• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

VuDinhHieu

Member
Nếu ai muốn xem tiếp đoạn kết cô chủ nhỏ của con Mari va 3 con con của Mari về sau ra sao thì nói nha.Nhưng nói trước khi xem bên cạnh phải có một hộp khăn giấy đấy.:x:x:x:x:x:x

hungcun94

Member
Đâu có lạnh đâu các anh chị ây cứ mải chơi với cún đấy.hôm này đi off mong sao trời có nắng không thì khổ thân mấy em cún ít lông như con chihuahua của em hay con petty của chị ngọc.rồi về mà ốm lại khổ.

Natalia

Member
Xin phép anh em cho tôi đóng topic này ở đây nhé, anh em nào muốn coment thì xin mời chuyển sang topic thông báo offline. Xin cảm ơn.

VuDinhHieu

Member
Tháng này anh em pet nhà ta lên núi tu luyện hết hay sao mà chẳng thấy ai xuất hiện nhỉ.Mong rằng mai đi off anh em xuống núi hết nha.Bế quan ghê quá.:D

Ngày 18/12 vừa rồi anh em họp hành thế nào rồi ạ. Em phải về quê vợ trên Bác Giang từ sáng hôm 17 đến tối muộn ngày 18 mới về BNinh lúc nào cũng trong tình trạng say sỉn . Chán quá vì k đi xg vui cùng ace được. :(:)(:)(:)(:)((

VuDinhHieu

Member
Pet nhà mình tháng này trầm vậy trời.<:p<:p<:p<:p

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

boy_armani8x

Active Member
Mọi người ơi, em có đôi cún nhỏ này muốn được giao lưu.. Trước lạ sau quen, mọi người ủng hộ gọi là lấy tinh thần đi giao lưu cho em thêm phần tự tin được không :D

hungvu

Member
Mọi người ơi, em có đôi cún nhỏ này muốn được giao lưu.. Trước lạ sau quen, mọi người ủng hộ gọi là lấy tinh thần đi giao lưu cho em thêm phần tự tin được không :D
CHÚ NÀY CHÉM GIÓ À.

Natalia

Member
Vừa ngồi đọc lại hết 34 trang trong topic này mà tự nhiên thấy vui quá trời, mong sao mọi thành viên CLB chúng ta đều duy trì được sự nhiệt huyểt và tình cảm dành cho nhau như trong topic này.

Nhiều lần muốn lên giao lưu cùng AE mà toàn bận. Hôm 28/12/2011 đi gấn tới nơi lại phải về vì có vịêc gấp. Lần tiếp theo này phải cố gắng đi mới được. Cám ơn Thành đã chỉ chỗ mua Vaccine. Hy vọng được AE thông cảm.

sang tóp pic bên cạnh nhé. CHém gió về chó cho đúng luật . hahahahaaahahahahahahahahaahhahaahahahaahahaha

hungcun94

Member
Tại hôm qua anh thành say.nên mới bị anh hùng tình yêu bắt lỗi.anh thành ơi.bao giờ off đấy ạ.em muốn chơi với con cún của anh thế.nó thông ming và nghịch quá.có khi em lại mết giống chó này mất.

hungcun94

Member
Anh hiếu ơi.cái em cún anh để ở avata tên gì thế.nhìn ngộ ngộ.ai cũng có cún mới rồi ma em vẫn chưa có.hôm off mang đi anh nhé.em đo xem lưỡi em ý dài không.hì hì.em giờ chỉ chờ con pitbull nhà anh Long sinh hạ thôi.