• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off 25/07 của hội yêu mèo HN

ngudaymuon

Active Member
:)) Chị ngudaymuon làm thế nào mà để Gấu của em mang tiếng xấu thế này?
Gấu ngoan mà, bây giờ sau khi đầu gấu ở buổi Off xong, về đến nàh lại bị em Bum và xù nó rượt cho chạy quanh nhà, có dám ho he gì đâu. :))
Đi đến nhà cô Nhi ở trọ 10 ngày, chỉ được chơi với em Bốp điếc, đến mèo con còn ko dám chơi cùng, vì sợ chúng nó bắt nạt. :D
Hay tại hôm đi Off mọi người khen gấu nông dân làm a chàng ta tưởng thật nên ra oai nhỉ :D
Xấu hổ quá đi mất.

Xoắn Lép

mấy bé mèo xinh tươi quá đi :"> mấy anh chị trông ai cũng rạng rỡ

ước gì e được ở HN :-<

Mimi83

Member
Em xin lỗi mọi người vì mèo của em mà phải khổ sở:worried:,em rút kinh nghiệm lần sau không mang Lợn Mèo đi nữaDog Eye.Mọi người thông cảm cho em nhé^:)^^:)^.Dù sao cũng chúc ailu cafe và mọi người vui vẻ thành đạt.:D:-bd:-bd
Cô rất ấn tượng với nét mặt cháu và em mèo của cháu nữa. Chắc em mèo của cháu ít ra ngoài chơi nên hơi nhát một tý thôi, thỉnh thoảng cháu cho em ra ngoài chơi cho nó quen với môi trường đông người. Lần sau offline cháu cứ đưa em đến tham dự cho quen, đừng ngại gì hết. Yêu cháu.

mipepi

hx. xem ảnh của mọi người thấy thích quá đi. tiếc quá em k di off được.:(:)(:)((. lần sau quyết tâm phục thù.:p. chúc HỘI YÊU MÈO HÀ NỘI ngày càng phát triển nhé.:d

Gấu ngoan mà, bây giờ sau khi đầu gấu ở buổi Off xong, về đến nàh lại bị em Bum và xù nó rượt cho chạy quanh nhà, có dám ho he gì đâu. :))
Đi đến nhà cô Nhi ở trọ 10 ngày, chỉ được chơi với em Bốp điếc, đến mèo con còn ko dám chơi cùng, vì sợ chúng nó bắt nạt. :D
Hay tại hôm đi Off mọi người khen gấu nông dân làm a chàng ta tưởng thật nên ra oai nhỉ :D
Xấu hổ quá đi mất.
:DKo dám đâu, tớ lân la ra làm quen với em ý mà bị em grưm` cho, hay tại ở nhà em ý quen chỉ nhường người nhà thôi nhỉ? :-/

ruồi bẹp

Active Member
he he hôm đấy rình lúc Gấu ngủ chụp lén vài kiểu :D

Sao khó ngủ thế nhở

Hóa ra là bạn chụp tớ, không thích đâu!

Tắt đê, cáu rồi nhá!

Lì quá, nói không nghe thì kệ vậy! Đây vẫn ngủ được

Ngủ thật rồi đấy

ngudaymuon

Active Member
he he hôm đấy rình lúc Gấu ngủ chụp lén vài kiểu :D

Sao khó ngủ thế nhở

Hóa ra là bạn chụp tớ, không thích đâu!

Tắt đê, cáu rồi nhá!

Lì quá, nói không nghe thì kệ vậy! Đây vẫn ngủ được

Ngủ thật rồi đấy
ÔI, gấu nông dân nhà mình đẹp trai quá, được cô chụp hẳn một seri ảnh cơ đấy. Cảm ơn cô Ruồi Bẹp. :)

ruồi bẹp

Active Member
ha ha hôm đó cu cậu đã trốn kĩ rồi mà cuối cùng vẫn bị em chĩa cái điện thoại vào mặt, ai bảo cái mặt Gấu nhăn nhúm vào nhìn như đang cáu kinh lắm ý thế là em trêu luôn. Ai dè mọi người thấy em chụp lôi Gấu ra làm mẫu thật :)) tha hồ mà tức nhé Gấu :D

Mimi83

Member
Này sao hôm ấy mình không thấy Cún Mèo nhỉ? Đang tò mò muốn gặp Cún Mèo quá mà không thấy!??? Bạn nào có ảnh của Cún Mèo post lên dùm đi. Pls! Thanks!

Le To Anh

Member
Đề nghị bạn Cún mèo trả lời kìa, mọi người rất hoan nghênh nếu có sự tham gia của Cún mèo vào các hoạt động của hội mèo.