• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline CLB Rottweiler 02.03.2008.

LongNDG

Member
CLB Rott giờ không chỉ bó hẹp trong những người chơi Rott nữa rồi, em thấy nhiều loại quá, hoan nghênh hoan nghênh :D Lần sau em sẽ cố gắng tham gia, nhìn mà thèm quá.

KimCuong

Active Member
@ Thanh_arch: Rất vui khi gặp đồng chí! Đồng chí thông cảm cho tôi hôm qua phải lăng xăng nhiều quá nên anh em chỉ bắt được tay nhau, ngoài ra chẳng kịp nói gì. Sorry, sorry!

@ Long Người đánh giầy: Hôm qua không thấy chú đâu cả. Lúc nào gặp nhé! Có chuyện.

LongNDG

Member
OK anh Cương, lúc nào off tiếp thế anh? Hôm qua em phải đi ăn cưới nên không off ẹp được. Có gì anh cứ nhắn tin cho em phát :D

bác hungtrungyên ơi sao k thấy quả a moi di xe máy dâu nhỉ rất ấn tượng mà

Chú Cương góp mặt trong nhiều ảnh quá,em và bác Hùng ko thể chịu kém cạnh được!

HOhangbac

Member
chào

ảnh đẹp quá các bác àh. chán thật hôm đó mình có việc bận nên k đi đc tuyệt vời.
mình chỉ có yêu cầu nhỏ: lần sau các bác rezide ảnh lại để cho dễ xem hơn thôi, tôi muốn xem toàn phải kích và đợi mong các bác thông cảm nhé mình mắt hơi kém hi hi hi

liensapa

Member
" Rồi có mọt ngày, có mät ngày" Mời AE đến tham dụ buổi off H'mông cọc tại...Khi đi nhớ mang theo vôtka và thịt trâu khô.Ha ha ha...

Cá nhânmình thì tin AMúc sẽ là chú chó đẹp trai có tiếng Ở HN và có nét đặc biệt mà đời con nó cũng sẽ có.

[/QUOTE]

KimCuong

Active Member
Xin gửi bổ sung hình chú chó Rott tên BOP của thành viên becrot trong buổi offline. Hai thầy trò becrot rất nhiệt tình đã phi từ Cầu Giấy để đến địa điểm off. Sorry becrot nhé! :-bd

Một mình BOP cô đơn.

KimCuong

Active Member
bác hungtrungyên ơi sao k thấy quả a moi di xe máy dâu nhỉ rất ấn tượng mà
Nó đây hungbuon ơi! Nhưng đồng chí nhớ nhầm rồi AMOI cũng đi được xe máy, lần này thì không phải AMOI đâu mà là Zorro nhà tớ. :))

@ Rose1402: Chắc cô đã biết anh và Zorro đến địa điểm offline bằng cách nào rồi nhỉ? ;)

2 thầy trò em tan offline là đi về nhà.

becrot

Member
hehe, đang định khiếu nại thì được đền bù, thanks bác Kim Cương nhiều nhé! Nhưng em có đề xuất lần sau nên cho các em Rott ngồi xếp hàng ngang cùng chủ rồi chụp một hình hoành tráng nhé.

Haihanoi

Member
@ Rose1402: Chắc cô đã biết anh và Zorro đến địa điểm offline bằng cách nào rồi nhỉ? ;)
Lẽ ra bác nên dắt em nó đi bộ từ nhà, tốt cho cả hai anh em, bác hiểu ý em không? Tức là... đi bộ cho nó eo ý mà... hehehe :D :D

KimCuong

Active Member
Lẽ ra bác nên dắt em nó đi bộ từ nhà, tốt cho cả hai anh em, bác hiểu ý em không? Tức là... đi bộ cho nó eo ý mà... hehehe :D :D
Thank you, thank you! Rất cảm ơn đồng chí có lời khuyên rất bổ ích với 2 thầy trò tớ. Hehe. Nhưng mà tớ cũng đã biết trước việc đó nên 2 thầy trò đã phi xe máy từ Gia Lâm sang nhà anh HungTrungYen. Sau đó tớ, Zorro cùng anh Hùng, AMOI, AMUC và soi dong hoang, Rando đi bộ từ ngõ Trung Yên ra Vườn hoa Cổ Tân đó. Cả đi cả về mà mệt nhoài. Hihi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em là người mê chó đã lâu nhưng thật sự chỉ có rott là em có ấn tượng mạnh nhất . em ở TPHCM nên chỉ có thể nhìn hình các bác post lên thôi thấy các bác có những chú Rott thật sự là quá đẹp, nhất là của bác hungtrungyen va bac kimcuong . em cũng đang kiếm 1 em Rott cái khoàng từ 2-4 tháng không biết các bác có thể giúp em được không ? cám ơn các bác thật to .

Cám ơn SongNguyen nhiều,ở trong đó có anh HungSG hay anh DoanhCauSon cũng có những chú rott đẹp,và còn có cả chó con nữa,bạn thử liên lạc với 2 anh đó xem.Mình hy vọng là 2 anh đó có thể giúp đc bạn có 1 em như bạn mong muốn.Thân

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bác hungtrungyen có thể cho em số đt của 2 bác đó được không ? cám ơn bác nhiều

dangha_57

Member
Thank you, thank you! Rất cảm ơn đồng chí có lời khuyên rất bổ ích với 2 thầy trò tớ. Hehe. Nhưng mà tớ cũng đã biết trước việc đó nên 2 thầy trò đã phi xe máy từ Gia Lâm sang nhà anh HungTrungYen. Sau đó tớ, Zorro cùng anh Hùng, AMOI, AMUC và soi dong hoang, Rando đi bộ từ ngõ Trung Yên ra Vườn hoa Cổ Tân đó. Cả đi cả về mà mệt nhoài. Hihi
Mình mới biết VIETPET gần đây thôi tuy rằng mình đam mê giống này từ mười mấy , hai chục năm rồi . Mình mong được một ngày đầu như bạn, có dễ không, khi nào ?
Bạn cho mình biết thông tin với ! Thủtục và điều kiện có khó lắm không ?
Rất mong được giao lưu với các bạn . Cám ơn các bạn nhiều !!!