• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ đầu tiên của NET of KimCuong và GABRIELA tại Hà Nội.

KimCuong

Active Member
Cảm ơn bác KC đã không quản trời nắng nóng ghé qua chơi với gia đình e, cáo lỗi với bác vì tửu lượng của e hơi kém nên ngất mgây con gà tây, may mà a e tranh thủ cho các e xuống nhà trước khi nhậu, chứ rượu với tiết canh vịt mà trộn vào nhau thì say đến hôm sau lun :)):)):))
Hehe, tửu lượng của Hiển giờ thấy lên nhiều rồi đấy, Thuế Hà Nội mà tửu không lên thì phạt được ai đây? :-?

Cảm ơn em và Ngọc về đồ nhậu hôm đó, vịt om sấu và món tiết canh Hiển làm quá ngon, 3 anh em hết 2 chai to mà vẫn chưa thấy đã. :))

Chăm sóc bọn nhóc con thật tốt em nhé! :D

GA_DONG_TAO

Active Member
Thăm chó thế này thì tốn kém quá................................................................... Sau tôi mà có chó đẻ chắc tự chụp ảnh mất thôi ông Cương ah.
Mới hôm nào còn gặp ông Hiển ở quán bia Trường Chinh, vừa bắt em này ra HN, thế mà giờ đã làm mẹ rồi. Chúc mừng nhé.

KimCuong

Active Member
Quá đẹp anh ơi !!!!!!

Thân chào,
To Nghĩa: Cứ tưởng em đã từ bỏ và không thèm ngó ngàng tới rott từ thủa nào rồi. 8-> Hoá ra anh nhầm, hehe. :p

Hẹn sớm gặp nhé, lâu quá không ngồi vật tay thấy nhớ nhớ rồi đó nha. ;)

TQTrung

Member
Hehe, tửu lượng của Hiển giờ thấy lên nhiều rồi đấy, Thuế Hà Nội mà tửu không lên thì phạt được ai đây? :-?

Cảm ơn em và Ngọc về đồ nhậu hôm đó, vịt om sấu và món tiết canh Hiển làm quá ngon, 3 anh em hết 2 chai to mà vẫn chưa thấy đã. :))

Chăm sóc bọn nhóc con thật tốt em nhé! :D
2 anh em hết 3 chai vodka to mà vẫn chưa thấy đã cơ à. KC dạo này nát rượu ghớm :p. Trông Hiển xí trai mà nấu ăn ngon quá nhỉ, vợ lại rất xinh nữa chứ. hehe. Cám ơn 2 vợ chồng nhé, nhìn đán cún của Hiển thấy đã quá<:p

Linking85

Member
Mới là phỏng đoán thôi em ơi, chưa có gì là chính xác cả mà. :D Để mọi người cùng nhìn nhận thì mới có kết quả chính xác nhất, còn ý kiến 1 cá nhân thì chẳng nói lên điều gì cả. ;)

Còn về kiến thức thì anh sẵn sàng thôi, nếu có dịp anh em ta sẽ ngồi đàm đạo nhé!

Thân./.
Xem hình mới xong... Là e Gia Cát Dự đc phỏng đoán của a KC rồi nhé!

KimCuong

Active Member
Xem hình mới xong... Là e Gia Cát Dự đc phỏng đoán của a KC rồi nhé!
Hihi, thế thì ngược lại là anh phải học trình độ Gia Cát Dự của em đấy. ;) Hẹn em hôm nào anh em ta xỏ giày gặp nhau trên sân cỏ và sân bia hà nội nhé. :D Anh đang sinh hoạt đều trên sân Sơn Trang 1 lúc 17h30 ngày thứ 6 hàng tuần nhé. ;)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn mấy em phát triển tốt quá...xin chúc mừng Hiển & Kimcuong nhé

BR

KimCuong

Active Member
Nhìn bọn nhóc bụ bẫm quá! Chúc mừng Tityeu và KC
Ặc, các bác chúc mừng ông tityeu2009 chứ chúc mừng em làm gì. :D Khi nào em được như ông Hiển, lúc đó các bác chúc mừng em thì em mới nhận cơ, oan cho em quá. <:p <:p <:p :D :D :D

To anh Sơn: Chiều qua em lại có việc đi qua nhà Hiển, tiện đường ghé vào thăm bọn nhóc một chút, giật mình vì mới có mấy ngày mà trông chúng nó đã khang khác rồi. Công nhận GALA và ông Hiển mát tay thật. :D

tityeu2009

Member
Thăm chó thế này thì tốn kém quá................................................................... Sau tôi mà có chó đẻ chắc tự chụp ảnh mất thôi ông Cương ah.
Mới hôm nào còn gặp ông Hiển ở quán bia Trường Chinh, vừa bắt em này ra HN, thế mà giờ đã làm mẹ rồi. Chúc mừng nhé.
Lâu lắm không gặp ông bạn béo này, hum nào gửi cho đôi gà Đông tảo nhé! Tôi thích ăn chân gà lắm đấy :D:D:D

tityeu2009

Member
2 anh em hết 3 chai vodka to mà vẫn chưa thấy đã cơ à. KC dạo này nát rượu ghớm :p. Trông Hiển xí trai mà nấu ăn ngon quá nhỉ, vợ lại rất xinh nữa chứ. hehe. Cám ơn 2 vợ chồng nhé, nhìn đán cún của Hiển thấy đã quá<:p
Ông bạn này đến muộn lại về sớm, báo hại tôi ngồi tiếp ông KC đến nỗi say k dậy được :(:)(:)((

TQTrung

Member
Hehe. Tôi mà ngồi thêm chút nữa thì cũng giống ông say ko dậy được mất

KimCuong

Active Member
Hôm qua đã chích vacxin 7 bệnh của pfizer cho các bé (virus 5-CV/L) 3:-O3:-O
Cu Hiển đã chuẩn bị chu đáo cho các em nó chờ ngày được chủ mới đến đón đó hử? >:D< Cuối tuần này lại làm tý tiết canh em nhỉ? :-? :-w:))

thuydunghp

Member
Cho Em Góp vui tí Nha, Phải công nhận cái bụng của bác kim cương uống tốt thật. Cái bụng của bác cương mà đi show biết đâu được giải đó , hay sang năm xin phép ban tổ chức cho thêm 1 giải nhỉ..........Em Cũng ước mơ ,mơ ước được như anh Cương8->8->

tityeu2009

Member
Cu Hiển đã chuẩn bị chu đáo cho các em nó chờ ngày được chủ mới đến đón đó hử? >:D< Cuối tuần này lại làm tý tiết canh em nhỉ? :-? :-w:))
"Cho Em Góp vui tí Nha, Phải công nhận cái bụng của bác kim cương uống tốt thật. Cái bụng của bác cương mà đi show biết đâu được giải đó , hay sang năm xin phép ban tổ chức cho thêm 1 giải nhỉ..........Em Cũng ước mơ ,mơ ước được như anh Cương "

Cuối tuần này các a e có lòng thì alô trước để còn thịt vịt làm tiết canh, món này ngon bổ rẻ, tịên thể làm lễ cho Quân đưa ami về HP luôn nhỉ? :D:D:D

KimCuong

Active Member
Cho Em Góp vui tí Nha, Phải công nhận cái bụng của bác kim cương uống tốt thật. Cái bụng của bác cương mà đi show biết đâu được giải đó , hay sang năm xin phép ban tổ chức cho thêm 1 giải nhỉ..........Em Cũng ước mơ ,mơ ước được như anh Cương8->8->
Độ dày già rồi nên cũng yếu nhiều rồi em ạ. Bụng đã nhỏ đi nhiều so với mấy tháng trước nên tửu lượng cũng giảm sút hẳn. Lần sau chắc Quân phang anh được đấy, cố gắng lên. :D

@ Hiển: Nhất trí luôn, chủ nhà có lòng thì khách sẽ có nước chấm ngay. Kaka. :))