• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Quảng Ninh ngày 12 tháng 4 năm 2009

Có một chiếc cân bàn 500kg chính thức cân Milô vào lúc 21h00 ngày 20/4/2009 được 14kg. Còn ngày sinh tháng đẻ chờ Thợ săn cung cấp, chẳng hiểu làm sao nhìn hộ mỗi ngày sinh trong quyển sổ mà lâu quá. Người Hà Nội bao giờ cũng đủng đỉnh, trông dáng nhàn lắm cơ.

Thế thì chú Hưng là em rồi. Nhưng anh vẫn nhắc anh em mình lần sau đừng đưa chuyện giá cả lên đây. Chúng ta tôn trọng BQT, tôn trọng diễn đàn.( Nhưng đã lỡ đưa mong các anh trong BQT và Mod bỏ qua để chúng em học tập.Thank các anh ).
Bây giờ thì cũng chưa có điều kiện vì vợ dạo này hay gây sự, không cho Milô ăn thì chết anh. Hẹn khi khác chiều thứ 4 sẽ qua chỗ chú Ninh.

lian123

Member
Hôm nay, mình cùng anh Châu đã ghé thăm anh Ninh ( tưởng chú nhưng còn trẻ nên gọi anh thôi:) ) mình gửi hình ảnh chú Phú Quốc cho Hưng xem nhé (nếu Hưng 27 tuổi thì cũng sàn sàn tuổi mình - mình 26 thôi nhưng xin phép gọi mình tớ có được không?:D)

Chú ta đã hoà đồng cùng những chú khác đang nuôi trong nhà anh Ninh

KimCuong

Active Member
hôm qua em có gọi cho anh Hùng người mà em đặt mua rôt cho chú em,nếu đàn này đẹp thì anh ấy mới lấy về nếu ko thì ko lấy,nhưng chắc chắn cuối tuần sẽ có hình ảnh về những em rot và có cả bull mastiff nữa. a e qn chịu khó chờ em nhé.
Xin lỗi các bạn, tập thể thành viên diễn đàn đã tôn trọng các bạn thì các bạn hãy tôn trọng tập thể thành viên trên diễn đàn.

Xin hỏi thành viên HUNGQN: Topic này được lập ra, để các anh chị em Vietpet tại Quảng Ninh gửi tới tập thể các thành viên Vietpet trên cả nước những hình ảnh đẹp của buổi Offline của các anh chị em Vietpet Quảng Ninh hay là nơi bạn giới thiệu và quảng cáo, cùng mua bán các loại chó giúp anh chị em ở Quảng Ninh vậy?

Đề nghị bạn hãy chú ý, các vấn đề mua bán này bạn nên sử dụng chức năng PM hoặc điện thoại trực tiếp đến các thành viên tại Quảng Ninh. Hãy đừng để mất những hình ảnh đẹp của Vietpet Quảng Ninh đang trong mắt tập thể thành viên bạn à!

Cảm ơn HUNGQN và mong mọi người thông cảm! Thân./.

Thank anh Kim Cương đã nhắc nhở, anh em trong VP Quảng Ninh cũng luôn nhắc nhở nhau luôn nhưng do Hưng mới sử dụng diễn đàn nên chưa quen, thông cảm cho bạn ấy một lần. hì ai chẳng có đôi ba lần mắc lỗi.
Như vậy lần này buổi off sẽ xuất hiện thêm một thành viên mới đó là anh Ninh CP chủ nhân của em Vện. Rất vui mừng đón chào anh Ninh và anh Ninh có thể cũng đón chào anh em xuống suối khoáng Km 12 đấy.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thân gửi anh chị em Vietpet Quảng Ninh !

Xin lỗi các bạn, tập thể thành viên diễn đàn đã tôn trọng các bạn thì các bạn hãy tôn trọng tập thể thành viên trên diễn đàn.

Xin hỏi thành viên HUNGQN: Topic này được lập ra, để các anh chị em Vietpet tại Quảng Ninh gửi tới tập thể các thành viên Vietpet trên cả nước những hình ảnh đẹp của buổi Offline của các anh chị em Vietpet Quảng Ninh hay là nơi bạn giới thiệu và quảng cáo, cùng mua bán các loại chó giúp anh chị em ở Quảng Ninh vậy?

Đề nghị bạn hãy chú ý, các vấn đề mua bán này bạn nên sử dụng chức năng PM hoặc điện thoại trực tiếp đến các thành viên tại Quảng Ninh. Hãy đừng để mất những hình ảnh đẹp của Vietpet Quảng Ninh đang trong mắt tập thể thành viên bạn à!

Anh chị em Vietpet Quảng Ninh chú ý: Không trao đổi các vấn đề liên quan đến việc mua bán, hỏi giá trên Topic Hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh.
Thân !

HUNGQN

Member

sorry mọi người vì mình đã không làm theo quy định của diễn đàn.
to anh kimcuong: tai lâu quá em ko vào vp rồi khi thấy ở qn quê em đã có clb vp nên mừng quá tiện em viết luôn cho tất cả mọi người để em có hỗ trợ được jì thì mọi người cùng biết luôn,chứ em ko biết post bài ở đâu cho ae qn dễ nhìn. sorry một lần nữa.:loser:
to anh Long flamdragon76: anh lập cái toppic riêng của a e QN mình cho dễ trao đổi anh nhé.

lian123

Member
Rô đây anh Long, tập nhảy đây:D Hic trông có vẻ to hơn em hay tại em hơi bé:confused::)):))

Dạo này trông em Rô cũng khá lên rồi đấy. Mà ai chụp thế, tấm đầu tiên chụp cận cảnh hơn thì đẹp hơn. Đừng nói Miss-IT chụp nhé

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Rô đây anh Long, tập nhảy đây:D Hic trông có vẻ to hơn em hay tại em hơi bé:confused::)):))

Chú cố gắng tăng cường chế độ dinh dưỡng cho Rô và thường xuyên post ảnh lên nhờ mọi người góp ý để học hỏi kinh nghiệm chăm sóc.
Không phải Rô to mà là vì em hơi bé thôi :)) :))

lian123

Member
những bức ảnh này chắc chắn 100% là không phải do....em chụp rồi. Những bức ảnh này là do bố e chụp chứ không phải Miss IT anh ạ.

Như vậy chúng ta khép lại Topic này tại đây. Kính mời ace sẽ tiếp tục theo dõi các buổi off tiếp theo vào chương trình đặc biệt số 5 ngày 10/5/2009