• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline CLB Rottweiler 02.03.2008.

KimCuong

Active Member
Sau một thời gian chờ đợi, 13h30 ngày 02.03.2008 toàn thể anh chị em Câu lạc bộ Rottweiler đã sum họp về Vườn hoa Cổ Tân - Nhà Hát lớn tổ chức một buổi offline đầy ý nghĩa. Các thành viên và các vị khách tham quan đã tạo cho không khí buổi off thật đầm ấm, vui vẻ và tràn đầy tinh thần giao lưu học hỏi.

Trong buổi offline lần này, anh chị em Câu lạc bộ Rott rất vui mừng được chào đón rất nhiều thành viên mới đến từ nhiều nơi khác nhau đến dự và tham gia.

Và điều đặc biệt quan trọng thông qua buổi offline lần này, rất nhiều thành viên Vietpet đã cực kỳ tự hào giới thiệu và quảng bá hình ảnh của Diễn đàn Vietpet tới các vị khách trong và ngoài nước. Giúp họ hiểu sâu sắc và hứng thú với Mái nhà của những người yêu thú cưng đất Việt.

Xin gửi tới các thành viên và khách tham quan lời cảm ơn chân thành! Cảm ơn cả nhà đã giúp cho buổi offline thu được nhiều kết quả tốt đẹp.

Xin gửi tới cả nhà một số hình ảnh thật đầm ấm, vui vẻ và không kém phần sôi nổi này.

Một góc thu nhỏ của buổi offline.

LongNDG

Member
Tiếc quá, hôm qua em phải đi đám cưới nên không tụ được. Anh em đội Rott off hoành tráng quá :D

Rose1402

Vietpet sponsor
Nắng vàng rực rỡ quá, ảnh chụp hôm nay chắc là phê lắm đây... em thích nhất là cái em Rando, nhìn cái ảnh đông người thế mà vẫn thấy nổi bật nhất nhà :D :p Chắc hôm nay Rando làm mẫu mệt lắm anh Cương nhỉ :D

KimCuong

Active Member
Không gian rộng rãi, bầu trời nắng đẹp đã tạo cho những sắc màu thêm rực rỡ.

Chó Rott tên BOP của thành viên Longcanhngam.

Chú Collie của thành viên chiken và một kiếm khách giang hồ tại Hồ Gươm cực kỳ phấn kích tham gia.

Cô nàng Zorro của tôi nằm nghỉ, sau khi 2 thầy trò đã trải qua một quãng đường dài để đến được địa điểm offline.

Chú chó Fox tên John của thành viên ho dong duong trước ánh mắt cảnh giác của chú Rott tên BOP của thành viên Becrot.

KimCuong

Active Member
Buổi offline đã thu hút được rất nhiều các vị khách bộ hành vào tham dự. Anh chị em cực kỳ vui sướng khi ngày càng nhiều người dân biết đến Mái nhà Vietpet.

Hai thầy trò thành viên quandesginer và cục cưng John.

Thành viên mới và chú chó Rott của mình.

Chú chó Rott tên AMOI được rất đông người đánh giá là chú chó đẹp nhất buổi OFF của anh HungTrungYen.

Đồng chí Vladavia sau một thời gian buồn vì mất AMÍ, cũng đã vui vẻ trở lại khi đi cùng với AMÚC của anh HungTrungYen ra buổi OFF.

Rose1402

Vietpet sponsor
Anh Cương và cô nàng Zorro nhà anh đi bộ từ nhà hay sao vậy? Nếu thế thì đúng là nhất anh rồi :) Em thấy Amúc cũng đẹp trai chả kém gì Amoi đâu nha, đừng thiên vị Amoi làm cho Amuc nó tủi thân anh ơi... :p

Thanh_arch

Member
hí hí có mặt tôi trong hình ảnh của rot club rồi, rất vui được làm quen với các bác và được chiêm ngưỡng rot khủng

Thay mặt anh chị em CLB Rottweiller Hà Nội,tôi xin chân thành cám ơn Đ/C Kim Cương phó chủ nhiệm CLB offline cuối tuần cùng toàn thể anh chị em và các bạn đã đến tham dự buổi offline đầy ý nghĩa của CLB Rott Hà Nội,cảm ơn thành viên THanh_arch cùng một số anh em đến từ Hưng Yên,đã ko quản đường xá xa sôi đến giao lưu với anh chị em CLB Rott Hà Nội.CLB Rott Hà Nội rất mong được sự ủng hộ và cổ vũ nhiệt tình của tất cả các thành viên đến từ mái nhà VIET PET .Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn .Thân chào

Thích thật! Nhìn anh em xum họp vui vẻ như vậy thì còn gì bằng.. Tiếc quá, đến giờ chót em lại có việc đột xuất nên ko đến được..hic hic.

KimCuong

Active Member
Anh Cương và cô nàng Zorro nhà anh đi bộ từ nhà hay sao vậy? Nếu thế thì đúng là nhất anh rồi.
Cô Rose1402 chờ chút! Cô cứ theo dõi hết những hình ảnh đẹp của buổi off thì sẽ biết anh và Zorro đi bằng gì nhé. :-bd

Thích thật! Nhìn anh em xum họp vui vẻ như vậy thì còn gì bằng.. Tiếc quá, đến giờ chót em lại có việc đột xuất nên ko đến được..hic hic.

KimCuong

Active Member
Một tinh thần giao lưu đã lan toả và xiên xuốt buổi off đã tạo cho không khí thật thoải mái và gần gũi của mọi người.

Chú chó Rott nhỏ của thành viên nguyentuanhn.

Chú chó Rando sau một thời gian dời xa quê hương Tây Ninh ra nhập hộ khẩu tại Thủ đô Hà Nội, đã phát triển và chững chạc hơn rất nhiều. (@ anh KhiemTN: Anh có nhớ Rando không?)

Thành viên soi dong hoang và Rando rất nhiệt tình biểu diễn các bài huấn luyện mà Rando đã học được, cho các vị khách thưởng thức. Rando cũng thu hút được rất nhiều sự chú ý của mọi người.

Thanh_arch

Member
Thay mặt anh chị em CLB Rottweiller Hà Nội,tôi xin chân thành cám ơn Đ/C Kim Cương phó chủ nhiệm CLB offline cuối tuần cùng toàn thể anh chị em và các bạn đã đến tham dự buổi offline đầy ý nghĩa của CLB Rott Hà Nội,cảm ơn thành viên THanh_arch cùng một số anh em đến từ Hưng Yên,đã ko quản đường xá xa sôi đến giao lưu với anh chị em CLB Rott Hà Nội.CLB Rott Hà Nội rất mong được sự ủng hộ và cổ vũ nhiệt tình của tất cả các thành viên đến từ mái nhà VIET PET .Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn .Thân chào
Thanh_arch cũng xin cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu, vui vẻ của các thành viên rot club of hanoi. Cảm ơn bác hùngtrungyên đã cho em biết thêm nhiều kiến thức
Cảm ơn bác kimcuong đã cho em cơ hội chụp ảnh cùng bác hùng với chú rot
Cảm ơn becrot, longcanhngam hai bác đã tạo màn chào hỏi làm quen rất tình cảm...
....
Rất hy vọng sẽ có ngày mang được chú nhóc Bill nhà em ra HN giao lưu
@bác hungtrungyen: em phê quả rọ mõm của muc va moi lắm rồi, chắc em không thể sửa được chiếc rọ ở nhà cho như ý được. Hôm qua có ý định nhưng không dám thổ lộ:D "bác làm ơn để lại cho em 1 chiếc" rồi bác chế lại chiếc khác. :praying:xin bác mở lòng:D

KimCuong

Active Member
Khi nhắc đến dòng chó Rottweilech sẽ khiến nhiều người liên tưởng đến một dòng chó rất dữ dằn. Nhưng thật thú vị khi buổi off có sự tham gia của nhiều em nhỏ. Cũng là một nét đẹp không thể thiếu của mái nhà Vietpet.

