• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off 25/07 của hội yêu mèo HN

bizonzon

Active Member
Hoan nghênh tinh thần vượt khó của nhà Bigbibi (chịu đói bơi đến quán)

Lucas hôm nay tha hồ được làm người mẫu ảnh :p

leanh8

Member
Hôm nay vui quá cơ mà mình ko ở lại đến cuối được. Ảnh ọt về nhà xem toàn bị nhòe nên chắc xin phép mọi người ko post lên, hix.hix
Cảm ơn ban tổ chức hôm nay đã có một buổi giao lưu cho các em và bố mẹ :x

thuan81

Active Member
chúc mừng hội yêu mèo Hà Nội!

nhìn hôi yêu mèo Hà nội càng ngày càng phát triển nhìn mà ngưỡng mộ quá!ở miền Nam mong rằng sau này cũng được như thế!thấy cảnh các bạn vui vẻ bên những bé yêu mình thật sư rất vui !chúc mừng hội yêu mèo Hà Nội!

leanh8

Member
Hôm nay đi off vui quá mà mình ko ở lại đến cuối được, tiếc quá:(
Ảnh chụp thì về nhà xem phát hiện ra toàn bị nhòe, hixhix, xin phép mọi người ko post lên vậy.
Cảm ơn ban tổ chức và bạn Hương chủ quán Alu vì đã sắp xếp được buổi giao lưu thành công như hôm nay :love struck:

leanh8

Member
Đây là bài post lại thứ 5 của mình, hix.
Hôm nay đi off vui quá, nhưng mà tiếc vì phải về sớm.
Ảnh chụp ở máy mình bị nhòe nên chắc xin phép mọi người ko up lên :(.
Cảm ơn ban tổ chức và bạn Hương chủ quán đã cho mọi người một buổi giao lưu vui như hôm nay :x

Kún¥êu

Member
-Mi mi của mình đi off về bị ốm :( bỏ ăn + ngủ suốt cả ngày. Rút kinh nghiệm lần sau có off thì 2 vợ chồng mèo nhà mình đi, còn cho các con ở nhà hết.
- Công nhận lần off này rất vui vẻ và ấm áp, khá thành công về tổ chức. Cảm ơn ban điều hành đã tạo điều kiện cho hội yêu mèo chúng mình được giao lưu gặp gỡ. Chúc Hội yêu mèo chúng ta ngày càng phát triển rộng rãi hơn.

MiuChubby

Hôm nay về con bún cũng sợ quá ko chịu ăn gì hết :-< Ai bị nó cào cắn cho em gửi lời xin lỗi nhé >"<

moimm

Member
@Kún Yêu : :( ôi thương Mi Mi quá, chắc hôm qua trời lạnh lại mưa nữa hic Mong Mi Mi mau khỏe và ăn nhiều :x

bichdiep

Member
Mimi mau khỏe nhé, chắc tại do khí hậu và môi trường mới đông và nhiều người lạ quá bé hơi sốc chút thôi. Mimi xinh nên nhiều ảnh không kìa?