• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Xin up mấy tấm hình góp vui!

Cả người và chó cùng dũng mãnh:

Điều khiển chú khuyển thật tài tình:

Chú Cún này hình như là Nemo thì phải:

trungcs

Member
em có vài bức ảnh trông cũng ngon mắt, post lên để cả nhà xem chơi nhưng em phải cáo lỗi các bác chủ chó là em có hơi thiên vị các chú cún mà bỏ quên các bác...

saoviet

Member
Festival vui quá thế mà em không lên kịp để tham gia được tiếc quá . Năm nay bác Hoàng vẫn làm MC à bác có duyên ghê

Đi festival vui quá quên mất không chụp ảnh:blusshing: nên chỉ có mỗi mấy bức mọi người xem tạm:D
Em ngao tạng

Và đàn bully con

girlyeuanh3000

Thật là tuyệt. Đây là lần đầu tiên mình tham dự 1 festival chó. được ngắm nhìn các chú chó và các show trình diễn rất đẹp mắt. Thật ko uổng công đi

LION_2009

Active Member
festival

Mình xin gửi 1 ít hình ảnh mình chụp được gửi lên ACE cùng xem

Phi Anh

Member
Mình góp vui với nhé:

Cô bé chưa kịp trang điểm ở nhà...Không biết bạn ấy đã kịp ăn sáng chưa nữa...Khổ thân!

"Sư tử" xuất hiện tại Festival lần này. Nhìn thì đẹp, những khổ thân chú cún...

Người đẹp cưỡi cún...

Phi Anh

Member
Các bác hãy nhìn mắt của chú cún này:

Và đây là phần thưởng của chú: Một nụ hôn đích thực theo đúng nghĩa đen

Nước mắt đã rơi trên khuôn mặt e bé này, kèm theo tiếng gào thét...

Và đây là "thủ phạm" đã làm nước mắt của bé rơi...Mỗi lần Balco tấn công là e bé lại khóc thét lên mặc dù đã được mẹ và những người xung quanh trấn an...

Mun73

Member
Hôm qua dự Festival nhìn mới biết mặt bác lion 2009 biết bấy lâu nhưng không biết mặt, bác mê bully nhỉ nhưng sao nhìn bác Show bully trên sân khấu mà ảnh nào bác cũng cứ quay mặt ra đằng sau thế, hay bác chói nắng ??//// Bác ,,,,Khách mời đặc biệt hôm qua em định đưa bác cái ô bác che cho đỡ nắng :D

[/QUOTE]

Bác mặc bộ trắng này là ca sĩ hay là " Người nhà ta " thế, hát máu quá...tiếc quá ko được coi từ đầu