• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD nhà em

Cám ơn các bác đã quan tâm. Em nó giờ khỏe nhiều rồi, hy vọng sẽ có hình em nó trong thời gian sớm nhất để các bác đánh giá

bạn thả nó nha, mua thuốc canxi loại chích và thuốc bổ loại cho phụ nữ sau khi sinh(uống khi mới thiếu).

thuongvu

Member
Chào bạn

Cám ơn bác, nhà em ở Ngã tư lạc long quân - âu cơ. Rất vui được chào đón bác tại tư gia
Chú chó nhà bạn đầu tai, màu lông đẹp đấy nhưng nó hơi gầy, bạn nên bổ sung nhiều dinh dưỡng chó nó nhé để lấy lại phong độ, bạn nuôi được mấy em. Có dịp nào mình lên người anh ở gần ờ đầm sen mình sẽ ghé bạn chơi.

Chú chó nhà bạn đầu tai, màu lông đẹp đấy nhưng nó hơi gầy, bạn nên bổ sung nhiều dinh dưỡng chó nó nhé để lấy lại phong độ, bạn nuôi được mấy em. Có dịp nào mình lên người anh ở gần ờ đầm sen mình sẽ ghé bạn chơi.
Rất vui được đón tiếp bạn. Khi nào lên nhớ gọi cho mình. Mình chỉ có 2 con thôi

thiếu chất thiếu sự quan tâm quá bạn à nuôi chó thế này phí quá.bạn cố gắng cho em nó lấy lại phông độ nhé
Thì có vậy mình mới mua được giá đó chứ. Giờ thì nó đỡ hơn nhiều rồi

em nghĩ do chưa được chăm sóc tốt nên dáng em nó mới thế và yếu nhưng cũng có thể là thế thật :( nhưng cứ đợi sau 1 thời gian nếu nó đệp thật thì sẽ thấy khác biệt lên liền :D Chúc anh chương sớm hồi phục phong độ cho em nó nhá :))

E nói thật mong bác đừng buồn nhé, con này của bác có vẻ gầy yếus và không được chuẩn lắm .
Bác ơi, em chẳng mong có con GSD chuẩn như bác nói đâu. Nói chung em nuôi nó vì tình yêu và niềm đam mê. Em post hình lên để chia sẻ kinh nghiệm với ace thôi. Cám ơn bác đã góp ý:D:D:D

thuongvu

Member
Gửi Hoang Chuong

Cám ơn bác, nhà em ở Ngã tư lạc long quân - âu cơ. Rất vui được chào đón bác tại tư gia
Chào HoangChuong chú GSD của bạn lấy lại phong độ chưa? bạn thường xuyên post hình lên cho mọi người cùng theo dõi nhé, có gì các ACE cùng trao đổi kinh nghiệm để cún được nuôi và chăm sóc tốt hơn. Thân chào

Nói chung em nó cũng đỡ nhiều rồi nhưng bốn cái chân chẳng là tốn thêm nhiều thời gian nữa. Cám ơn các bác đã quan tâm khi nào em chụp hình nó đưa lên cho mọi người xem

thế em nó ăn uống bình thường rồi hả anh, ăn được là mừng chuyện chân cẳng thì là lâu dài mà chỉ cần nạp nhiên liệu và chăm chỉ là được thôi. Còn em kia hình như được chuyển đi rồi hả anh? giờ em nó ra sao rồi?

tranminhchau

bạn ơi con này của bạn nhìn' ''đẹp quá'' bố mẹ nó thuộc giống chó nào vậy bạn, hình như nó thuộc loại loại lai f8

thế em nó ăn uống bình thường rồi hả anh, ăn được là mừng chuyện chân cẳng thì là lâu dài mà chỉ cần nạp nhiên liệu và chăm chỉ là được thôi. Còn em kia hình như được chuyển đi rồi hả anh? giờ em nó ra sao rồi?
Con kia mình vẫn còn nuôi bác ah, Hôm bữa tính đem ra quê cho ông già nuôi nhưng sau vì xe trục trặc nên không đem được. Còn con này em đang hơi lo là không biết chân nó có hết không.Em đang cố gắng nạp nhiên liệu và dẫn nó đi bộ hàng ngày. Cám ơn bác đã quan tâm

có gì rãnh bữa nào em qua coi mấy bé gsd nhà anh + học thêm kinh nghiệm anh nhé:D ae mình giao lưu hén anh:D

Con kia mình vẫn còn nuôi bác ah, Hôm bữa tính đem ra quê cho ông già nuôi nhưng sau vì xe trục trặc nên không đem được. Còn con này em đang hơi lo là không biết chân nó có hết không.Em đang cố gắng nạp nhiên liệu và dẫn nó đi bộ hàng ngày. Cám ơn bác đã quan tâm
Em cũng hi vọng là anh sẽ nuôi thành công cả 2 em nó, chân của em Nick thì cứ từ từ chữa trị em nghĩ khoảng vài tháng sẽ lấy lại phong độ thôi còn em Rock thì đúng là nhức đầu thật ko biết anh đã cho em nó đi bác sĩ chưa ạ? Anh có thể call cho anh Long để giúp vì anh ấy giàu kinh nghiệm cũng như sẵn sàng chỉ bảo những người như anh em mình. Mong là 2 em nó sẽ xuất hiện 1 cách bất ngờ trong nay mai. Chúc anh nuôi cả 2 thành công
CHÀO ANH