• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Chó Vện - nhận phối giống :)

dietsaubo

ah bạn nói thế nghĩa là bạn nhận mình đụng vào đĩa thức ăn của bạn r ah :) chỉ có loài chó vs động vật khác khi ai đụng vào miếng ăn trên đĩa của nó thì nó mới gầm gừ giống bạn thôi :D mình bắt đầu khoái bạn rồi đấy >:/ >:D< tiếp đi cho vui <:p
Nói mãi mà bạn vẫn không hiểu nhỉ. Tớ mới là người nói ra rằng chỉ có con chó nó mới động đến miếng ăn trên đĩa của người khác vậy mà bạn cứ tự vơ vào điều đó, thế hóa ra bạn giống chó quá??? Đây là bạn nói nhé: "thank bác nhắc nhở nhé, chắc tại e động chạm vào miếng ăn trên đĩa của nó"

Tiếc một điều là tớ chả làm ăn buôn bán con chó bao giờ, chả có chó đực đi phối để mà bạn phải động vào, nghĩa là mình chả có "đĩa thức ăn dở" nào ở đây để cho chó nó la liếm. Mà xin lỗi nếu giả dụ tớ đang ăn cái gì mà có con chó nào nó liếm vào tớ cũng bố thí cho nó liếm nốt. Suy nghĩ một tí đi rồi hãy sủa nhé, cứ bala bala mãi làm gì.
Tớ mới là người thấy vui khi cầm cái đĩa thức ăn cho chó để dử mấy con chó như thế này đấy.

con chó sâu bọ này.núi cao còn có núi cao hơn. sâu bọ chắc không hiểu.ôm đít chó làm gì.la liếm vừa thôi. 1 nhóm sâu bọ bọn mày.ôm đít chó không đủ ăn đâu. con chó à
Hết ý kiến, không còn gì để mà nhiều chuyện nữa rồi./.

dietsaubo

con chó sâu bọ này.núi cao còn có núi cao hơn. sâu bọ chắc không hiểu.ôm đít chó làm gì.la liếm vừa thôi. 1 nhóm sâu bọ bọn mày.ôm đít chó không đủ ăn đâu. con chó à
Mày bị thần kinh à? Học hết lớp mấy rồi mà đọc mấy chữ tiếng việt cũng không hiểu??? Tao là diệt sâu bọ và đang diệt những loại sâu bọ bẩn thỉu như mày.
Nhà mày chắc cũng đã từng ôm và liếm đít con chó rồi nên rành quá ha??? Chúc mừng cả họ nhà mày. Đồ con vật

doilavay

( miền Nam bọn tôi ) .???????????????????????????????????? có người tự nhận mình là người miền nam ...

haha đã biết "dietsaubo" là ai rồi :))
Đề nghị các bác có chó đực (bác gianglongbien & binzin) lưu ý, giang hồ thật hiểm ác, lắm kẻ gièm pha.

2468

Mày bị thần kinh à? Học hết lớp mấy rồi mà đọc mấy chữ tiếng việt cũng không hiểu??? Tao là diệt sâu bọ và đang diệt những loại sâu bọ bẩn thỉu như mày.
Nhà mày chắc cũng đã từng ôm và liếm đít con chó rồi nên rành quá ha??? Chúc mừng cả họ nhà mày. Đồ con vật
cái thằng chó này.tao nói rồi tao ít học.có sao nói vậy nhưng chưa bao giờ đi liếm đít chó.cái dạng có học và nhóm của mày muốn duy trì loài pq theo kiểu có giấy.để bán chó.giá cao còn lâu mới lừa đc thiên hạ.nhà nước có muốn bảo tồn đổ vài trăm tỷ cũng không làm j được nữa là mấy con sâu bon chúng mày. nguyên nhân chính chính là vì đẻ ra cả họ bọn,quái thai dị dạng.thiểu năng như mày đấy.cơm không ăn lại đi liếm đít chó.không liếm đc lại đi diet sâu bọ côn trùng ăn.xót ruột lắm

Bin_Zin

Member
haha đã biết "dietsaubo" là ai rồi :))
Đề nghị các bác có chó đực (bác gianglongbien & binzin) lưu ý, giang hồ thật hiểm ác, lắm kẻ gièm pha.
haha bác nhắc nhở thì e cũng cảm ơn :) mà e nói rồi cứ để cho nó sủa đi bác ạ em lại đang khoái cái thể loại này =)) nhờ có nó khóc thuê mà cái topic của e nó đang hot lên trông thấy ^^ thể loại này càng đông càng yêu <:p

Bin_Zin

Member
cái thằng chó này.tao nói rồi tao ít học.có sao nói vậy nhưng chưa bao giờ đi liếm đít chó.cái dạng có học và nhóm của mày muốn duy trì loài pq theo kiểu có giấy.để bán chó.giá cao còn lâu mới lừa đc thiên hạ.nhà nước có muốn bảo tồn đổ vài trăm tỷ cũng không làm j được nữa là mấy con sâu bon chúng mày. nguyên nhân chính chính là vì đẻ ra cả họ bọn,quái thai dị dạng.thiểu năng như mày đấy.cơm không ăn lại đi liếm đít chó.không liếm đc lại đi diet sâu bọ côn trùng ăn.xót ruột lắm
con sâu bọ này nó đối đáp hay lắm bác ạ chắc tại lưỡi nó có đốm đấy ^^ có khi phải đi lấy CNG cho nó bác ạ ;)

tunghhtp

Member
Các Bạn, khi chúng ta đã đăng số điện thoại, hãy cư xử có chừng mực kẻo gặp nhau ngoài đời lại có chuyện. Trái đất bé lắm, Hà Nội càng bé hơn.

Đề nghị không xưng hô như vậy, mỗi người bớt một chút "lửa" đi nhé

dietsaubo

Chắc mày cũng ngồi nhìn thằng bố con mẹ mày nó liếm đít chó nhiều lần rồi nhỉ? Nên hình ảnh đó nó ám ảnh trong đầu mày.
Mày biết tự nhận là loại vô học là tốt lắm rồi. Đồ con vật!

dietsaubo

Các Bạn, khi chúng ta đã đăng số điện thoại, hãy cư xử có chừng mực kẻo gặp nhau ngoài đời lại có chuyện. Trái đất bé lắm, Hà Nội càng bé hơn.

Đề nghị không xưng hô như vậy, mỗi người bớt một chút "lửa" đi nhé
Bạn ơi, với loại sâu bọ thì không thể tử tế lịch sự với chúng nó được đâu. Với mấy con vật này phải nhét cứt vào mõm chúng nó mới được.

Có kẻ nó đang "ăn cứt cả đống" đấy, nó nói đến cả cái nhóm chơi chó có giấy CNG mà hình như trong đó có bạn. Với cái loại đó thì sao tôi phải khách sáo.

dietsaubo

cái thằng chó này.tao nói rồi tao ít học.có sao nói vậy nhưng chưa bao giờ đi liếm đít chó.cái dạng có học và nhóm của mày muốn duy trì loài pq theo kiểu có giấy.để bán chó.giá cao
Mẹ mày chắc rất đau lồn khi đẻ ra cái giống ngu như mày. Có nuôi mày bằng cứt bữa nào đâu mà sao mày ngu thế, ví mày ngu như chó thì oan cho nó quá.

6789

Member
Địt thằng cụ mày ăn máu lồn gì mà ngu thế hả con. Ông nội bà ngoại mày dậy mày liếm đít con chó ngon lắm hay sao mà phải vào đây trình bày chưa bao giờ được liếm đít con chó? Có liếm k0 tao cho nhà mày liếm thử lồn con chó cái nhà tao nó đang rớt máu đây. Đã ngu thì câm cụ mày cái mõm chó lợn mày lại nghe con súc sinh. Nhà nước bố mày đổ hàng trăm tỷ vào để bảo tồn con chó PQ à? Càng nói càng thấy ngu hơn chó. Chơi chó có giấy bán được tiền nhiều sao mày ko về đào mả ông mả cha mày lên lấy tiền mà mua chó có giấy mà chơi, sao mày ngu thế hử con?

6789

Member

Bác gặp phải loại sâu bọ chuyên chui rúc trong đống cứt chó chứ ko phải gặp thằng thần kinh đâu. Loại này ko được bám đít liếm lồn con chó mà chỉ rúc trong đống cứt nên rất thèm bám đít con chó.

6789

Member
haha bác nhắc nhở thì e cũng cảm ơn :) mà e nói rồi cứ để cho nó sủa đi bác ạ em lại đang khoái cái thể loại này =)) nhờ có nó khóc thuê mà cái topic của e nó đang hot lên trông thấy ^^ thể loại này càng đông càng yêu <:p
Hỏi thật chú mày nhé, mỗi lần cho con chó nó đi phịt chú mày có giúp bố mẹ chú mày bớt đói khổ tẹo nào ko? nếu có thể thì hãy phải chịu nhục thế nghe hông, a thấy chú mày nhục lắm, có con chó rêu rao cho đi phịt để kiếm mấy đồng mà phải chịu nhục thế có đáng ko? Đã thế lại còn ra vẻ yêu thương đam mê hi sinh lớn lao lắm vì con chó. Nói thật các chú kém lắm

Bin_Zin

Member
Hỏi thật chú mày nhé, mỗi lần cho con chó nó đi phịt chú mày có giúp bố mẹ chú mày bớt đói khổ tẹo nào ko? nếu có thể thì hãy phải chịu nhục thế nghe hông, a thấy chú mày nhục lắm, có con chó rêu rao cho đi phịt để kiếm mấy đồng mà phải chịu nhục thế có đáng ko? Đã thế lại còn ra vẻ yêu thương đam mê hi sinh lớn lao lắm vì con chó. Nói thật các chú kém lắm
lại thêm 1 con chó nữa vào đây mà ^^ lối sống bầy đàn có khác ^^ có những người a cho phịt ko lấy tiền đấy chú e à =)) như chú e í a cho chó nhà a phịt vào mồm chú e miễn phĩ luôn đấy mặc dù như thế là bẩn chim con chó của a nhưng như thế còn hơn để chú e sủa linh tinh =))
bầy đàn còn những ai mày gọi nốt vào đi cho a vui <:p >:/ >:D< cho cái topic của a nó nóng lên nưa đi <:p

6789

Member
lại thêm 1 con chó nữa vào đây mà ^^ lối sống bầy đàn có khác ^^ có những người a cho phịt ko lấy tiền đấy chú e à =)) như chú e í a cho chó nhà a phịt vào mồm chú e miễn phĩ luôn đấy mặc dù như thế là bẩn chim con chó của a nhưng như thế còn hơn để chú e sủa linh tinh =))
bầy đàn còn những ai mày gọi nốt vào đi cho a vui <:p >:/ >:D< cho cái topic của a nó nóng lên nưa đi <:p
À ừ, chả lẽ mẹ mày ngứa lồn mà con chó đực của mà nó phịt mày lại lấy tiền. Như thế chú mày vẫn còn là có hiếu đới, khá khen cho chú mày. Chú mày muốn tophic nóng để kiếm được nhiều tiền lo cho bố mẹ chú mày thế lại càng có hiếu nữa. Được

6789

Member
Địt thằng cụ cả họ nhà chú mày, anh thấy chú mày thật tội có tý chó đực đăng lên hòng kiếm chút tiền nuôi bố mẹ bệnh hoạn thì lại chỉ vì ngu quá nên chả ai thèm ngó tới. Cuối cùng chú mày và cả chó đực cùng đàn của chú lại phối k0 thu tiền ư? Phối tại nhà và phối vào lồn mẹ chú thì sao mà thu được tiền. Thằng bố chú mày chắc là bất lực roài nhẻ, bị thiến à?

Bin_Zin

Member
Địt thằng cụ cả họ nhà chú mày, anh thấy chú mày thật tội có tý chó đực đăng lên hòng kiếm chút tiền nuôi bố mẹ bệnh hoạn thì lại chỉ vì ngu quá nên chả ai thèm ngó tới. Cuối cùng chú mày và cả chó đực cùng đàn của chú lại phối k0 thu tiền ư? Phối tại nhà và phối vào lồn mẹ chú thì sao mà thu được tiền. Thằng bố chú mày chắc là bất lực roài nhẻ, bị thiến à?
nghe như chó sủa bên tai ko hiểu mày đang r sủa j mà vui phết nhỉ ^^ mày đi CNG đi vớ vẩn mày là con con chó nhà tao đấy =)) sủa tiếp đi con tao nghe đang vui tai lắm <:p
Địt con mẹ, *** cả lò cả họ cả xóm nhà chúng mày ra chứ ngồi đấy làm chi mà rách việc.Bố đã *** thích nói đến thì thôi, chúng mày lại còn chu cái mỏ như cái mỏ lồn vào làm gì, thích thì phắn mẹ chúng mày hết đi, không bố lại xua con chó đực nhà bố ra cho chúng mày bú buồi thì có mà ngộ độc thực phẩm cả lũ, cả nút đấy nhá..keke >:/

6789

Member
Anh dặn chú mày phải nghe nhé nếu con vện đực em chú nó mệt quá mà k0 phối được nữa mà mẹ chú ngứa lồn thì chú cũng k0 được phối vào lồn mẹ chú nhé. Thế là loạn luân đấy chó nó mới làm thế.