• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 26.02.2012

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh OFFLINE đầu năm của CLB VP HP xin chia sẻ với toàn bộ tập thể ACE dưới mái nhà Vietpet

Phi Anh

Member
Chú GSD này đẹp quá! :))

Tai rất ke. Mõm hộp. Không ben lắm nhưng rất cân đối với người. Lông không được vàng cháy, nhưng sau khi thay lông xong sẽ khá hơn =))=))=))

[/CENTER][/QUOTE]

_DIAMOND_1984

Tai rất ke. Mõm hộp. Không ben lắm nhưng rất cân đối với người. Lông không được vàng cháy, nhưng sau khi thay lông xong sẽ khá hơn =))=))=))

[/CENTER]
[/QUOTE]

Thầy giáo Tuyên giờ đang chuyên về luyện SHOW hàng cho cún đấy anh, nhìn ông giáo đội Mũ len hôm qua nhìn ko ra cứ tưởng Sư đi OFF ....:)):))

rottweilord

Member
[/CENTER]
[/QUOTE]
Thầy giáo Tuyên giờ đang chuyên về luyện SHOW hàng cho cún đấy anh, nhìn ông giáo đội Mũ len hôm qua nhìn ko ra cứ tưởng Sư đi OFF ....:)):))
Đề nghị hai chú tham khảo ngay lại bản chuẩn Dingo Úc đi nhá.

Show này:

[/CENTER]
[/QUOTE]
thầy giáo tuyên nhìn hwi bị chất đó em kết nhất cái mũ của anh đó....

_DIAMOND_1984

Show này:

[/QUOTE]
Nhìn em này của ông giáo là hơi mê rồi đó, nuôi ROT rồi nếu chó chán thì chuyển nó sang em nhé :p
hix nhìn mãi mà chẳng thấy kiểu nào có mặt e cả... thợ nháy chán quá
cơ mà phải bế hoặc dắt 1 e mới được lọt vào tầm ngắm của phó nháy..............................:))=))=))
Đề nghị chú Huân tháng sau cầm quả Canon ở nhà đi để chăm sóc em Mai nhiệt tình nhé :)):))

HHH2302-hp

Member
Thầy giáo Tuyên giờ đang chuyên về luyện SHOW hàng cho cún đấy anh, nhìn ông giáo đội Mũ len hôm qua nhìn ko ra cứ tưởng Sư đi OFF ....:)):))[/QUOTE]

Bác Tuyên ơi, con Digo nhà bác tên là gì vậy???

Show này:

Nhìn em này của ông giáo là hơi mê rồi đó, nuôi ROT rồi nếu chó chán thì chuyển nó sang em nhé :p

Đề nghị chú Huân tháng sau cầm quả Canon ở nhà đi để chăm sóc em Mai nhiệt tình nhé :)):))[/QUOTE]
vâng, được thế thì còn gì bằng anh ới.........................=))