• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hôm qua ngày 22 tháng 4 Luna nhà mình vỡ chum rồi nha!

Tun Tun 2011

up cho các tình yêu
1 ngày mới hạnh phúc nào...:x:x

Ảnh hồi các nhóc 2 tháng tuổi

Các tình yêu dạo này thế nào rồi bạn? :D Có ngoan không? Ăn uống ổn chứ. Cũng được gần 3 tháng cứng cáp rồi

SheraLinh

Member
Các tình yêu dạo này thế nào rồi bạn? :D Có ngoan không? Ăn uống ổn chứ. Cũng được gần 3 tháng cứng cáp rồi
hì hì..cám ơn bạn đã quan tâm đến cac s bé
Các bé h không phải nói là ngoan nữa rồi mà nghịch như quỷ ấy...>"<...4 mẹ con nó chơi với nhau mà tan bành nhà cửa luôn, nhưng mà quấn người lắm, đón mình đi về mà cứ vãi tè ra ý..:)):))
Các bé ăn uống tốt, mình phải hãm lại đấy không bèo lăn quay..~"~..đến hôm nay là hơn 3 tháng rồi, mình đang tìm chủ mới cho các bé.
up cho ai quan tâm nào

Ms Linh

Member
hì hì..cám ơn bạn đã quan tâm đến cac s bé
Các bé h không phải nói là ngoan nữa rồi mà nghịch như quỷ ấy...>"<...4 mẹ con nó chơi với nhau mà tan bành nhà cửa luôn, nhưng mà quấn người lắm, đón mình đi về mà cứ vãi tè ra ý..:)):))
Các bé ăn uống tốt, mình phải hãm lại đấy không bèo lăn quay..~"~..đến hôm nay là hơn 3 tháng rồi, mình đang tìm chủ mới cho các bé.
up cho ai quan tâm nào
Chưa bé nào về nhà mới hả em?? Mấy thằng nhà chị h cũng lớn đùng và nghịch như quỷ ý rồi, ăn và ị suốt ngày.. chị cũng hơi vất vả, nhưng ko xa chúng nó đc!! :((

SheraLinh

Member
Chưa bé nào về nhà mới hả em?? Mấy thằng nhà chị h cũng lớn đùng và nghịch như quỷ ý rồi, ăn và ị suốt ngày.. chị cũng hơi vất vả, nhưng ko xa chúng nó đc!! :((
em cũng có đành xa chúng nó đâu chị...:((
Phải cái tội Hoan Hỉ nhà em lại vừa đẻ nữa, giờ 1 tay ôm không hết chúng nó, sợ không đủ thời gian quan tâm hết ngần đấy đứa nên em mới đăng bán...TT~TT
Em chọn chủ kĩ lắm nên cũng chưa vừa ý được ai, mà không bán được đành để lại nuôi thôi...Các bé nhà chị vẫn khỏe chứ?? chuyện cưới xin thế nào rùi??\:D/\:D/\:D/\:D/

Tun Tun 2011

em cũng có đành xa chúng nó đâu chị...:((
Phải cái tội Hoan Hỉ nhà em lại vừa đẻ nữa, giờ 1 tay ôm không hết chúng nó, sợ không đủ thời gian quan tâm hết ngần đấy đứa nên em mới đăng bán...TT~TT

Ui, thích thế bạn. Sắp có cháu mới rùi. bạn cho mình địa chỉ vào inbox nhen. Mình muốn xem mấy cháu :x

SheraLinh

Member
Ui, thích thế bạn. Sắp có cháu mới rùi. bạn cho mình địa chỉ vào inbox nhen. Mình muốn xem mấy cháu :x
Bạn quan tâm đến mấy đứa nhoe nhà mình liên lạc với mình qua số 01685964036 nhé
Cố gắng tìm chủ cho các con yêu thương nào...>:D<>:D<>:D<

soul

Member
các bé đẹp quá . thấy cún nhà bạn làm mình lại mong bé nhà mình sớm được như em ý quá 8-> . chúc các bé cùng chủ luôn mạnh khỏe nhé :x

vangandbong

mấy bé nhìn thích thật đấy.mình thích nuôi giòng này lắm.nhưng chẳng có time để nuôi.đẹp lắm.