• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Nhà Haiqui

KHIEMTN

Member
Em nó mang bầu mà bị ra huyết đen thì ....nhờ đến Bác sỹ ngay , chứ nhờ Hai Quý ....cũng như không !!! Mà tình hình căng thế chắc phải ...pó tay !
Hehhehe !!! Lâu quá không theo dỏi , tình hình có nhiều cái vui quá nhỉ ??? Em SH chắc lại sẽ " mắn đẻ " thôi . Ku Golf này được cái ...sản xuất rất tốt . Đàn con đầu tiên của nó đến 12 con đấy !!!
Chúc mọi sự tốt đẹp !!!

thuongvu

Member
Chào Anh KhiemTN

Em nó mang bầu mà bị ra huyết đen thì ....nhờ đến Bác sỹ ngay , chứ nhờ Hai Quý ....cũng như không !!! Mà tình hình căng thế chắc phải ...pó tay !
Hehhehe !!! Lâu quá không theo dỏi , tình hình có nhiều cái vui quá nhỉ ??? Em SH chắc lại sẽ " mắn đẻ " thôi . Ku Golf này được cái ...sản xuất rất tốt . Đàn con đầu tiên của nó đến 12 con đấy !!!
Chúc mọi sự tốt đẹp !!!
Xin cám ơn anh, theo kinh nghiệm của anh trường hợp cúm nhà em có thể cho kết quả tốt ở thời gian sau không anh? Nhờ anh tư vấn để em có hướng thay đổi. Cám ơn anh nhiều.

đàn này 7 con thì em nghĩ đã quá sức rồi 12 con thì chắc anh Quang tiêu lắm :)) SH đã đến ngày vượt cạn lên bờ chưa anh Quang?
To Haiqui: Em Golf phối tiếp với em nào chưa anh?

haiqui

Member
Chụp vài tấm hình mới, gần 4 tháng tuổi.
Em này là Female, mình đặt tên là Sparta:

Em này cũng là Female, mình đặt tên là Lexus:

thuongvu

Member
Chào anh HaiQui

Chúc mừng anh có 02 em Female quá tuyệt, em ở hình một anh mới cho ăn hả, nhìn bụng to quá. Anh trình diễn dáng đứng tuyệt quá cần phải học hỏi ở anh quá. Hai em này anh định làm giống hả?

2 em cái nhìn ổn quá anh ơi nhưng em Sparta thì có vẻ hơi nhút nhát hả anh chưa hợp lắm với cái tên :D 2 em này giữ làm giống hết hả anh nhìn em nào cũng mê :D

haiqui

Member
2 em cái nhìn ổn quá anh ơi nhưng em Sparta thì có vẻ hơi nhút nhát hả anh chưa hợp lắm với cái tên :D 2 em này giữ làm giống hết hả anh nhìn em nào cũng mê :D
Hehehe... cảm ơn bạn đã nhận xét, đây là lần đầu tiên em nó đứng trước ống nhòm nên hơi e thẹn nhỉ! và hiện nay 2 tai của em nó chưa có dựng :)

GSD-ROCKY

Member
Cảm ơn Việc châu nhiều nhe! Hehehe... Sparta hiện nay đã đươc Haiqui thuận tình nhượng laị cho mình rồi, cảm ơn anh Haiqui rất nhiều! đã taọ điêu kiên giúp đơ em trong đam mê gsd!

Ơ anh Quang làm nhanh thật mới khen nó xong thì đã.....:)) Vậy chúc em Sparta sẽ phát triển tốt ở đất Ninh Thuận như bà chị Superhope :D mà tình hình em nó sao rồi anh?

haiqui

Member
Ơ anh Quang làm nhanh thật mới khen nó xong thì đã.....:)) Vậy chúc em Sparta sẽ phát triển tốt ở đất Ninh Thuận như bà chị Superhope :D mà tình hình em nó sao rồi anh?
Quang chỉ nói đùa thôi bạn àh, hiện nay mình vẫn còn nuôi em nó và mãi mãi. Vì Sparta lúc trước nhỏ nhất trong đàn và bị bệnh đến nổi 2 chân sau đi rất yếu, khi có người tới xem thì đều lắc đầu. Đến ngày hôm nay Sparta trông khỏe mạnh và mình rất quí Sparta.

khè khè với mọi người tí xíu nghen :): http://www.pedigreedatabase.com/gsd/pedigree/601088.html

HUNG LUN

Em này là Female, mình đặt tên là Sparta:

bác này có kiểu hình đẹp nhỉ, ko biết bạn có bắt truớc ai ko mà có nhiều kiểu hình hay vậy, ôm em nó lên chụp một hàng nó mới hoành tráng

haiqui

Member
thấy chó anh haiqui được đăng trên pedigreedatabase thế ko biết có khó làm ko ạ :D
Nói khó thì cũng không khó, mà dễ thì cũng ... tùy vào từng người. Nhưng nếu bạn chịu khó mài mò và vọc thì sẽ làm ra thôi "Có công mài sắt có ngày nên kim". Và đặc biệt chẳng phải ... tốn phí nào :worried: :)

thuongvu

Member
Chào anh Hải Quí

Quang chỉ nói đùa thôi bạn àh, hiện nay mình vẫn còn nuôi em nó và mãi mãi. Vì Sparta lúc trước nhỏ nhất trong đàn và bị bệnh đến nổi 2 chân sau đi rất yếu, khi có người tới xem thì đều lắc đầu. Đến ngày hôm nay Sparta trông khỏe mạnh và mình rất quí Sparta.

khè khè với mọi người tí xíu nghen :): http://www.pedigreedatabase.com/gsd/pedigree/601088.html
Chào anh lúc này khỏe không sao hôm nay mới thấy anh xuất hiện ở DĐ, mấy chú GSD của anh vẫn khỏe mạnh chứ, 02 em gái anh phối hôm nay có kết quả chưa vậy anh. Nhìn em Sparta bây giờ khác xa lúc mới lên nhà anh quá thấm thoát mới đây mà em nó đã 8 tháng rồi, chúc mừng anh có thêm một GSD cái đẹp anh cố gắng chăm sóc nhé, có dịp em sẽ đến nhà anh một lần nữa. Chào anh

Chúc mừng bác Haiqui Sparta giờ nhìn đẹp quá chúc em nó sẽ trở thành 1 nàng chó giống tuyệt vời :D :)

haiqui

Member
Chào anh lúc này khỏe không sao hôm nay mới thấy anh xuất hiện ở DĐ, mấy chú GSD của anh vẫn khỏe mạnh chứ, 02 em gái anh phối hôm nay có kết quả chưa vậy anh. Nhìn em Sparta bây giờ khác xa lúc mới lên nhà anh quá thấm thoát mới đây mà em nó đã 8 tháng rồi, chúc mừng anh có thêm một GSD cái đẹp anh cố gắng chăm sóc nhé, có dịp em sẽ đến nhà anh một lần nữa. Chào anh
Anh đang hy vọng hơn 1 tháng nữa sẽ có tin vui của 1 hoặc 2 em.

thuongvu

Member
Chào anh HaiQui

:D
Anh đang hy vọng hơn 1 tháng nữa sẽ có tin vui của 1 hoặc 2 em.
Lúc này khỏe không anh? mấy chú GSD nhà anh lúc này vẫn khỏe chứ. hai em cái có kết quả chưa anh lâu quá không thấy lên DĐ, em đang chờ đợi tin vui của anh đó.:D:D