• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

Rose1402

Vietpet sponsor
Ak ak!!! :(( trời ơi chết cháu rồi bác Đậu Phụ ơiiiiiiiii !!!!!!!!!! Mỗi bài chỉ được post 4 hình ảnh cỡ nhỏ hơn 700px, dung lượng thấp hơn 150mb thôi ạ :( bác post 44 ảnh mỗi post thì chết cháu rồi :((

Ảnh qua tay thợ Prồ có khác ạ, đẹp lung linh!!! :drooling:

dauphu

Phó Nhòm
Bác Rose1402 đừng lo ảnh này em để trên photobucket không phải dùng tính năng "Gửi hình ảnh" của diễn đàn nên không sập forum đâu :p

tantulinh

Member
Hic các anh các chị chỉ em cách mang chó đi một mình bằng xe máy với :((
Mấy lần em đi đều phải đi cùng bạn không là nó nhảy ngay xuống đường ý, ko biết làm thế nào đc :((
Em cũng muốn mang Boo đi off lắm, mọi người off vui quá hic hic :(

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
lần đầu đc đi OFF
vui quá, bao nhiêu là cún xinh đẹp
tiếc là cún em nhỏ quá ko quảng đâu đc để thưởng thức các cún
Lần sau e cứ có cái dây dắt cún đi, rồi đến nhờ 1bạn gái nào xinh xinh...hiền hiền trông hộ rồi ra chơi, thăm quan, chụp ảnh cho các cún khác là ok:D:-bd:-bd:-bd
Đơn cử vd bạn Hằng nick Hangzin ý là kg có cún đâu chỉ đến 1mình hoặc bạn piru ý....:love struck::love struck::love struck::party::)]:-bd

Rain[Collie]Kun

-_- Nhiều hình đẹp quá... cám ơn các anh các chị. Mong lần sau trời nó mát hơn xí và nhiều người mang cún nhà mình đi hơn nữa. See ya.

Lucky174

Member
còn đây nữa nè hihihi ảnh đẹp thật

kô biết bác nick là gì trong diễn đàn nữa nhưng nói chuyện với bác ý rất vui tính có ai biết bác ý kô nhỉ
Em rot đây a

Nhìn 2 cún nè đáng yêu quá

Cả 2 đều xinh thật

oe ơi nhìn yêu thật