• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VPQN offline & kỉ niệm sinh nhật lần thứ 2

liemhitle

Member
hôm nay anh em VPQN tổ chức oflfine định kỳ và kỉ niệm ngày thành lập CLB những người yêu chó Quảng Ninh , sau đây là 1 số hình ảnh của sân chơi ngày hôm nay , mạo muội gửi tới anh em VP cả nước để cùng chia sẻ niềm vui
vì ngày thành lập hội là trùng với ngày sinh nhật tên " tổ lái khu C " nên anh ta sẽ diện kiến gđ VP trước để anh em cùng chúc mừng HAPPY Birtday của anh chúc anh già thêm 1 tuổi và năm sau sẽ là 2 tay 2 nhóc chứ ko phải như bây giờ 2 tay 2 dog :D

hình anh tiếp theo sẽ được cập nhập trong vài phút nữa vì vừa posy vừa up ảnh :D

liemhitle

Member
hình ảnh tiếp theo tới tay các bạn đây cho nóng hổi nè

anh già này có vợ rồi mà khôn ghê bon chen kinh khủng

V BULLIES

Member
sao chậm chạp thế nhỉ, a Liêm, a Chỉnh, a Long, a Phong đâu hết rồi. Mấy ông này lại đi tụ tập rồi ko chịu up ảnh j cả. Đúng là tốc độ Rùa Hồ Gươm hêhhe

saoviet

Member
ảnh đâu hết roài các bác ơi up lên đi xem nào . à mà sn xong có nhậu nhẹt gì không thế ? lần sau cho em tham gia với nhé
nếu ai có up ảnh nhớ up ảnh liemhitle + khỉ cho em xem với nhé:D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả mọi người đã dành tình cảm cho CLB từ ngày bắt đầu cho đến hôm nay và cả mai sau nữa, nhân dịp này cũng xin thay mặt CLB xin cảm ơn ekip làm phóng sự của ban văn nghệ đài truyền hình Quảng Ninh đã góp một phần rất quan trọng vào việc quảng bá, chuyển tải thông tin các hoạt động của CLB trên dịên rộng . Chúng tôi hy vọng trong tương lai vẫn nhận được sự quan tâm của nhà đài hơn nữa.

Cái bánh này là của chung CLB tự tặng cho mình và cùng thân tặng cho VP cả nước ạ![/​
B]

[COLOR="Blue[COLOR="Red"]
"]Cái bánh này là của chung nhưng tặng riêng cho chủ khu C Phạm Huy Hoàng ạ!​
[/COLOR][/COLOR]

Nào giờ chúng ta cùng: happy birthday .....cả hai!
:beer:beer:beer:beer:beer:beer​

Tiếc quá hôm qua không bố trí được xe để xuống QN chơi :((. Bác nào có ảnh up lên cho em ngía với ạ.
Chúc VP QN ngày càng phát triển :)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Các bác QN ăn chơi huởng thụ SN lâu quá chả thấy UP ảnh gì cả, thôi để em bắn hộ 1 tay vậy :D:D

kieumailc

Active Member
Thật tuyệt ( đặc biệt là các bạn nữ):-bd

Nếu ĐB xuống đây chắc..... bỏ Bản mất thôi:thingking: