• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp Mặt Fan Am. Bully Lần I Tại Tp.hcm: 30/09/2009

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Kính gởi các Fan AM. Bully,
Sau khi đã thống nhất ngày giờ là sáng chủ nhật 8h ngày 30/08/2009 tại: Khu du lịch Rạch dừa (nhà Chinh),
Địa chỉ: 29 Tống Hữu Định, Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh. Trước đây là Khu Du Lịch Rạch Dừa.
Nằm cách Siêu Thị An Phú và An Phú Compound 500m, cách ngả 3 Hồ bơi Thiên Nga ( đường vào Quán Gió ) khoảng 800m.

Xin mời các Anh chị yêu thích Am. Bully hãy sắp xếp thời gian đến tham dự, Cuộc họp mặt cũng là dịp chúng ta quen biết giao lưu với nhau, cùng nhau vui chơi cùng những chú AM. Bully hiện có mặt tại VN. Hy vọng các Anh chị sẽ hứng thú với khuôn viên rộng tha hồ chạy nhảy, và tiệc đứng cuối buổi.

* Để tiện việc tổ chức cho chu đáo, Xin vui lòng các Anh, chi hãy đăng ký Tên (số người + chó tham gia) & Số điện thoại

Thay mặt BTC,

Danh sách đăng ký:

1. Ly Giang + 2 dogs ( Heart Breaker + Angel)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
anh sơn ly-giang ơi ! em không có Bully thì có được tham gia không, hy vọng anh sắp xếp cho Bully và Rott chơi chung nhé......hi...hi....

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
To Tất cả Anh, Chị:
Rất hoan nghênh các Anh, Chị đến tham gia cùng. Nhưng đề nghị hãy đăng ký tên để tiện trong công tác chuẩn bị. (không có chó nếu thích cũng tham dự được)

À còn một việc cũng vô cùng quan trọng, cuối buổi chúng ta có tổ chức ăn uống, Ý Chinh dự tính đứng ra lo hết, nhưng theo tôi chúng ta nên góp mỗi người tay như vậy mới lâu dài được và như dự tính thì mỗi tháng chúng ta sẽ tổ chức 1 lần.

Thân,

King of bulls

Vietpet sponsor
To Tất cả Anh, Chị:
Rất hoan nghênh các Anh, Chị đến tham gia cùng. Nhưng đề nghị hãy đăng ký tên để tiện trong công tác chuẩn bị. (không có chó nếu thích cũng tham dự được)

À còn một việc cũng vô cùng quan trọng, cuối buổi chúng ta có tổ chức ăn uống, Ý Chinh dự tính đứng ra lo hết, nhưng theo tôi chúng ta nên góp mỗi người tay như vậy mới lâu dài được và như dự tính thì mỗi tháng chúng ta sẽ tổ chức 1 lần.

Thân,

Em đăng kí 1 xuất nha. Em tên là Nghĩa, DĐ 0907207441.

Thân chào.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Em đăng kí vé cho em và Biz Clone.
Xin đề nghị mấy anh,chị và các bạn nếu có đăng kí vui lòng để lại số điện thoại để dễ liên lạc và tiện cho việc tổ chức ( nếu không có số dưới chữ ký )/

Chào thân ái và đoàn kết

trung2t3c

Active Member
em xin đăng kí 1 suất (1 người - chưa có bully :D )
Đt : 0908289066-0907137713

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Xin lỗi các anh chị là mình quên đưa địa chỉ để các anh chị biết địa điểm và tiện cho việc đang kí!
Địa chỉ: 29 Tống Hữu Định, Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh. Trước đây là Khu Du Lịch Rạch Dừa.
Nằm cách Siêu Thị An Phú và An Phú Compound 500m, cách ngả 3 Hồ bơi Thiên Nga ( đường vào Quán Gió ) khoảng 800m.

Chào thân ái và đoàn kết

Vui quá cả nhà ơi !!! Thật tiếc là mình o Hà Nội nên không tham gia được cùng !!!!!!!! Chúc mọi người vui vẻ !!!! Cả nhà chụp nhiều ảnh rồi post lên cho fan Bully của Hà Nội và các tỉnh thành chia vui cùng nhé !!!!!!!!!! Thank !!!!!!

Bully

Member
Vui quá cả nhà ơi !!! Thật tiếc là mình o Hà Nội nên không tham gia được cùng !!!!!!!! Chúc mọi người vui vẻ !!!! Cả nhà chụp nhiều ảnh rồi post lên cho fan Bully của Hà Nội và các tỉnh thành chia vui cùng nhé !!!!!!!!!! Thank !!!!!!
Công nhận là nhìn mấy AE trong Sài Gòn chơi thèm thật. Hay hôm nào AE mình tổ chức off Bully của Hanoi đi anh Dương, chỉ sợ là quân số hơi ít thôi.

Công nhận là nhìn mấy AE trong Sài Gòn chơi thèm thật. Hay hôm nào AE mình tổ chức off Bully của Hanoi đi anh Dương, chỉ sợ là quân số hơi ít thôi.
Ok !!! Hôm nào quân số đông đông một tí anh em mình off fát nhỉ !!!!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
To Hieu,Duong: sắp xếp công việc bay vào Nam chơi một chuyến, đem chó vào chơi. Rồi dịp nào đó anh em miền Nam lại bay ra.

Bully

Member
To Hieu,Duong: sắp xếp công việc bay vào Nam chơi một chuyến, đem chó vào chơi. Rồi dịp nào đó anh em miền Nam lại bay ra.
Chắc là hẹn anh lần tổ chức kế tiếp thôi, tháng tới em cũng bay vào Saigon chơi, có gì e sẽ tham gia sau

Ý kiến của anh Sơn cũng hay đấy !!!! Em sẽ tham khảo và sẽ cố gắng xếp lịch thử xem !!! Nhưng mà chỉ lo là không có chỗ để chó thôi vì em sẽ ở khách sạn mà !!!! Có gì em sẽ phone cho anh hỏi trước anh nhé !!!!! Thank !!!!!!!!!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To: Hiếu,Dương hoặc bất cứ anh,chị nào ngoài Bắc có ý muốn vào NAM cùng mấy em bully sẽ không thành vấn đề gì về chổ nuôi đỡ trong vài ngày vì mình nghĩ các thành viên hội bully trong đây sẽ hỗ trợ về vấn đề chuồng trại. Mình sẽ là 1 trong số đó các anh,chị cứ yên tâm nhé ( mình còn 2 chuồng trống ).
Đề nghị các anh chị trong NAM nếu có khả năng nhận nuôi hộ vui lòng thông báo số lượng có thể nhận để tiện cho việc đăng kí của những thành viên đam mê ngoài Bắc nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
To: Hiếu,Dương hoặc bất cứ anh,chị nào ngoài Bắc có ý muốn vào NAM cùng mấy em bully sẽ không thành vấn đề gì về chổ nuôi đỡ trong vài ngày vì mình nghĩ các thành viên hội bully trong đây sẽ hỗ trợ về vấn đề chuồng trại. Mình sẽ là 1 trong số đó các anh,chị cứ yên tâm nhé ( mình còn 2 chuồng trống ).
Đề nghị các anh chị trong NAM nếu có khả năng nhận nuôi hộ vui lòng thông báo số lượng có thể nhận để tiện cho việc đăng kí của những thành viên đam mê ngoài Bắc nhé.

Chào thân ái và đoàn kết
Thế em đăng ký của anh Chinh 1 cái chuồng nhé, chắc e chỉ mang con Buster vào thôi, để cho tiện còn đi du lịch Mũi Né nữa

Manh_Long

To Tất cả Anh, Chị:

Thân,
em cũng đang tìm hiểu để tậu 1 chú bully,cho em xin đăng ký
tên:Hoàng Mạnh Long
số dt:0909434567
thánk anh