• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE cuối năm 20.1.2008

KimCuong

Active Member
Xin phép cả nhà em post những hình ảnh của buổi off cuối năm thật đầm ấm. Buổi off vừa kết thúc được 1 vài tiếng, đánh dấu 1 năm đầy thành công của Vietpet và hứa hẹn 1 năm mới đầy tiếng vang với bạn bè cả trong và ngoài nước. :love struck:

Cuối năm anh chị em đều rất bận rộn, nhưng không vì thế mà buổi gặp mặt ít người. Anh em gần như đầy đủ, thể hiện một nhiệt huyết sôi sục của Vietpet.

lam_1102

ai d sao m nhanh thế anh.vừa kết thúc có 1 lúc m đã được post rồi.đãnh nhẽ ra anh phải l m phóng viên mới đúng hehe

KimCuong

Active Member
Em vừa nghỉ một chút, xin tiếp tục ạ. :)
Phú Quốc của thành viên xoáy kiếm.

KimCuong

Active Member
Thằng Bop của thành viên longcanhngam và một em gái đen đen dễ thương không rõ của bạn nào. :)

KimCuong

Active Member
Hai đồng chí này là hai đồng chí ra sớm nhất trong 3 đồng chí nên được mọi người rất chú ý. :))

KimCuong

Active Member
Buổi off xuất hiện chị Lùn mà rất nhiều thành viên đã biết mặt và biết tên của một ai đó. :)) :D

..........................................................................................................

Cherynhai

Member
Em cún mầu đen mặc áo đỏ nhìn trông đáng yêu nhất hội,cún mà đáng yêu thì chủ trắc là dễ thương và xinh rồi............

Đ/c cướp đang trao đổi với chuyên gia của trại PDS

Công nhận cô này nuôi nhiều chó thật

trong 2 cô này đổi cún cho nhau thì hay nhể

tantulinh

Member
hêhe Boo nhà em ăn ảnh phết,tiếc quá hôm nay em quên ko mang máy ảnh đi,thôi để sang năm :D :D :D

KHIEMTN

Member
hehehe!!! Nhìn người thấy quen mà nhìn chó thấy cũng quen quen !!! Năm mới thắng lợi mới các bác nhé !!! :-bd

oh hô anh Kim Cương ơi sao lại có mấy cái ảnh giống nhau thế? Hôm nay em phải về sớm, nhưng đầu năm sau sẽ cho bobby đi để làm bạn với boo của Tantulinh nha!
chúc cả nhà ăn tết vui vẻ :)
Best regard>:D<

lapsuon

Member
hihi..vui thật nhưng tiếc là mình ko đi được..chúc Vietpet ngày càng 1 lớn mạnh..ngày càng có nhiều chó hơn nữa..:D

Đồng chí Kim Cương đã hoàn thành nhiệm vụ mà vẫn chưa thấy bác Báu nhỉ...Dr.Báu ơi...Post pics của bác lên đi bác..Cho anh em họ thèm chơi...:D>:D<

Hải Yến

ko thấy chú khủng long nào nhỉ, Tubi hôm qua lạnh nên xin hẹn mọi người mùa xuân sang năm chúng ta cùng sum tụ hihi...ko biết các bác đã bàn xong là mùng mấy tết chưa

DavidHHH

Member
có 1 em khủng long mặc áo hồng màu đen đó. Suýt nữa thì em Bob với em Moi vào viện vì em khủng long này đấy. :))

tantulinh

Member
Hihi em khủng long đó đúng là gấu thiệt, hết Rot đến Basset Hound,em nào em ấy cũng nhào vô hết :D :D :D
@chị Hương :chị nhớ nhé,off đầu năm cho Bobby đi nhé,em đang tích cực dạy Boo biết ngồi xe máy như bạn Cocker hôm vừa rùi,dễ thương kinh dị ^^

Chà chà ....... Cuối năm mọi người bận rộn cầy kéo quá, trời lại rét nên ít cún được đi chơi nhưng dù seo cũng rất vui.

Cherynhai

Member
Các anh ơi cho em hỏi con rott ở cái ảnh cuối cùng là của ai vậy các anh...........

nhiều em đẹp thía , thanks bác KIM (so)CUONG , mà bác còn tí hình nào bác cho lên nốt anh em thưởng thức với.
@xoaykiem : chào phước , thằng cu em nó vẫn chưa khỏi được cái tai cơ à, trông tuy cánh cụp cánh xoè mà vẫn hoành tá tràng nhỉ. chuc em nó sớm khỏi nhé!