• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

hungcun94

Member
Cả nhà mình đông vui quá...chúc cả nhà một buổi sáng vui vẻ.và mong nhanh nhanh đến ngày 18 này để được gặp các anh chị và mấy bé cún...

Natalia

Member
Hoa nói thì em mới biết đấy anh tiến ạ...ngại quá.
Cả nhà mình đông vui quá...chúc cả nhà một buổi sáng vui vẻ.và mong nhanh nhanh đến ngày 18 này để được gặp các anh chị và mấy bé cún...
Hưng à, anh không biết em không hiểu hay cố tình không hiểu những lời anh và mọi người nói, từ lúc em vào CLB đến bây giờ vẫn chỉ duy nhất cái kiểu viết bài như thế này không thay đổi, chẳng lẽ sử dụng vietkey khó thế sao? Anh nhắc lại 1 lần cuối cùng nhé, tất cả các bài viết của em đều phải sử dụng tiếng việt có dấu nhưng không phải có dấu kiểu như của em. Anh chỉ nhắc em 1 lần cuối cùng này thôi, nếu còn tình trạng này sảy ra nữa, có lẽ anh phải xin ý kiến của tất cả anh chị em là cho em ra khỏi CLB thôi, vì CLB của mình toàn những người văn mình và biết lắng nghe nhau em à.

hungcun94

Member
em không hiểu.em viết tiếng việt có dấu như thế này cũng như các anh chị khác.em có viết gì nữa đâu? thôi được từ nay em sẽ không đăng bất kì bài nào nữa.em sẽ nắng nghe các anh chị trao đổi.em chỉ vào để cập nhật thông tin thôi.mong các anh chị bỏ qua cho thằng út.khi nào sửa sai được em sẽ lại vào.cảm ơn các anh chị.chúc cả nhà việtpet bắc ninh ngày càng vững mạnh và đạt được nhiều thành công.:x

Natalia

Member
em không hiểu.em viết tiếng việt có dấu như thế này cũng như các anh chị khác.em có viết gì nữa đâu? thôi được từ nay em sẽ không đăng bất kì bài nào nữa.em sẽ nắng nghe các anh chị trao đổi.em chỉ vào để cập nhật thông tin thôi.mong các anh chị bỏ qua cho thằng út.khi nào sửa sai được em sẽ lại vào.cảm ơn các anh chị.chúc cả nhà việtpet bắc ninh ngày càng vững mạnh và đạt được nhiều thành công.:x
Nếu em cứ viết bài như thế này thì chẳng có gì để phải nói cả nhưng thỉnh thoảng lại xuất hiện những bài kiểu như thế này,
Đó cũng là tiếng việt có dấu nhưng nó là ngôn ngữ chát em hiểu không? Việc đó làm ảnh ưởng đến cả 1 CLB đó. Anh nhắc nhở không phải có ý gì khác với em, mà tất cả những việc anh làm chỉ vì 1 mục đích duy nhất đó là làm cho CLB thực sự là 1 sân chơi lành mạnh để gắn kết mọi người lại với nhau. Vì vậy anh hy vọng tất cả các thành viên phải biết sống vì mọi người và luôn luôn lắng nghe nhau. Đừng để anh phải nói về việc này nữa nhé chuẩn bị tinh thần 18-12 anh em lại gặp nhau.

Nếu em cứ viết bài như thế này thì chẳng có gì để phải nói cả nhưng thỉnh thoảng lại xuất hiện những bài kiểu như thế này,

Đó cũng là tiếng việt có dấu nhưng nó là ngôn ngữ chát em hiểu không? Việc đó làm ảnh ưởng đến cả 1 CLB đó. Anh nhắc nhở không phải có ý gì khác với em, mà tất cả những việc anh làm chỉ vì 1 mục đích duy nhất đó là làm cho CLB thực sự là 1 sân chơi lành mạnh để gắn kết mọi người lại với nhau. Vì vậy anh hy vọng tất cả các thành viên phải biết sống vì mọi người và luôn luôn lắng nghe nhau. Đừng để anh phải nói về việc này nữa nhé chuẩn bị tinh thần 18-12 anh em lại gặp nhau.
chuyện nhỏ thế, mà Hưng để anh Thành nhắc mãi là sao em. anh ấy có ý tốt đó,em nên lưu ý nhé. hẹn gặp ace vào ngày 18-12 nhé.

chohoangbn

Member
Anh thấy Thằng cu Hưng cũng biết tiếng người đấy chứ, sao mọi người cứ trách nó hoài, anh còn Sì teen hơn nó nữa ấy chứ. Thoáng thoáng chút đi chú thành à hehehhehe.
Hôm qua anh phát hiện con silíp nhà anh có mỗi 9 cái tí thì làm thế nào nhỉ, hay nó là quái cẩu.
Chẳng biết làm sao, hay tại anh hay sờ tí nó rồi lại còn thắc mắc làm hôm qua nó trèo lên giường anh lại con tè dầm nữa chứ. Tức thật.

Anh thấy Thằng cu Hưng cũng biết tiếng người đấy chứ, sao mọi người cứ trách nó hoài, anh còn Sì teen hơn nó nữa ấy chứ. Thoáng thoáng chút đi chú thành à hehehhehe.
Hôm qua anh phát hiện con silíp nhà anh có mỗi 9 cái tí thì làm thế nào nhỉ, hay nó là quái cẩu.
Chẳng biết làm sao, hay tại anh hay sờ tí nó rồi lại còn thắc mắc làm hôm qua nó trèo lên giường anh lại con tè dầm nữa chứ. Tức thật.
chào bạn CU, lâu rồi không gặp.hôm qua vào dân trí nghe thấy hổ sổng chuồng sợ quá.cậu có phải là người xỉa răng cho hổ không. lần sau đừng nghịch dại như thế nữa nhé. còn trẻ gì nữa tiền mãn ten rồi còn gì.

longtroc

Member
các đại ca nhà ta hay thật đấy ha ha ha ha :)):)) em thấy anh cu vẫn còn trẻ thơ lắm mà anh đại ơiiiiii như thế mới hợp với teen chứ phải không anh cu :-*

Natalia

Member
Anh Ku không biết đâu, suốt ngày em nhận được tin từ mấy mấy anh em bên ban quản trị diễn đàn bảo nhắc nhở thành viên của CLB không được sử dụng ngôn ngữ chat và @ trong diễn đàn, mà CLB mình thì chỉ có mỗi chú Hưng là hay như vậy thôi, đau đầu lắm anh à, tự nhiên mỗi 1 việc nhỏ đó thôi mà làm ảnh hưởng tới tất cả anh em trong CLB, mà em nghĩ việc này không đáng để cho em phải nhắc nhở nhiều như vậy anh à.

chohoangbn

Member
Giờ có nhà ko để qua xem cún con có lớn ko??
Mà sao con silip có mỗi chín cái tí thôi là làm sao nhỉ ???

Natalia

Member
Giờ có nhà ko để qua xem cún con có lớn ko??
Mà sao con silip có mỗi chín cái tí thôi là làm sao nhỉ ???
Không sao đâu anh, mấy con cái của em con nào cũng có 8 vú, con của anh có 9 vú là nhiều đấy, anh phải mừng mới đúng chứ.

VuDinhHieu

Member
Sợ e nên chạy ý mà ^^ E nói thế thôi chứ em yêu Tom lắm . Có đánh thì đánh chủ thoai. Oánh xẹp cái bụng ỏng =))=))=))=))=))
Trời nét đẹp trời phú cho anh Sơn là cái bụng ỏng.Em đánh hiểm vậy trời.Đánh vào..:D..hehe.Em biết ý anh nói là đánh vào đâu chưa?oh ho.=))=))=))=))

VuDinhHieu

Member
lúc nào sẽ để Thành và Thảo đấu tỉu rồi a e mình làm trọng tài.e ở cửa ai nào.a e mình làm tí cá độ di.hohohoh.
Anh à em Thảo mạnh tay hơn em nghĩ đấy,18 này đi off anh nhớ mua áo giáp và khẩu trang nhé.Anh nghe Thảo bảo đánh anh như thế nào chưa?=))=))=))=))

VuDinhHieu

Member
Sao trầm vậy trời.Mùa đông giá lạnh mọi người ôm chăn ngủ hết hay sao mà không thấy ai lên tiếng gì vậy.Dân xã hội đen đâu cả rồi nhỉ.Nhà báo đâu rồi có thông tin gì mới không nhỉ.Chị Thành cận đâu rồi 2 cún mới nhập tịch bận chăm 2 cún à.Ânh Đại anh ku va mọi ngươi đâu cả rồi khuấy động lên chứ.:(:)(:)(:)((

VuDinhHieu

Member
Anh Sơn zin đâu rồi nhỉ hai hôm nay không thấy lên tiếng,hay bị bé Thảo oánh xẹp bụng ỏng rồi vậy.Em lo quá.hehe=))=))​

Vũ trường là chốn ăn chơi
Chí Hòa là chốn nghỉ ngơi giang hồ.

pó tay với pet BN. đây là bài cuối của mình..............................mong ace ..............vào diễn đàn mang tính chất của pet nhiều hơn.

hungcun94

Member
Anh đại ơi.con hoa nhà em nó thông minh đột xuất hay sao ý.nó biết đếm 1+1=2 và 2+2=4 (sủa 2 và 4 tiếng) em hỏi đi hỏi lại cả chục lần.ăn mía biết nhả bã.bố mẹ em ngồi há hốc mồm ngạc nhiên.không hiểu sao bây giờ nó bắng nhắng và nghịch nắm.2 bé nhà anh khoẻ như voi chứ?

Natalia

Member
Anh đại ơi.con hoa nhà em nó thông minh đột xuất hay sao ý.nó biết đếm 1+1=2 và 2+2=4 (sủa 2 và 4 tiếng) em hỏi đi hỏi lại cả chục lần.ăn mía biết nhả bã.bố mẹ em ngồi há hốc mồm ngạc nhiên.không hiểu sao bây giờ nó bắng nhắng và nghịch nắm.2 bé nhà anh khoẻ như voi chứ?
Chú Hưng đặt quả tên cho cún hơi bị độc đấy. Hoa là tên người yêu hả?