• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

Bác nào là phó nhòm có nick là Đậu Phụ làm ơn post nốt cái ảnh ấn tượng nhất buổi off hôm qua cho cả nhà xem đi ạ.
Em thấy bác chụp một kiểu,kết hợp hiện đại với truyền thống dân gian mà.Ảnh áo vàng chanh phối kết hợp với áo mầu phấn hồng đấy.E thức cả đêm hôm qua đến bây giờ để đc xem bức ảnh đó của bác mà ko thấy có.Bác post tấm ảnh đó lên đi bác ơi .......

bố của 2 chú rot đang cho bọn nó tắm:

he he he he... Hai chú Rott trong ảnh mà em post là Jonh và Ruốc. Hai thằng quỷ này là anh em song sinh cùng một lứa đấy em. Còn.."bố" của hai thằng đó là Thằn lằn và Quân..hị hị:D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Đây là Chân Dung 1phó nháy Pro nữa mà tớ túm được...he....he....nick bạn ý là dauphu đấy:D

*Bác thanlan & bác Quân ...kg biết bác nào mặc quả áo màu da cam đấy ạ? Bác này trông cũng rất tốt bụng đấy.....2bác này lần sau lại ra off đấy nhé, các bác là ít ra quá.

hoan_nc

Member
Cả nhà off vui vẻ quá, nhưng không thấy Bác Kỳ trưởng lão đâu nhỉ, tất cả hình ảnh thật là đẹp, nhưng chắc vẫn còn ảnh nữa chử nhỉ. :-bd

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Sự tất bật, khá mệt của 2PCN bác Cường -Tosa và Hưng(tốt bụng) DavidHHH, trong 1buổi off thật đông thành viên cả cũ cả mới và rất nhiều khách thăm quan nhé, trời thì lại khá nóng bức.

hangzin

Dịch giả Vietpet
he he he he... Hai chú Rott trong ảnh mà em post là Jonh và Ruốc. Hai thằng quỷ này là anh em song sinh cùng một lứa đấy em. Còn.."bố" của hai thằng đó là Thằn lằn và Quân..hị hị:D
Thế anh mặc áo da cam đang tắm cho 2 con đấy là anh thanlancon ạ. Nhìn xa xa cứ tưởng là mod DavidHHH. Hehe, anh tâm hồn ăn uống nhỉ, đặt tên con là "Ruốc" cơ đấy, sao bé kia không đặt luôn là "Patê" đi :D Chà, 2 anh em song sinh, thảo nào giống nhau như đúc. Tiếc quá, lúc đó em đang ở phía trên chơi với con Collie của cái anh gì gì mặc áo kẻ ý, nên không xuống chơi với rot được:(

yeucuncon

Member
Bây giờ mới có thời gian lên gặp ACE, topic tăng trang vù vù, các phó nháy đợt này nhiệt tình đột xuất nên ảnh xem đã cả mắt. Còn bác nào muốn xem ảnh nữa không em post nốt

Ỉn và bé trai: cùng nhìn về một hướng

Chaien: hu hu em không muốn bị xích ở đây một mình đâu, cho em ra chơi với

Sở thích của em cún là làm quen với các bạn mới

dauphu

Phó Nhòm
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ.
Cảm ơn rose1402 đã bỏ thời gian tách 44 ảnh ra thành các comment khác nhau
Dauphu xin post tiếp một số ảnh nữa ạ

yeucuncon

Member
Chủ nào tớ nấy

Bắt quả tang 1 anh chàng tè bậy

"Đại ca ơi, nhìn đại ca quen lắm , em gặp ở đâu rồi thì phải"
"Chú mày về nhà soi gương là biết liền"

yeucuncon

Member
Cám ơn mái nhà vietpet đã cho nhà yeucuncon một ngày nghỉ cuối tuần thật vui vẻ và hạnh phúc. Chắc bé cún còn mong đến buổi off sau hơn cả bố mẹ nó ý chứ