• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội mèo Hà Nội tụ tập ăn chơi cuối năm

Tiếp theo là Hoa hậu, nhầm, Nam hậu đập chai tuyệt đỉnh nhà Bizonzon : LU CHÁO LÒNG (hôm nay nhờ bác Dao Găm mới có cơ hội tỏa sáng, sáng cả nghĩ đen lẫn nghĩa bóng, ^^')

Trắng gì mà sáng thế :-o

Trời ôi, tôi xem ảnh mà tôi không nhận ra em tôi nữa, thiên thần quá em ơi :X:X:X (đang thăng, cả nhà cho tự sướng tí )
^:)^ bác Dao ơi, tình hình sao lại có thể đổi trắng thay đen thế này, hic hic, màu cháo lòng mà lại biến thành trắng gì mà sáng thế, thế này gọi là ko thật với thực tế rồi =))

X

xuka3691

Guest
hôm qua trời Hà Nội lạnh quá, trước khi qua e lại đi chơi tí, rồi sau đấy lại đi vài chỗ nữa nên không vác model nhà e đi được. nhưng mà vẫn phải bon chen 1 cái cho bằng mọi người ^^

p/s: thật là phí khi k có ảnh e chị ạ, hôm đấy e có mũ mới hơi bị xinh, đã cố tình đội trong nhà để show hàng rồi mà không ai chụp ảnh hộ :))

Linhmu_93

Active Member
Chị bizonzon ơi! Hối lộ em đi k e tung ảnh " hot" của chị lên đấy nhé ;)) híhi về xem cười gần chết! Ngượng quá!

bizonzon

Active Member
Chị bizonzon ơi! Hối lộ em đi k e tung ảnh " hot" của chị lên đấy nhé ;)) híhi về xem cười gần chết! Ngượng quá!
Này này cô kia, cô mà tung lên là chị... khai trừ cô ra khỏi đảng đó nhé :-L

Ko nên giấu sự thật, chị "đề nghị" cô Linhmu_93 up lên cho cả nhà cùng chiêm ngưỡng chứ ko nên giấu riêng như thế ;)). Cô Linhmu_93 cứ yên tâm, chị Bizonzon ko dám khai trừ cô đâu cho đến khi nào cô ấy phải thu thập được hết cái đống ảnh hot đó =)).
Up nhanh lên cho chị còn hóng với chứ, cả linhlady nữa, sao mà lâu thía, :(

hôm qua trời Hà Nội lạnh quá, trước khi qua e lại đi chơi tí, rồi sau đấy lại đi vài chỗ nữa nên không vác model nhà e đi được. nhưng mà vẫn phải bon chen 1 cái cho bằng mọi người ^^

p/s: thật là phí khi k có ảnh e chị ạ, hôm đấy e có mũ mới hơi bị xinh, đã cố tình đội trong nhà để show hàng rồi mà không ai chụp ảnh hộ :))
Cái ảnh này chị nhìn quen quá Xuka ơi, hình như là được chị Xuka "quảng cáo" cho Lạc hơi nhiều, ;)) trông mặt ngơ ngác đúng là Lạc mà.
Chị thấy hình như có cái ảnh cô chụp bên CLB Mèo VN đúng ko, đội mũ len trông giống cô Xuka lắm, ko biết có phải ko nhỉ :-/.
Thứ 6 lại tụ tập, sao cái Hội này giỏi ăn uống & đàn đúm thế nhỉ, hình như hôm đó Xuka về quê rồi đúng ko?

Linhmu_93

Active Member
Ko nên giấu sự thật, chị "đề nghị" cô Linhmu_93 up lên cho cả nhà cùng chiêm ngưỡng chứ ko nên giấu riêng như thế ;)). Cô Linhmu_93 cứ yên tâm, chị Bizonzon ko dám khai trừ cô đâu cho đến khi nào cô ấy phải thu thập được hết cái đống ảnh hot đó =)).
Up nhanh lên cho chị còn hóng với chứ, cả linhlady nữa, sao mà lâu thía, :(
Hehe, e định đợi đến t6 tối về mới up chị ạ! Tại e sợ chị ấy "khử" e luôn. T6 up lên chị ấy k gặp đc e cho đến cuối tháng 2 nên k sợ! Há há....

Hehe, e định đợi đến t6 tối về mới up chị ạ! Tại e sợ chị ấy "khử" e luôn. T6 up lên chị ấy k gặp đc e cho đến cuối tháng 2 nên k sợ! Há há....
Được được, đảm bảo sẽ hot nhất VP cho mà xem, hay up trước 1 cái cho chị xem đi, hồi hộp quá,8->

thanhcarter

Member
Cô Linhmu đến sau có chộp được ít ảnh nào thì up lên đây luôn đi cho nóng ;;). Up cái thằng mèo Mỹ lên coi với nào ;;)
Đống ảnh đấy a đang giữ mà cô e.hehe.còn mấy tấm dìm hàng cô e nữa đấy.her her8->

Linhmu_93

Active Member
Đống ảnh đấy a đang giữ mà cô e.hehe.còn mấy tấm dìm hàng cô e nữa đấy.her her8->
Thế a có đi t6 này k hả anh? Mà ảnh thì từ từ hẵng up nhé! K t6 e đi k lết đc về nhà đâu =))

thanhcarter

Member
Thế a có đi t6 này k hả anh? Mà ảnh thì từ từ hẵng up nhé! K t6 e đi k lết đc về nhà đâu =))
A có biết chương trình ntn đâu mà đi với o đi hả e.ảnh a vẫn ém hàng lại mà.hehe....tống tiền .haha

bizonzon

Active Member
Này này, 2 cô cậu kia, up thì up đi, tôi ứ sợ, lều >:p

Ế là cùng chứ gì :-s :((

Này này, 2 cô cậu kia, up thì up đi, tôi ứ sợ, lều >:p

Ế là cùng chứ gì :-s :((
Bizonzon thì còn gì mà lo ế nữa, dính vào đến cả chuyện tình 3 - 4 cơ mà, chỉ sợ đuổi đi ko hết thôi cơ mà đúng nếu đó là ảnh dìm hàng thì nghe chừng hình ảnh cũng bớt lung linh đi chút ít. Thôi cô linhmu_93 cứ up lên, bản lĩnh Bizonzon có thừa, với lại chị tin chắc ko vì mấy tấm ảnh "dìm hàng" đó mà linhmua_93 ko "lết" được về đến nhà đâu.<:p

bizonzon

Active Member
Bizonzon thì còn gì mà lo ế nữa, dính vào đến cả chuyện tình 3 - 4 cơ mà, chỉ sợ đuổi đi ko hết thôi cơ mà đúng nếu đó là ảnh dìm hàng thì nghe chừng hình ảnh cũng bớt lung linh đi chút ít. Thôi cô linhmu_93 cứ up lên, bản lĩnh Bizonzon có thừa, với lại chị tin chắc ko vì mấy tấm ảnh "dìm hàng" đó mà linhmua_93 ko "lết" được về đến nhà đâu.<:p
Tất nhiên là sẽ LẾT được về đến nhà, ta còn chưa muốn đi tù >:). Yên tâm đi cô linhmu, cùng lắm là sáng thứ 7 báo đưa tin nữ sinh xinh đẹp đêm qua bị khử trả thù bên bãi sông Hồng do tung ảnh nhạy cảm của đối tượng lên mạng, nhưng chắc chắn là ko đến nỗi xảy ra án mạng đâu >:)

bizonzon

Active Member
À quên, cả nhà cho em ý kiến về vụ hải sản tổng kết năm vào 19h ngày thứ 6 tuần này (13/1) đi ạ. Hình thức thanh toán là share đầu người.

Ai đi được thì giơ tay nào.........................