• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp Mặt Fan Am. Bully Lần I Tại Tp.hcm: 30/09/2009

em xin điều chỉnh số dt của em là 0903701140, anh Đại ghi sai số của em rồi, cám ơn các anh!

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đăng Kí Thêm Một đoàn Cổ động Hội Chó Xoáy đến Tham Dự Chung Vui Với Hội Bully Mong Anh Sơn Giúp đỡ Cho Các Em Xoáy , Rott, Gsd ..... Giao Lưu Chung . ( Trương Duy Khoa )

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
đăng Kí Thêm Một đoàn Cổ động Hội Chó Xoáy đến Tham Dự Chung Vui Với Hội Bully Mong Anh Sơn Giúp đỡ Cho Các Em Xoáy , Rott, Gsd ..... Giao Lưu Chung . ( Trương Duy Khoa )
To Khoa:
Vì lần đầu tiên nên k. tránh khỏi thiếu sót cũng như chưa liệu được chuyện gì sẽ xảy ra, nên tụi anh dự định chỉ Bully, nhằm tập hợp các Anh em cùng yêu thích giống này họp nhau lại, khi lực lượng mạnh và địa điểm có thể đáp ứng nhiều chó thì tụi Anh sẽ mở rộng.

Sorry em nhé,

Thân,

Kuppi

Active Member
Kuppi tin là anh em nhà Bully sẽ làm tốt để các câu lạc bộ khác học hỏi, nhằm cùng nhau tạo một phong cách chơi chuyên nghiệp đối với các dòng khuyển cảnh khác từ mô hình của Bully.

Chúc Anh Em nhà Bully có một buổi họp mặt vui vẻ, hoành tráng và thu về những chiến lược mới cho dòng Bully hiện tại nước nhà.

Thân.

Cho em xin đăng kí 1 suất nhé ( chó thì nhiều nhưng không đem vô Sài Gòn được )
Tên : Đức ( duc_ha_tinh )
phone : 01697218850
Thanks !

Chúc cuộc họp mặt thành công, hy vọng vào tham gia cùng mọi người, tặng mọi người 1 hình AM Bully này ( xem có nhận ra em nào ko nhé :D )

DUNG-ND

Member
Bạn Sơn thân . Tui không có BULLY , đi một mình sợ BULLY cắn , cho đem một con GSD phòng thân nhe:D:D

Bully

Member
Bạn Sơn thân . Tui không có BULLY , đi một mình sợ BULLY cắn , cho đem một con GSD phòng thân nhe:D:D
Bạn ơi mình nghĩ là off Bully thì để mấy anh em có Bully mang đi, chứ mang giống khác vào sợ sẽ bị loãng không khí. Vì đây cũng là lần đầu off nên mình nghĩ hãy để cho đúng chuyên môn và đúng như mục đích chính của lần off này, off Bully. Mình không có ý nói gì bạn đâu, chẳng qua đây là ý kiến riêng thôi

A Chinh Daddy_C: anh ơi có tý nhầm lẫn, lần trước em nói cuối tháng 9 em mới vào Sài Gòn Được cơ, có gì phải hẹn mọi người off lần sau vậy

Không biết em mang Bull có bị loãng không vì Bull khác Bully mỗi chữ y thôi,:D, khó nghĩ quá!

DUNG-ND

Member
Bạn ơi mình nghĩ là off Bully thì để mấy anh em có Bully mang đi, chứ mang giống khác vào sợ sẽ bị loãng không khí. Vì đây cũng là lần đầu off nên mình nghĩ hãy để cho đúng chuyên môn và đúng như mục đích chính của lần off này, off Bully. Mình không có ý nói gì bạn đâu, chẳng qua đây là ý kiến riêng thôi

A Chinh Daddy_C: anh ơi có tý nhầm lẫn, lần trước em nói cuối tháng 9 em mới vào Sài Gòn Được cơ, có gì phải hẹn mọi người off lần sau vậy
Chào bạn
Tôi chọc Sơn cho vui , tôi và Sơn gặp nhau hằng ngày . ngày mai 9g tôi và Sơn , Chinh và một số bạn sẽ họp tổ chức off Bully

trung2t3c

Active Member
vậy lúc chiều khi em và Nghĩa đang ở quán caphe thì a Chinh gọi là mọi người hôm nay họp nên a.Chinh mới ở Q2 phải ko?

Sao ko cho e và Nghĩa đi theo làm phục vụ nước uống :D

Bully

Member
Chào bạn
Tôi chọc Sơn cho vui , tôi và Sơn gặp nhau hằng ngày . ngày mai 9g tôi và Sơn , Chinh và một số bạn sẽ họp tổ chức off Bully
Tại em sợ mấy AE đứng ra tổ chức bị thiệt thòi thôi, vì để tổ chức được những buổi off như thế này rất tốn kém. Em sợ mình đi lạc chủ đề là quảng bá, và phát triển dòng Bully này thì cũng phí công sức những người đóng góp cho buổi off đó. Đấy là ý kiến cá nhân thôi, có gì em nói sai thì cả nhà thông cảm cho em nhé

da8888

Member
Làm sao mà thiếu anh DungND được, không có anh ai sẽ tổ chức tăng 2 tăng 3 sau buổi off đây. Không lẽ off xong rồi về luôn ah hihii

Chúc buổi off bully thành công tốt đẹp. Hy vọng lần sau mình sẽ được tham gia.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
vậy lúc chiều khi em và Nghĩa đang ở quán caphe thì a Chinh gọi là mọi người hôm nay họp nên a.Chinh mới ở Q2 phải ko?

Sao ko cho e và Nghĩa đi theo làm phục vụ nước uống :D
Ừ lúc đó anh đang bên quận 2, nhưng không có họp hành gì mà đang nhậu :D

Chào thân ái và đoàn kết

:DBên box bulldog anh dũng ít khi comment...nên nhiều anh em không biết tưởng anh xì-teen không àh....:D

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Kính thông báo đến tất cả anh,chị và các bạn là fan của American Bully:
Vì lí do cá nhân, trong buổi cafê sáng nay sau khi xin ý kiến các bậc đàn anh trong các hội như Bully,GSD,Rott,E.Bull tất cả các anh em đã thống nhất là sẽ dời bữa họp mặt đầu tiên của AMERICAN BULLY lại vào ngày Sáng CHỦ NHẬT, 13-09-2009, và như vậy hy vọng công tác chuẩn bị sẽ được tốt hơn và sẽ thong thả về thời gian trong việc đăng kí.
Xin thành thật xin lỗi, kính mong các anh,chị và các bạn thông cảm và ủng hộ.

Chào thân ái và đoàn kết