• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội Toydogs Offline - Phủ Tây Hồ - ngày 10/04/2011

toydog

Member
HN off xôm tụ quá ,cho anh xin thêm hình của 2 bé này đi,ai là chủ của mấy bé thế? TFS

toydog

Member
à,hình 2 là bé vàng lửa bờm trắng ấy, cho a xin thêm hình nhé, cute cute..

Ms Linh

Member
hình trên là Si mà Linh không nhận ra à em nó đang nằm ườn ra
ô!! Si à?? dạo này trộm vía bé Si màu mỡ ra đấy anh!! Nên em nhận ko ra!! mà cảm giác như Si đang chửa ý!! Ti to thế?? :blusshing:;;)

Ms Linh

Member
bé đó đẹp lắm,chúc mừng em có cún đẹp,quân số nhà em giờ là bi nhiu rùi? :blusshing:
em có bé Vàng ý và 1 bà bầu sắp vỡ chum thôi!! :D Mọi khi vẫn đi off đấy, nhưng lần này phải nghỉ khỏe vì ọ ẹ lắm rồi!! :D

SheraLinh

Member
em có bé Vàng ý và 1 bà bầu sắp vỡ chum thôi!! :D Mọi khi vẫn đi off đấy, nhưng lần này phải nghỉ khỏe vì ọ ẹ lắm rồi!! :D
Chị Linh để em 1 bé đy...yêu quá à...:blusshing::blusshing::blusshing:

fuongly025

Member
hix..vui quá..lần sau off cho em xin tham gia với có được không? e chỉ có mỗi bé fox sóc lai thui. vừa đón bé hôm qua. còn lại ở nhà hết rồi. :p

Valentine123

:x .e cũg có 2 e cún .chưa đc đi chơi bao giờ . :( muốn cho các em jao lưu với các bạn khác qá .cho e hỏi CLB mìh ngày bnhiêu off tiếp ah ? :D. e xin tham ja vs ah :x

:x .e cũg có 2 e cún .chưa đc đi chơi bao giờ . :( muốn cho các em jao lưu với các bạn khác qá .cho e hỏi CLB mìh ngày bnhiêu off tiếp ah ? :D. e xin tham ja vs ah :x
chủ nhật tuần sau bạn nhé:kiss: 9h...bạn đến với mọi nguoi cho vui

bebe6383

Member
Các bác trên ấy off vui qúa chừng nào mà được giao lưu thì có phải càng vui nữa không nào ...

Ms Linh

Member
Như đã thống nhất từ lần off trước!! Từ bây h nhóm chó nhỏ sẽ off 2 tuần 1 lần, như vậy số lượng buổi off sẽ được tăng lên gấp đôi so với trước!! Hy vọng số lượng cũng như chất lượng của hội ta sẽ ngày càng đi lên! :D

Các lão làng của Vietpet cũng đang trong thời gian gấp rút chuẩn bị cho Dogshow chó nhỏ!! Kính mong anh chị và các bạn ủng hộ cho hội ta, lên tinh thần cho các bé đi giao lưu để học hỏi cách làm đẹp cũng như học cách dắt show..v..v..

Rất hy vọng hội chó nhỏ của chúng ta sẽ đủ sức để làm cho các hội chó nhớn, hoành tráng trong Vietpet phải thòm thèm!! :D:love struck: