• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ đầu tiên của NET of KimCuong và GABRIELA tại Hà Nội.

tityeu2009

Member
Sau một khoảng thời gian chờ đợi và hy vọng, hôm nay nhà tityeu2009 xin được vui mừng gửi tới mọi người một số hình ảnh của bọn nhóc con hậu duệ của NET of KimCuongGABRIELA nhà mình.

Đàn nhóc có quân số ít ỏi gồm 4 tên nhóc 3 đực 1 cái (1 đực đã lót ổ), nên mẹ GABRIELA thừa sữa và sức khỏe để chăm sóc 3 nhóc này. Hiện tại 3 tên mới được 17 ngày nhưng thực sự tityeu2009 rất hài lòng với hình dáng body của bọn nhóc, cả 3 đứa chúng nó được thừa hưởng gần như hoàn toàn nguồn gen của bố là Net of KimCuong và Ông nội là Merlin Flash Rouse.

Xin gửi tới mọi người một vài hình ảnh cùng gia phả của bọn nhóc.

Ông nội tụi nhóc Merlin Flash Rouse.

Thành tích: Young champion of Bosnia, Croatia, Vice world winner 2009 Bratislava

Cha tụi nhóc Net From Royal Breed.

Mẹ tụi nhóc GABRIELA.

Cảm ơn anh KimCuong đã rất mát tay se duyên NET và GABRIELA. Em phải giật mình với trình độ lái tên lửa của bác. :D =D>

Chúc mừng Anh đàn cún tuy ít nhưng nhìn rất ấn tượng. Đúng là con nhà tông có khác ^^

Sau bao lâu chờ đợi hả Anh!Tháng 7 này Anh có Vô Nam dự Show ko Anh?nếu vào được thì dẫn theo Vài em vào thi luôn nhé!thân chào!

KimCuong

Active Member
Chúc mừng Anh đàn cún tuy ít nhưng nhìn rất ấn tượng. Đúng là con nhà tông có khác ^^
Hihi, nếu cu Hiển mà không sốt ruột, để 2 đứa chúng nó kết hôn vào sáng ngày hôm sau thì số lượng hậu duệ chắc sẽ đông hơn. Nhưng cũng phải thông cảm vì hắn đã chờ đợi lâu rồi mà. :D

Trong 3 nhóc này thì 2 tên nhóc đực và đặc biệt là tên nhóc đực đầu đàn hy vọng sẽ được hưởng nguồn gen từ bố NET và đặc biệt là Ông nội Merlin. :)

Tuần tới anh không có mặt ở Hà Nội, cuối tuần em về thì alo nhé. Anh em ta gặp nhau làm vài quại nhé. ;)

Đàn cún màu đỏ cháy thế.. Nhìn mặt con cún này yêu ghê.. Chúc mừng a nhé....đúng là con nhà tông không giống lông cũng giống cánh hihi.....

tityeu2009

Member
Đàn cún màu đỏ cháy thế.. Nhìn mặt con cún này yêu ghê.. Chúc mừng a nhé....đúng là con nhà tông không giống lông cũng giống cánh hihi.....
Cảm ơn Giáp nhé, lúc đón lũ nhóc ra đời vừa hồi hộp vừa lo lắng, đến bây giờ nhìn thấy khung gọng của chúng thì quá yên tâm vì lũ nhóc đã kế thừa hoàn hảo toàn bộ nẻt đẹp của bố mẹ, vui lắm!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Dòng nhà merlin có vẻ khung gọng con nào cũng tốt phải không bác KC! Chúc mừng ae nhà Tityeu và KC đã có thêm niềm đam mê mới để kết nối tới mọi nhà!! >:D<>:D<>:D<>:D<

KimCuong

Active Member
Dòng nhà merlin có vẻ khung gọng con nào cũng tốt phải không bác KC! Chúc mừng ae nhà Tityeu và KC đã có thêm niềm đam mê mới để kết nối tới mọi nhà!! >:D<>:D<>:D<>:D<
Hy vọng trong đàn sẽ có nhóc được thừa hưởng phần lớn nguồn gen của Merlin và em cũng đã nhìn ra 1 nhóc có khả năng này nhưng cứ để thời gian trả lời là chính xác nhất bác Cư ạ. :)

Thanks bác./.

Linking85

Member
Hy vọng trong đàn sẽ có nhóc được thừa hưởng phần lớn nguồn gen của Merlin và em cũng đã nhìn ra 1 nhóc có khả năng này nhưng cứ để thời gian trả lời là chính xác nhất bác Cư ạ. :)

Thanks bác./.
A KC. Nhìn ra nhóc nào có khả năng thì up hình lên cho tụi ít kinh nghiệm như e đc tỏ tầm mắt. Sau này đi mua cún còn biết đc con nào đẹp, con nào ko chứ ạ?

@Tityeu2009: đàn cún trông thích mắt lắm bác ạ. Chăm sóc tốt nhé! Chúc may mắn.

KimCuong

Active Member
A KC. Nhìn ra nhóc nào có khả năng thì up hình lên cho tụi ít kinh nghiệm như e đc tỏ tầm mắt. Sau này đi mua cún còn biết đc con nào đẹp, con nào ko chứ ạ?
Mới là phỏng đoán thôi em ơi, chưa có gì là chính xác cả mà. :D Để mọi người cùng nhìn nhận thì mới có kết quả chính xác nhất, còn ý kiến 1 cá nhân thì chẳng nói lên điều gì cả. ;)

Còn về kiến thức thì anh sẵn sàng thôi, nếu có dịp anh em ta sẽ ngồi đàm đạo nhé!

Thân./.

tityeu2009

Member
Cảm ơn các bác đã quan tâm e nó, có một vài bác gửi tin nhắn hỏi thăm nhưng mình không tiện trả lời.

Hum trước trả lời thế nào mà thiếu đoạn sau.
TKS.

KimCuong

Active Member
Một ngày rảnh rảnh, đến thăm bọn nhóc và chớp được vài shot 3 tên này.

Male 1.

tityeu2009

Member
Cảm ơn bác KC đã không quản trời nắng nóng ghé qua chơi với gia đình e, cáo lỗi với bác vì tửu lượng của e hơi kém nên ngất mgây con gà tây, may mà a e tranh thủ cho các e xuống nhà trước khi nhậu, chứ rượu với tiết canh vịt mà trộn vào nhau thì say đến hôm sau lun :)):)):))