• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Quảng Ninh ngày 12 tháng 4 năm 2009

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Xin nhiệt liệt chúc mừng anh chị em trong câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh đã tổ chức buổi off. lần thứ 3 thành công tốt đẹp. Chúc cho phong chào nuôi và chơi thú cưng ở Quảng Ninh ngày càng phát triển mạnh mẽ.

HieuKTS

Member

......................................................................................
Em này cũng của anh Tuấn Hà Nội
Chúc mừng buổi off Vietpet Quảng Ninh vui vẻ và thành công ! Tiện bác Tuấn HN có thể giới thiệu sơ qua về em GSD này được không ạ - lần đầu tiên em nhìn thấy 1 chú GSD đen tuyền như vậy ! :)

Anh Long để một dấu vân tay trên ống kính màn hình rồi thợ nghiệp dư làm ăn thế thì mất hết khách

Chúc mừng buổi off Vietpet Quảng Ninh vui vẻ và thành công ! Tiện bác Tuấn HN có thể giới thiệu sơ qua về em GSD này được không ạ - lần đầu tiên em nhìn thấy 1 chú GSD đen tuyền như vậy ! :)
Hàng độc đó anh ạ, anh Tuấn Hà Nội không tiết lộ gì nhiều, chỉ biết em ấy tên là Phero , huấn luyện rất tốt chuyên mang gạch để giúp các ông thợ xây, đi tìm đồ vật do vợ ông Tuấn hay để quên....nói chung là Hàng hiếm. Còn em Cáo đen thế hệ sau thì đang thuộc quyền sở hữu của anh PhamHuyHoang, ông chủ của em Ngao Tạng Hạ Long, em có thể xem thêm ở Toppic đó. Chúng tôi sẽ tìm hiểu về em Phero và thông tin thêm.

Mình xin đính chính lại em nó tên là PhêĐô có lẽ em nó cũng đã thuộc quyền sở hữu của bạn Hoàng rồi. em nó đã được HL và rất thuần nhất là khoản đi mua rượu cho chủ..hì..hì. Bây giờ em nó có nhập khẩu chính thức ở đây không thì để chủ mới của em nó lên tiếng.
To Chú gấu CP: thế chú định cho Anh em có 1 chuyến về CP không đấy?
To chú Vui: chị sẽ tìm cho chú 1 em GSD thật xứng tầm nhé.

kienck

Member
mình đã đi nhiều các cuộc offline nhưng chưa thấy cuộc off line nào hoành tráng ,quy mô ,quy củ và vui như off line quảng ninh.mình nghĩ lần off sau chúng ta lên chuyển địa điểm off ra sân vận động vì lượng người và chó đến off quá đông.>:D<=D>

phuongHL

Member
mình đã đi nhiều các cuộc offline nhưng chưa thấy cuộc off line nào hoành tráng ,quy mô ,quy củ và vui như off line quảng ninh.mình nghĩ lần off sau chúng ta lên chuyển địa điểm off ra sân vận động vì lượng người và chó đến off quá đông.>:D<=D>
Em thật thà tham gia với bác chút , có gì không hay bác bỏ qua cho hai con Bốp và con Bin nhà em nhé!=))=))Bác nói Hoành Tráng là hơi quá rồi vỡ hết cả mũi mắt nhà tái trợ vp QN thôi!

Bác lên có cách tuyên truyền tại nơi off nữa. Ví dụ làm băng rôn nhỏ có dòng :Lần off sau của Vietpet HDương vào ngày...(ngày cụ thể thì ta dán sau cho linh hoạt).Em nghĩ cách làm này cũng hiệu quả tại chỗ, vì rất nhiều ACE yêu cún có thể ít lên Vietpet.com.Quảng ninh hi vọng lần sau có làm cách tuyên truyền tại chỗ này...Cách dán để giảm được chi phí của Hoàng đã làm rất hay nhẩy!!!!!Cứ phải có mang ra nhiều chó mới vui!