• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội Toydogs Offline - Phủ Tây Hồ - ngày 10/04/2011

nếu k có gì thay đổi chủ nhật tới mình sẽ mang 1 đội quân toypoodle đi giao lưu cho vui :x

lê long

Member
hehe, các bác off vui thế..cho e theo với nhé..e có bé chihuahua cái..:X...khi nào đi nữa vậy bác ơi??

Ms Linh

Member
Lịch off tiếp theo: 9h sáng ngày 24/4/2010. Kính mong sự góp mặt của tất cả mọi người!

Địa điểm được ghi rõ ở trang đầu tiên của topic, và sẽ ko thay đổi vì nhận thấy đây là nơi off tốt nhất trong thời điểm hiện tại!! :D

hoanghai82

Member
các bác oi em mua được một em bully có được tham gia ko !bác nào biết bảo hộ em cái em cám ơn trước nhé.Dog EyeDog EyeDog Eye

Ms Linh

Member
huhu
Các bác đi off đợt này chụp nhiều ảnh vào cho em xem vs nhé...TT~TT
đi đi em!!!Bon nhà chị cũng nằm ổ rồi!! Nhung thôi mẹ con nó cứ ở nhà thôi!! Cho các cục cưng khác đi chơi!! :D

SheraLinh

Member
đi đi em!!!Bon nhà chị cũng nằm ổ rồi!! Nhung thôi mẹ con nó cứ ở nhà thôi!! Cho các cục cưng khác đi chơi!! :D
Chị ơi em muốn lắm ấy
nhưng Luna chăm con vụng lắm, nên chẳng dám để mấy mẹ con nó lại 1 mình với nhau
với cả 1 mình em thì em cũng chịu không đưa hết đi được
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=446736#post446736>>> mọi người vào đây chung vui với nhà em nha:love struck: