• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline 8-6 đông và vui của vietpet

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tiếp đây:Nab đang dắt 1loạt cún rất Khủnglong nhé....he...

Còn đây là bác thành viên mới nhưng bác biết có sân chơi của VietPet mà ra thôi, chứ kg có nick trên diễn đàn đâu, đôi cún nhà bác rất yêu nhé:

dieuthuy

Hình ảnh phê đây....Kg biết đây là e Phú Quốc nhà bác nào?mình quên mất tên, có 2xoáy tên lưng đẹp lắm:

Còn đây là e săn Tây Ninh nhà bác HOhangbac, Nab đang ôm:

dieuthuy

Tiếp đây:Chẳng biết e Ngao này nhà ai?Mình rất khoái e ý, hnay Nab còn cho Ỉn cưỡi lên lưng e ý này:

Đây là bạn của Saosinhtháng3 bế Ỉn này, Ỉn lớn xinh quá, dựng hết tai lên rồi, chứ kg như lần off trc:

hôm nay off vui quá,em Jane có nhiều ảnh thế,sướng.hehehe.Em Phú Quốc đen kia cũng là của nhà em chị Thúy ui
Chẳng có cái nào có mặt mình nhỉ :-??

dieuthuy

Tiếp đây:

Hnay xuất hiện 1e chihuahua bé tí teo nhé:

Hnay bác Cường-tosa đi off bằng xe đạp tập luyện thể thao luôn....ha...ha...:

Rose1402

Vietpet sponsor
Chị Thúy ơi, em chụp ở máy chị mấy hình em Bíp yêu yêu, chị nhớ post lên nhé! :D

[IMGc=Cún Bichon tên Bíp của anh Kycaugo và anh Hưng DavidHHH]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/kllllllll.jpg[/IMGc]

dieuthuy

Ảnh tiếp này:1góc nhỏ của buổi off thật đông vui, mặc dù mất 1tháng các ACE mới gặp gỡ nhau lại, nhưng như 1gđình đầm ấm:

Cún của thành viên mới nào đây?ai biết thì đính chính nhé:

Còn đấy là cún của Huy CQ:

Và đây là cún nhà Pham Văn Đức:

hangzin

Dịch giả Vietpet
một chú bull 7 thàng tuổi tên vic

Lab chocola

Em tránh nắng

Em ở trên cùng là pug, không phải bull đâu bạn ơi :D Hôm nay vui thế, bao nhiêu cún mới đến off. Tiếc là mình không đi được, dạo này bận ôn thi quá:( Chúc các buổi off sau càng xôm hơn nhé, nhiều cún hơn và nhiều thành viên hơn!>:D<Trời ơi, con St.Bernard...lần trước đi off mong gặp nó mãi mà không được, hôm nay không đi thì nó lại đến, tiếc hùi hụi!:((

nab2195

Dịch giả Vietpet
Em cám ơn chị Diệu Thúy và cám ơn Trang (yeucuncon) nhé, ảnh đẹp và sinh động quá ạ:-bd Em với cu Ỉn đc chiếm hơi bị nhiều đất, sướnggg:angel:

Chị Thúy ơi đây là bé Pug (phốc lợn) tên Vic của thành viên có nick là huangfox trên diễn đàn. Anh này nuôi cơ man là fox và nhiều thể loại chó khác nữa. Hiện tại nhà anh Huangfox nuôi một cặp Pug mang tên các siêu sao là Beck và Vic:

Đây là Beck:

Đây là Vic:

Đây là chân dung member Huangfox, hm nay anh có đi với bạn gái, nhg ko biết có lọt vào ống kính nào ko nên em cứ post tạm vậyDog Eye để lần sau phó CN Diệu Thúy và các ace còn biết mặt giao lưu được:)

:party:

Tiếp nhé, bạn Tosa - inu cứ bình tĩnh sẽ có rất nhiều ảnh đẹp đấy:

Chờ tối mình sẽ post hết nhé, bgiờ lại bận 1tí rồi......Còn nhiều ảnh phê lắm lắm đấy.
Chị ơi, cho thêm thông tin về thằng Pitt này đi ạ :hypnotized::hypnotized: sao mà nó khiếp thế:hypnotized:

dieuthuy

hôm nay off vui quá,em Jane có nhiều ảnh thế,sướng.hehehe.Em Phú Quốc đen kia cũng là của nhà em chị Thúy ui
Chẳng có cái nào có mặt mình nhỉ :-??
Ê Hoài Anh ơi, hnay có nhiều ảnh của bạn gái yêu của e là mỹ mãn rồi.....còn muốn gì nữa......:D
À thế con PQ đen xì nhà e là ai nuôi đấy?Thế a dẫn ra mà chị nhờ chụp ảnh là ai đấy??$-):D
Thôi kêu ngyêu nuôi cún đi....:-bd
To : VinhdienHue: bạn ơi con Pit của thành viên mới Maria_Maradena, mình cũng chỉ biết là bạn ý mang ở Ucraina về chứ kg biết gì hơn, cần chi tiết thì bạn PM cho bạn ý hỏi nhé!

