• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 26.02.2012

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
HP luôn đi đầu cả nước về sự đặc biệt & luôn nổi bật về dòng chó PITBULL

Sát Thủ biểu diễn SPORT TRAINING ở OFFLINE CLB VP HP 26.02.2012( 9 tháng tuổi )
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=2JqW8sqIxJI&context=C336c117ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​

Đề nghị hai chú tham khảo ngay lại bản chuẩn Dingo Úc đi nhá.

Show này:

Nhìn em này của ông giáo là hơi mê rồi đó, nuôi ROT rồi nếu chó chán thì chuyển nó sang em nhé :p

Đề nghị chú Huân tháng sau cầm quả Canon ở nhà đi để chăm sóc em Mai nhiệt tình nhé :)):))[/QUOTE]
chú Huân nhớ mang theo súng nhé...e mai thick quả Canon độ thêm súng lắm:D hok tin thì hỏi bác Đại mà xem :p

_DIAMOND_1984

Nhìn em này của ông giáo là hơi mê rồi đó, nuôi ROT rồi nếu chó chán thì chuyển nó sang em nhé :p

Đề nghị chú Huân tháng sau cầm quả Canon ở nhà đi để chăm sóc em Mai nhiệt tình nhé :)):))
chú Huân nhớ mang theo súng nhé...e mai thick quả Canon độ thêm súng lắm:D hok tin thì hỏi bác Đại mà xem :p[/QUOTE]

Canon lại còn độ thêm súng là là cái gì vậy em ?? Hàng nóng à ??? :D:D

chú Huân nhớ mang theo súng nhé...e mai thick quả Canon độ thêm súng lắm:D hok tin thì hỏi bác Đại mà xem :p
Canon lại còn độ thêm súng là là cái gì vậy em ?? Hàng nóng à ??? :D:D[/QUOTE]

cái này mới a ah...quả hàng nóng này phải xem chỗ kín đáo sợ bị lộ bản quyền nên a k biết là đúng rồi:D

kidzwalk

Member
E cũng có thêm quả Clip của a Tùng và Sát Thủ Đầu Có Mủ đây ^^
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=-DcLWqd506M&list=FL_MEpbzmXKwEby-Pfcl0-ww&feature=mh_lolz[/YOUTUBE]

_DIAMOND_1984

Tks em nhiều nhé, CLIP này hình như Sát thủ đầu chảy mủ đã rã rời lắm rồi, đu cắn nhiều quá cháu nó mệt phờ rồi, em có ảnh OFF post vào đây hộ anh nhé.

Canon lại còn độ thêm súng là là cái gì vậy em ?? Hàng nóng à ??? :D:D

cái này mới a ah...quả hàng nóng này phải xem chỗ kín đáo sợ bị lộ bản quyền nên a k biết là đúng rồi:D[/QUOTE]

thế cái đấy anh thăng cũng biết luôn à.................ng ta gọi là "chó lửa"......:D:D
Ps: đề nghị các bác k được ủ mưu vào lần off tới,gây mất đoàn kết nội bộ....:-??:-??

Đề nghị chú Huân tháng sau cầm quả Canon ở nhà đi để chăm sóc em Mai nhiệt tình nhé :)):))
chú Huân nhớ mang theo súng nhé...e mai thick quả Canon độ thêm súng lắm:D hok tin thì hỏi bác Đại mà xem :p[/QUOTE]
anh thăng yêu quý ... anh đừng đá xoay em nhé... k chơi bời cái kiểu đó đâu nhé.... canon có nòng là cái gì e k bít nên đừng có phán bừa là em thích nhé....

_DIAMOND_1984

anh thăng yêu quý ... anh đừng đá xoay em nhé... k chơi bời cái kiểu đó đâu nhé.... canon có nòng là cái gì e k bít nên đừng có phán bừa là em thích nhé....[/QUOTE]

Kìa chú Thăng đâu rồi, em Mai đang thắc mắc Khẩu Canon có nòng kia kìa, vào mà giải thích với em ấy đi :)):))

anh thăng yêu quý ... anh đừng đá xoay em nhé... k chơi bời cái kiểu đó đâu nhé.... canon có nòng là cái gì e k bít nên đừng có phán bừa là em thích nhé....
Kìa chú Thăng đâu rồi, em Mai đang thắc mắc Khẩu Canon có nòng kia kìa, vào mà giải thích với em ấy đi :)):))[/QUOTE]

em là em gét anh thăng xấu giai rồi đó..... chuyên môn có món đá xoay em... rất tài...

_DIAMOND_1984

Kìa chú Thăng đâu rồi, em Mai đang thắc mắc Khẩu Canon có nòng kia kìa, vào mà giải thích với em ấy đi :)):))
em là em gét anh thăng xấu giai rồi đó..... chuyên môn có món đá xoay em... rất tài...[/QUOTE]

Đề nghị em Mai tháng sau đi OFF thì cất người yêu ở nhà, đi mình cho nó lành nhé, em cứ làm anh Đại mặt thẫn thờ ra xem chưng ngại quá :p:p

em là em gét anh thăng xấu giai rồi đó..... chuyên môn có món đá xoay em... rất tài...
Đề nghị em Mai tháng sau đi OFF thì cất người yêu ở nhà, đi mình cho nó lành nhé, em cứ làm anh Đại mặt thẫn thờ ra xem chưng ngại quá :p:p[/QUOTE]
hic... thế này alf làm khó em ùi... hì

lovesky

Member
e mai cất ny là đúng rồi.khi đi hội họp yêu cầu các bạn nữ nên để ny ở nhà để tránh tình trạng đầu rơi máu chảy ;;)

_DIAMOND_1984

e mai cất ny là đúng rồi.khi đi hội họp yêu cầu các bạn nữ nên để ny ở nhà để tránh tình trạng đầu rơi máu chảy ;;)
Đề nghị em Mai tháng sau đi OFF thì cất người yêu ở nhà, đi mình cho nó lành nhé, em cứ làm anh Đại mặt thẫn thờ ra xem chưng ngại quá :p:p
hic... thế này alf làm khó em ùi... hì[/QUOTE]

Đấy....đấy đề nghĩ em Mai lần OFF sau chỉnh đốn nhé, cứ cất người yêu ở nhà đi off ko chết đc đâu mà sợ ..:D:D