Một minh chứng cho lời nhận xét về chó Rottweiler: Em bé và chó Rottweiler.

Đồng thời với sự xuất hiện của một thành viên cực kỳ mới phuquochanoi và cũng cực kỳ đam mê dòng chó Rottweiler.

3 cha con gia đình thành viên phuquochanoi và chú chó Rott tên Zắc.

Hổ phụ sinh hổ tử! Nhóc nhà phuquochanoi ra làm quen với BOP của thành viên Longcanhngam.

bác Kim Cương ơi, vậy là trong buổi off này có tổng cộng bao nhiêu chú rott, bác cho em hỏi luôn, chú rott đẹp nhất(AMOI của bác Hùng) nặng bao nhiêu kg và là rott cao hay rott thấp ạ, em không rành về rott lắm nên không biết, bác thông cảm!

KimCuong

Active Member
Buổi offline rất vui khi có sự tham gia của các vị khách ngoại quốc, đây cũng là một điểm nhấn giúp cho Mái nhà Vietpet ngày càng chuyên nghiệp và phát triển lên 1 tầm cao mới.

2 bé nhà thành viên phuquochanoi say mê với chú Rott tên Zắc của gia đình.

2 bé nhà anh HungTrungYen cũng không kém nhiệt tình giới thiệu về thằng AMÚC nhà mình.

Còn em chỉ biết một mình lạc lõng nói chuyện với quandesginer về cục cưng Zorro. Hì hì!

KimCuong

Active Member
Thật vui khi một ngày đẹp trời, anh chị em trong mái nhà Vietpet gặp được nhau sau những bon chen đời thường. Cùng đến với nhau qua những vất vả của cuộc sống, cần chi những những vướng bận hàng ngày.

Các thành viên: Anh nguyentuanhn, rottie, Becrot, Hoangminh, Longcanhngam, Lê Duy Khánh, KimCuong, hungbuon, người đứng kẻ ngồi vui vẻ trò chuyện.

Bà xã của thành viên mới Lê Duy Khánh sau một ngày rất vui khi được tiếu ngạo cùng ông xã trong đoàn Vietpet với trưởng đoàn là bác Cả, giờ đây bơ vơ lạc lõng với chú chó Basset của mình.

Thành viên hungbuon của người phúc ta ôm khủng long của thành viên Bông xinh.

KimCuong

Active Member
Rất cảm ơn các bạn, các thành viên yêu quý những chú chó đáng yêu đã đem lại cho buổi off và Mái nhà Vietpet những hình ảnh đẹp và nhiều kỷ niệm.

Sau buổi off này, anh HungTrungYen sẽ không còn thích AMÚC và AMOI nữa hay sao!

Một thành viên mới (bạn của Bông xinh) thích thú với Basset nhà Lê Duy Khánh.

Đôi bạn Bông xinh và ông xã tương lai sau một ngày du ký Bát Tràng với Kỳ Trưởng lão, lại đi hết từ cảm xúc này đến cảm xúc khác.

Người bạn gái xinh đẹp rất phủi với chú chó Cocker có bộ lông đen tuyền rất đẹp, duy nhất của buổi off. Hì hì

dangha_57

Member
mình rất thích những buổi giao lưu như thế này mặc dù mình khg ở Hà nội.Nhưng nếu biết được lịch sinh hoạt của HN thể nào cũng tham dự .Bạn nào biết mách giúp với

KimCuong

Active Member
Dòng ký sự ảnh của em tạm dừng ở đây, xin đề nghị các bác tiếp tục gửi tới anh chị em các hình ảnh của buổi offline.

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả!