nó sẽ có thêm da thịt=))

D_P_HOA

Active Member
Thế thì tiện thể lịch 500k luôn chị ạ ;;)......................................
vưa share với bố của thằng Pit rồi, yên tâm =)). À cô cho chị xin lại 300k tiền buôn điện thoại với Xe ôm và công chị nhận chuỷen cái Kiss của Xe Ôm cho cô nhé =))=))

my_lucky

Active Member
Bố nó chỉ có cái oai là được làm bố thôi, quan trọng là nuôi nấng nó thế nào, dưỡng dục nó ra sao thì toàn quyền " Mẹ " nó tự đi mà lo nhé chị Hoa ơi........=))=))

bizonzon

Active Member
vưa share với bố của thằng Pit rồi, yên tâm =)). À cô cho chị xin lại 300k tiền buôn điện thoại với Xe ôm và công chị nhận chuỷen cái Kiss của Xe Ôm cho cô nhé =))=))
Ô ô, em chưa đòi tiền bản quyền chị cái vụ kiss nhầm thì thôi [-(
Anh xe ôm gửi kiss gió lung tung thế nào mà má chị Hoa lại ừng ừng lên, chết thôi, chết mất thôi.

Tình hình là Chuột nhà anh my_lucky vào nhầm nhà rồi, mỗi ngày nửa cân thịt gà thế này thì còn gì là fox nữa :))

hôm nay e về sớm, mà lại bị nhầm giờ chị ạ, đến ngồi đợi lâu ơi là lâu, hức
Khổ thân cô Xuka ko được nhìn các model chuyên nghiệp tạo dáng, hèn gì lần này chị ko thấy có cái nào dính mẹt cô cả ;))