• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE cuối năm 20.1.2008

liensapa

Member
Trúc sinh trúc đứng đầu đình
Em xinh em đứng một mình vẫn xinh
Năm 2008 này Vietpet tổ chức trên phạm vi toàn quốc đi, em cũng muốn suống núi

LazyCat8080

Ôi thích thật đấy, em cũng mê chó lắm nhưng mà đang tìm kiếm một chú cún phù hợp. Nhà em nhỏ nên không biết nuôi loại gì thì hợp nhỉ, hiền lành và dễ thương một chút vì có em bé nữa. Em định mua "lạp xườn" nhưng được tư vấn là nó nghịch và sủa nhiều lắm nên lại thấy phân vân.Em chỉ nuôi được chú cún kích cỡ tương "lạp xườn" thôi mà thiếu kinh nghiệm quá thành ra chưa biết chọn loại nào. Các bác tư vấn cho em với. Cho em địa chỉ nơi mua tin cậy nữa thì em biết ơn các bác lắm!!!

Haihanoi

Member
Nhà nhỏ bác lên tìm 1 chú phốc hay chihuahua em thấy rất hơp lý vừa sạch vừa đẹp lại biết trông nhà.Chào thân ái....

ko thấy chú khủng long nào nhỉ, Tubi hôm qua lạnh nên xin hẹn mọi người mùa xuân sang năm chúng ta cùng sum tụ hihi...ko biết các bác đã bàn xong là mùng mấy tết chưa
Hôm đó HY ko ra nên ko biết là có một em "khủng long" cũng ra off đấy. Em đó ngồi trong "giỏ" đi off..he he he

KimCuong

Active Member
Trúc sinh trúc đứng đầu đình
Em xinh em đứng một mình vẫn xinh
Năm 2008 này Vietpet tổ chức trên phạm vi toàn quốc đi, em cũng muốn suống núi
Rất cảm ơn ý kiến của anh liensapa! Đây không những là mong muốn của các thành viên mà còn là mong muốn, kế hoạch của Ban QT và Ban CN nữa anh ạ. Có thể thời gian này chưa thích hợp và chưa đủ điều kiện để anh chị em khắp mọi miền tổ quốc gặp nhau, nhưng tin rằng sẽ có 1 ngày rất gần anh chị em ta sẽ làm được điều đó anh nhé! :-bd

gau_bu

Số mình chẳng dex có duyên OFF hay sao ý nhỉ ? Mấy lần Off biết được thông tin thì toàn hôm bận bù đầu không đi được. Mấy CN rảnh ngồi vêu mõm thì hôm sau mới biết là hom đó OFF . HE he .
Lại đành ngắm CHÓ qua ảnh cho đơc vật vậy .
MÀ bác Kim Cuong ới ! Em nhà bác thế nào ? kết quả thế nào ? cho em biết thêm tí tin tức đi . he he . CN rảnh rỗi em sẽ rủ các bác uống cafe vỉa hè nhá .

chicken

Member
lâu lắm rui em ko đi off rui,nhớ quá đi mất!lân sau fải ra thôi ko mọi người quên em thì chết

Thằng Bop của thành viên longcanhngam và một em gái đen đen dễ thương không rõ của bạn nào. :)
Em cún mầu đen mặc áo đỏ nhìn trông đáng yêu nhất hội,cún mà đáng yêu thì chủ trắc là dễ thương và xinh rồi............
Mạng nhà mình die mấy hôm nên ko post bài được, nay xin lên hồi âm lại các bác các cô các chú.:D
Bé gái xinh xinh lông đen xì xì mặc váy đo đỏ chạy lăng xăng là bé Mun (Moon) của nhà em ạ!:love struck: Bé ý mới được gần 3 tháng thôi nhưng đã rất...gái, đáng yêu + bướng kinh khủng khiếp. Hôm đấy do thời tiết rét quá nên em ý cũng có phần "ngoan" hơn ở nhà, khổ nỗi lại còn bị anh Rot nhà chú Long dọa nữa nên em ý càng hoảng. Được cái may mắn cho em ý là đã được mọi người trao cho danh hiệu "bé khỏe bé xinh bé tẹo" nhất trong hội.:blusshing:
Ngay chiều hôm đấy mình đã sang thám thính nhà chú Kỳ và quyết định (cá nhân), bé Bông samoyed sẽ là chàng rể cho Mun sau này.:p Đây gọi là hành vi thấy sang bắt quàng làm họ một cách có công khai.>:D< Nhưng mọi người cũng phải thừa nhận 2 bé ý đẹp đôi đi mà!;;)
Nhân tiện,mình cũng chẳng biết em nhà mình thuộc giống nào đâu. Thôi thì cứ tạm xếp em ý vào chủng "laitap" vậy...
Xin chân thành cảm ơn bác Kim Cương và bạn Cherynhai đã có lời khen. Mình là người tóc ngắn đeo kính mặc áo xám ôm bé Lùn ý!:)

có 1 em khủng long mặc áo hồng màu đen đó. Suýt nữa thì em Bob với em Moi vào viện vì em khủng long này đấy. :))
Hihi em khủng long đó đúng là gấu thiệt, hết Rot đến Basset Hound,em nào em ấy cũng nhào vô hết :D :D :D
@chị Hương :chị nhớ nhé,off đầu năm cho Bobby đi nhé,em đang tích cực dạy Boo biết ngồi xe máy như bạn Cocker hôm vừa rùi,dễ thương kinh dị ^^
Hôm đó HY ko ra nên ko biết là có một em "khủng long" cũng ra off đấy. Em đó ngồi trong "giỏ" đi off..he he he
Ơ thế bé Mun nhà mình là "khủng long hiếu chiến" thật à!? :(

Ơ..Thế tình hình là bác Báu nhất định không tung ảnh off lên mạng hả bác Báu ơiiiiiiiiiiiiiiii!!!:D:-"

tra7124119

Member
Lạnh thế này mà mọi người vẫn cho các em í đi :X Ngưỡng mộ quá!!
Em cún đen mặc áo đỏ nom xinh xắn quá!! :D