• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Hi Hung.tinhyeu,
Sao lại cắt ảnh của tớ chụp đã up lên đặt riêng ra như thế này?
Có gì thì gửi cho nhau cái tin nhắn chứ!
:angry:
Các bạn thân mến những tấm ảnh các bạn up lên thì MOD trong BOX đó có quyền duyệt,chỉnh sửa,hoặc cắt bỏ những hình không đạt yêu cầu hoặc hình phạm quy, bởi vậy các bạn đừng khiếu kiện các MOD nhé,những tấm hình bị cắt bỏ là những tấm hình nếu để lại sẽ làm ảnh hưởng đến tài nguyên diễn đàn

Các bạn thân mến những tấm ảnh các bạn up lên thì MOD trong BOX đó có quyền duyệt,chỉnh sửa,hoặc cắt bỏ những hình không đạt yêu cầu hoặc hình phạm quy, bởi vậy các bạn đừng khiếu kiện các MOD nhé,những tấm hình bị cắt bỏ là những tấm hình nếu để lại sẽ làm ảnh hưởng đến tài nguyên diễn đàn
Vâng ạ, em không" khiếu kiện" nếu MOD ấy cắt bỏ hoặc xóa những hình như anh nói. Đằng này bạn ấy cắt hình em up lên up rồi lại dưới nick của bạn ấy mà chả bảo gì em. Đấy cũng có phải là "quyền" của MOD không ạ? Nếu em có vi phạm gì (như up nhiều ảnh quá chẳng hạn...) thì nhắc nhở em 1 câu để lần sau em không làm thế nữa chứ. Cũng chỉ mong diễn đàn phát triển lớn mạnh thôi ạ.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Vâng ạ, em không" khiếu kiện" nếu MOD ấy cắt bỏ hoặc xóa những hình như anh nói. Đằng này bạn ấy cắt hình em up lên up rồi lại dưới nick của bạn ấy mà chả bảo gì em. Đấy cũng có phải là "quyền" của MOD không ạ? Nếu em có vi phạm gì (như up nhiều ảnh quá chẳng hạn...) thì nhắc nhở em 1 câu để lần sau em không làm thế nữa chứ. Cũng chỉ mong diễn đàn phát triển lớn mạnh thôi ạ.
Theo nội quy của diễn đàn 01 bài chỉ được post 04 ảnh, bạn post một bài 20 ảnh, ảnh thì dung lượng lớn, như vậy làm quá tải dung lượng của diễn đàn. Chính vì hôm nay là ngày hội festival nên mod đã cắt phần ảnh đó xuống các bài sau để giảm tải cho diễn đàn.

Theo nội quy của diễn đàn 01 bài chỉ được post 04 ảnh, bạn post một bài 20 ảnh, ảnh thì dung lượng lớn, như vậy làm quá tải dung lượng của diễn đàn. Chính vì hôm nay là ngày hội festival nên mod đã cắt phần ảnh đó xuống các bài sau để giảm tải cho diễn đàn.
OK, em sẽ rút kinh nghiệm. Cảm ơn anh KyCauGo nhé!

kieumailc

Active Member
ĐB xin báo cáo hình ảnh cha con ĐB hành trình từ bản ạh

ăn cơm sớm để ra ga

hai bé chuẩn bị hành trang

hành quân

ldhanoi

Member
Em cũng xin góp vui cùng cả nhà mấy cái ảnh:
Tiết mục truyền thống của VP "Thả chim"

Ai xinh hơn?:

Đáng yêu: