• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Nhà Haiqui

haiqui

Member
Tiếc quá bác Haiqui nhỉ:( Thôi thì mai mốt "1 vợ 1 chồng" cho an toàn bác ạ :)
Uhm, tiếc thật nhiều đó bạn, nhưng nó không thể làm cho mình nản chí để giả từ thú chơi này.
“Đi con đường dài mới thấy được đoạn gian nan”

thuongvu

Member
Chào bác Hai Qui

Mình vẫn đang theo dõi, không biết sẽ đạt được bao nhiêu % thành công. Em nhờ Bác KhiemTN xem và đánh giá hộ ạh!

Bác ở Thủ Đức vậy bác cho em xin địa chỉ có dịp nào em lên đó ghé thăm bác và các chú GSD của bác. Bác ở gần trường đại học Nông Lâm không?

haiqui

Member
Bác ở Thủ Đức vậy bác cho em xin địa chỉ có dịp nào em lên đó ghé thăm bác và các chú GSD của bác. Bác ở gần trường đại học Nông Lâm không?
Nhà mình ở gần khu Saigon WaterPark cũ, bạn đi tới đó và gọi điện thoại mình sẽ chỉ đường cho bạn đi tiếp.

đàn 4 em giới tính sao hả anh? Golf làm dáng ngầu thật anh ạ :D :) hi vọng than golf cũng sẽ thịnh hành

haiqui

Member
đàn 4 em giới tính sao hả anh? Golf làm dáng ngầu thật anh ạ :D :) hi vọng than golf cũng sẽ thịnh hành
Tất cả đều là Female đó bạn. Cũng hy vọng là than Golf sẽ được nhiều người biết đến :)

đợt này anh tính làm giống hay để lại cho anh em VP hả anh :D Chúc anh sớm tạo thêm nhiều em nữa :)

à mà anh Golf sao bị xẻ mất miếng tai nhìn hơi mất cảm tình :D 2 em cái thì đã chuẩn bị lên giống chưa anh :)

haiqui

Member
à mà anh Golf sao bị xẻ mất miếng tai nhìn hơi mất cảm tình :D 2 em cái thì đã chuẩn bị lên giống chưa anh :)
Em nó bị tai nạn khi xảy ra cuộc chiến nội bộ :(( cũng may là không bị phạm tới vùng xăm tai, nếu không sẽ mất luôn cả cái tai :). 02 em cái đã thay lông, chắc là hơn tháng nữa sẽ lên giống.

haiqui

Member
Hình ảnh Golf khi mới về tới Việt Nam và được anh em Vietpet đón tại Tân Sơn Nhất

tuantv19

Member
Nhìn mê thật nhưng cá nhân mình chỉ dám mơ thôi ....................................

Nhìn mê thật nhưng cá nhân mình chỉ dám mơ thôi ....................................
hồi trước em cũng như Bác,chỉ có mơ và mơ.
để dành tiền rồi cũng trở thành sự thật mà thôi.tuy không đẹp,ben kheo.lưng gù,đuôi thả hay gì gì đó nữa,nhưng miễn sao ra hình dáng becgie là ok rồi.
bác thử dành dụm xem sao...?

cái này tế nhị anh cứ call cho anh haiqui :) anh haiqui nuôi chơi mà chơi hàng xịn nhưng nghĩ chắc ko mắc lắm đâu anh thuongvu :D