• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline 8-6 đông và vui của vietpet

yeucuncon

Member
Sau một thời gian tạm hoãn, hôm nay vietpet lại offline trở lại. Mọi người đi khá đông, trời nắng nhẹ, không khí buổi off vui vẻ thân mật. Nói chung là một buổi off thành công tốt đẹp.
Mình chỉ có vài hình ảnh nhỏ để khởi động topic cho nóng, mong bà con post thật nhiều ảnh.

Đây là những thành viên đầu tiên của buổi off

Chị rose mải mê chải lông cho bé cún của bác Kỳ

Bé cún rất xinh với chiếc mũ thời trang tậu từ hàng anh Mỡ

Bé Kem hôm nay rất ấm ức vì bị cột 1 chỗ, không được đi bơi nữa nên cứ rên ư ử

yeucuncon

Member
bé này có chiếc váy hồng yêu quá là yêu, không biết đây là giống gì nhỉ, nhưng em thấy bé này xinh quá, người bé mềm như bông và có vẻ rất lười vận động đấy

Chị pumpkin cũng rất thích bé vì bé...giống mèo

tosa-inu

Member
các bác nào còn ảnh thì post lên đi để cho bà con chiêm ngưỡng, lâu lắm rồi mình ko đi off cùng mọi người phê quá đi mất

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tiếp nhé, bạn Tosa - inu cứ bình tĩnh sẽ có rất nhiều ảnh đẹp đấy:

Chờ tối mình sẽ post hết nhé, bgiờ lại bận 1tí rồi......Còn nhiều ảnh phê lắm lắm đấy.

tosa-inu

Member
nhìn hình của mình ghê quá, chụp hình dắt chó mà quên không bỏ kính ra chả nào học sinh trường cụ Chiểu, cám ơn sự nhiệt tình và nỗ lực của anh chị em trong BCN câu lạc bộ Offline đã tạo cho anh em một sân chơi vui vẻ

haigsd

Member
trời ơi.Lúc đêm xem đá bóng thế là sáng nay ngủ dậy muộn nên ko đi được nên buồn quá.Hôm nào các bác tổ chức để em đi lần nữa chứ em đang ở HÀ NỘI chơi dài dài.Không biết lúc sáng trời xui đất khiến thế nào mà lại như thế ko biết .Ra HÀ NỘI chơi là một phần còn một phần nữa là tham dự offline cho nó biết có giống như ở VINH ko vậy mà.Vì thế lần sau các bác tổ chức thêm 1 lần nữa nhe

Songbac

.....................
Hỏi thăm

Anh chị em hôm nay đi Off cho SB hỏi thăm về một thành viên, rất xin lỗi vì tính rụt rè của mình nên không trực tiếp nói chuyện với bạn được nhiều, nếu bạn đọc được mong thông cảm. :) Mình là người hỏi bạn đúng 1 câu: "Con vàng này của bạn à? :) "

Đặc điểm: Nữ, mặc áo trắng, quần đen, tay cầm mũ bh trắng, lang thang một mình một góc.
Đặc điểm cún: Chó ta mầu vàng, đuôi dựng bông lau rất ấn tượng, cũng lang thang một mình một góc với cô chủ.

Một lần nữa cám ơn mọi người, nếu có ảnh của 2 cô trò nhà ấy thì tốt quá. :-bd

Chúc vui!

Songbac@

Thủydx

Member
Anh chị em hôm nay đi Off cho SB hỏi thăm về một thành viên, rất xin lỗi vì tính rụt rè của mình nên không trực tiếp nói chuyện với bạn được nhiều, nếu bạn đọc được mong thông cảm. :) Mình là người hỏi bạn đúng 1 câu: "Con vàng này của bạn à? :) "

Đặc điểm: Nữ, mặc áo trắng, quần đen, tay cầm mũ bh trắng, lang thang một mình một góc.
Đặc điểm cún: Chó ta mầu vàng, đuôi dựng bông lau rất ấn tượng, cũng lang thang một mình một góc với cô chủ.

Chúc vui!

Songbac@
Ối giời ông Songbac ơi, ông có vợ con ở nhà đang đợi kìa, còn hỏi thăm cô áo trắng quần đen nào nữa thế hả ông Songbac ơi :D

monowar

Member
buổi off có vẻ hoành tráng quá các bác nhỉ...lại có cả chó ta nữa đong vui quá...yeucuncon và Chị Diệu Thuý nhé cố gắng post thêm it ảnh cho anh em Vùng sâu vùng xa chiêm ngưỡng nhé.....Thân
@Zudas: đấy là con pittbull đấy bác ạ mà hih như giống con của bác lygiang loại này là Chó Hung Thần đó....em này nhìn hiền còn em này mới ghê:

Ghê quá...hihi

dieuthuy

Tiếp này các ACE ơi, mình cứ post tam rồi chờ cô Rose đi câu về rồi sửa sau nhé, con Pit đấy của bạn M.Marena gì ý mang từ Ucraina về đấy, mầu e ý ở ngoài còn phê nữa cơ:
Bạn Tosa-inu còn ảnh tiếp rõ mặt đẹp trai nhé, kg fải lăn tăn.....he...he...

Đây là Binbin đi tầu từ Hải Dương lên, dắt e Chaien của Huy CQ

Còn đây là Mod David bế e cún rất độc đáo của bác Kỳ Cầu Gỗ

dieuthuy

Ảnh tiếp này, cún rất xinh, rất yêu của PCN Thuy-Nguyen này:

Đây là PCN Thuy-Nguyen cười như được mùa với cún mới này:

dieuthuy

Đây là thành viên mới cũng yêu lắm nhé, nick gì thì mình quên mất rồi:

Đây là thành viên yeucuncon bế e Jane nhà Saosinhthang3 này, xinh kg?:

Chúc vui!

Songbac@
Chị í ko phải trong forum mình đâu ạh, hihi, em cũng nói chuyện 1 tẹo, nhà chị í ở đâu đâu Đống Đa í nhỉ, em quên rồi, chỉ nhớ em vàng nhà chị í tên là Ki thôi, hehehe

Đây là thành viên mới cũng yêu lắm nhé, nick gì thì mình quên mất rồi:

Đây là thành viên yeucuncon bế e Jane nhà Saosinhthang3 này, xinh kg?:
Thành viên mới tên là Tun ạh, hehe, nick của em đây chị ạh, thanks chị nhé :D
Àh, em cũng chụp được ảnh nhé, nhưng mà chưa up lên được, chắc để mai, ngày kia j đó chị ạh :D

dieuthuy

Tiếp này:

Đây là thành viên Nab và 2cún yêu, em Ỉn màu vàng nhà Nab lớn nhanh quá

Còn đây là Khanh-Ly bế Xù và 1bạn bế e Bichon nhà bác Kỳ;

dieuthuy

Tiếp này, đôi Colie nhà ai ý, cho biết tên nhé:

Cả bạn nào có em Pug mới xinh này, cho biết tên và nick nhé;

Đây là e Vịt nhà Mỡ này, rất nhiều fan hâm mộ nhé: