• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VPQN offline & kỉ niệm sinh nhật lần thứ 2

bò lạc ở đâu vào hỏi mấy câu ngớ ngẩn thế anh em nhỉ :D ông sẽ vẫn là thành viên của anh em VPQN :-bd với điều kiện :beer 1 bữa :-"
<== trốn quỹ bao nhiêu tháng mà chỉ có nhẹ nhàng vậy thôi hả Liêm? vậy đơn giản quá. Hôm nào bí mật tôi tóm ông đi làm 1 trầu là xong thôi. Dạo này vợ con rồi ko biết có đc đi thoải mái ko? say rồi về vợ có trói góc giường ko? tôi sợ nhất cái vấn đề đấy thôi đấy.

be.pug.qn

Trời thích thế! Em là thành viên mới, mới đăng kí tối qua. Em cũng nuôi 2 em cún, 1 bé fox hươu, 1 bé pug. Mọi ng cho em hỏi VPQN tụ họp ở đâu thế cho em tham gia với ạ!

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Trời thích thế! Em là thành viên mới, mới đăng kí tối qua. Em cũng nuôi 2 em cún, 1 bé fox hươu, 1 bé pug. Mọi ng cho em hỏi VPQN tụ họp ở đâu thế cho em tham gia với ạ!
Chào mừng Em đến với Vietpet Quảng Ninh, địa điểm offline của Vietpet QN ở Cung Văn hoa Thiếu nhi Quảng Ninh, thời gian offline sẽ được thông báo trên Topic Thông báo offline của Vietpet Quảng Ninh.