TomBom

Member
Chị ơi, cho thêm thông tin về thằng Pitt này đi ạ :hypnotized::hypnotized: sao mà nó khiếp thế:hypnotized:
Chào cả nhà,em là thành viên mới:wave:
Con Pitt đến khá sớm.Khi thấy nó ,bà con lẫn cún cưng đều hơi bối rối và có phần khiếp đảm bởi danh tiếng cúng như hình thức và hành động khá dữ dằn của chú :) Nhưng khi được cậu chủ chó xích vào gốc cây,thì chú tỏ ra khá thân thiện.Hỏi chuyện cậu chủ mới biết chú ta được 8 tháng tuổi,chuyển từ Nga về,và cũng mới được luyện tập tại trường về.:raised eyebrow:
Lần đầu tiên được vuốt ve một con Pittbull=D>

TomBom

Member
Sau một thời gian tạm hoãn, hôm nay vietpet lại offline trở lại. Mọi người đi khá đông, trời nắng nhẹ, không khí buổi off vui vẻ thân mật. Nói chung là một buổi off thành công tốt đẹp.
Mình chỉ có vài hình ảnh nhỏ để khởi động topic cho nóng, mong bà con post thật nhiều ảnh.

Đây là những thành viên đầu tiên của buổi off

Chị rose mải mê chải lông cho bé cún của bác Kỳ

Bé cún rất xinh với chiếc mũ thời trang tậu từ hàng anh Mỡ

Bé Kem hôm nay rất ấm ức vì bị cột 1 chỗ, không được đi bơi nữa nên cứ rên ư ử

Hình như còn thiếu một con dachshund rất đẹp cũng đến từ rất sớm thì phải.:) Anh chị nào có chụp được thì up lên cho bà con thưởng thức nhé

Hix.hix..Đêm qua em đã quyết tâm sáng nay dậy đi offline thế mà ngủ quên mất..Tiếc quá, hôm nay cún đẹp mà người cũng xinh..Bác Cả tuân sau tổ chức off cái nữa nhé.. cho em vớt vát tí..Mà cái trắng bông đó, hqua sao lên bác em không thấy nhỉ..Bác lại găm hàng rồi.

haigsd

Member
biết thế lúc đêm ko xem đá bóng nữa.Ai ngờ lúc đêm xem thế là sáng nay ko đi được.Được mấy hôm ra hà nội chơi để đi off cho biết ai ngờ lại mất hụt,tức chết đi được.Vì thế hôm nào các bác tổ chức off thêm nhé chứ em còn ở ngoài này dài dài mà

dieuthuy

biết thế lúc đêm ko xem đá bóng nữa.Ai ngờ lúc đêm xem thế là sáng nay ko đi được.Được mấy hôm ra hà nội chơi để đi off cho biết ai ngờ lại mất hụt,tức chết đi được.Vì thế hôm nào các bác tổ chức off thêm nhé chứ em còn ở ngoài này dài dài mà
Bạn còn ở Hn thì CN ngày 22/6 này lại off tiếp, hy vọng bạn sẽ kg bỏ lỡ dịp vui lần nữa nghe:-bd:):wel:
Con Duchshund mình chụp ở trang2 ý, kg bỏ e nào đâu, bạn chờ tiếp sẽ còn có thành viên khác sẽ post ảnh nữa đấy, chờ xem nhé.
To Hưng: chú hnay là đc cô Rose chụp quả ảnh quá mỹ mãn đấy, đẹp nhất chú đấy, tất nhiên cả người cả cún đều đẹp, rất đáng yêu....:love struck:

thoduongg

huuhuhu nhìn mọi nguòi di offline thích wa sao các bac kong offline buỏi chièu :) em toàn 11h mới dậy ... cảc cac cun nhà em cũng thế
đem xem euro mà hì

ChiThanh

Con chó trắng của KyCauGo là cái giống gì vậy ta????????????????????
Trông cái ông ôm chó béo tốt quá, mỗi tội hơi đen:)