• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off 25/07 của hội yêu mèo HN

Em xin lỗi mọi người vì mèo của em mà phải khổ sở:worried:,em rút kinh nghiệm lần sau không mang Lợn Mèo đi nữaDog Eye.Mọi người thông cảm cho em nhé^:)^^:)^.Dù sao cũng chúc ailu cafe và mọi người vui vẻ thành đạt.:D:-bd:-bd
Ko sao đâu em, tại em ý hơi nhát đấy thôi chứ có ai muốn vậy đâu. Nhưng công nhận em ý dễ thương thật đấy, dù hơi "đánh đá" tí chút nhưng yêu nhiều hơn ko yêu, ;). Lần sau em cứ mang em ý đi nhé nhưng đừng thả em ý ra ngay mà cứ để trong lồng cho em ý quen với môi trường xung quanh rồi hãy thả.

:D, ngudaymuon phải về xem Gấu đi nhé, đi off mà đanh đá quá cơ, ko khéo phải đổi tên thành Đầu Gấu mới đúng.

bizonzon

Active Member

Chị Tố Anh với dáng ngồi quen thuộc cùng 2 nhóc hậu duệ của cục cưng trước

nằm chồng chất cho ấm, ^^'

Nhân tiện, mem nào ném đá BTC, đăng kí mà ko đi thì vào đây kiểm điểm ngay nếu không muốn bị ban nick :cool: (BQT cho em mượn oai dọa nhờ cái ạ, ^^')

bichdiep

Member

Trong ảnh này có 1 em ba tư to đùng dễ thương quá nè ( xin lỗi Huyền Hương nha ) :)

Mimi83

Member
Xin đóng góp 4 ảnh thôi
Con cái nhà ai mà đáo để thế không biết?!!!

Mẹ Nhung ra sức quảng cáo con trai hiền ngoan,

hôm nay thì thấy rõ là ghê gớm

Phải chăng đây là dáng ngủ đặc thù của con cái chúng ta?

Xin lỗi không up được ảnh lớn nhờ cả nhà post lại dùm. Thanks!!!

Phu Dung

Moderator
Một thành viên nhí:

Chú TrungAC cũng rất nhiệt tình tới tham dự và có rất nhiều ý kiến đóng góp cho hoạt động của hội,
Hội yêu mèo có cả tre già, có cả măng non. Như vậy hoàn toàn có quyền hi vọng cho sự phát triển lớn mạnh của Hội mèo và tương lai hạnh phúc của lũ mèo rồi :) :love struck:

julioboy

Member
nhìn hội mèo hà nội phát thèm quá,thấy mấy thành viên ai cũng xinh tươi,mèo ai cũng dễ thương hết,mong sao miền nam cũng được vậy

Nhân tiện, mem nào ném đá BTC, đăng kí mà ko đi thì vào đây kiểm điểm ngay nếu không muốn bị ban nick :cool: (BQT cho em mượn oai dọa nhờ cái ạ, ^^')
Nhận kiểm điểm ngay, mong BTC và cả nhà tha tội, đừng ban nick em.

ngudaymuon

Active Member
Mẹ Nhung ra sức quảng cáo con trai hiền ngoan,

hôm nay thì thấy rõ là ghê gớm
Bó tay Gấu yêu, bình thường ở nhà ngố ơi là ngố, thế mà đi Off lại đầu gấu ko tả được, làm loạn hết cả xóm làng lên. :))

bizonzon

Active Member
Bó tay Gấu yêu, bình thường ở nhà ngố ơi là ngố, thế mà đi Off lại đầu gấu ko tả được, làm loạn hết cả xóm làng lên. :))
Thôi thôi, chị không phải giải thích, Gấu nó ghê gớm rõ ra rồi, làm gì có đứa nào ghê bằng ạ :not talking:

luckyoluke

Member

Mèo của mọi người thật là đẹp. Mình cũng thích mà mỗi tội không nuôi được. Hôm ấy chộp được mỗi cái này vì quên mất không sạc pin, cũng không mang pin sơ cua :-D

Mimi83

Member
Mèo của mọi người thật là đẹp. Mình cũng thích mà mỗi tội không nuôi được. Hôm ấy chộp được mỗi cái này vì quên mất không sạc pin, cũng không mang pin sơ cua :-D[/QUOTE]

Con cái nhà ai đây thế nhỉ, xinh mà kiêu kỳ quá!

chienvet

Chuyên gia thú y
Em xin lỗi mọi người vì mèo của em mà phải khổ sở:worried:,em rút kinh nghiệm lần sau không mang Lợn Mèo đi nữaDog Eye.Mọi người thông cảm cho em nhé^:)^^:)^.Dù sao cũng chúc ailu cafe và mọi người vui vẻ thành đạt.:D:-bd:-bd
Đúng là nó nhát quá, tay anh còn đầy vết cào cắn của nó đây!:D

ngudaymuon

Active Member
Sorry anh ạ,hic:p,và cảm ơn mọi người đã thông cảm cho em nhiều,em đọc mà thấy ngượng quá:blusshing::blusshing:
Sao lại ngượng? Hôm đấy em là thành viên đặc biệt nhất của hội đấy, mọi người rất vui vì có em đến, điều đó chứng tỏ rằng tình yêu bản thân nó không phân biệt tuổi tác, giàu nghèo.
Lần sau nếu mọi người Off em lại đi nhé. Cho bé nhà em tập quan dần, khỏi nhát nữa.