• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD nhà em

mặt mũi, tai lưng kheo được đó bác Chương, nhưng em nghĩ em này hơi yếu đó!!!chắc là cần phải vận động nhiều nhiều vào mới được !!!

Bác chú ý cái chân em nó , không biết do ảnh chụp hay thế nào , em thấy có vẻ chân có hiện tượng hạ bàn thì phải , Bác cho em nó vận động nhiều hơn chút :D

Con này em thấy người ta nuôi tội nghiệp quá nên mới mua nó về, cám ơn các bác đã ghóp ý, em sẽ cố gắng chăm em nó thật tốt

alex nhan

Member
Con này em thấy người ta nuôi tội nghiệp quá nên mới mua nó về, cám ơn các bác đã ghóp ý, em sẽ cố gắng chăm em nó thật tốt
chúc em nó mau lấy lại phong độ . Chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ , chúc em nó khoẻ mạnh !
Bác cho em hỏi nhà bác ở đâu .Nếu bác không chê sau này em nó lấy lại phong độ mình kết thông gia luôn . thân gửi !

Cám ơn bác, nhà em ở Ngã tư lạc long quân - âu cơ. Rất vui được chào đón bác tại tư gia

Hong Minh

Member
trông con GSD của bạn đẹp nhưng sao trông nó cứ yếu yếu thì phải, hơi gầy nữa. Mong rằng bạn chăm sóc nó tốt hơn.

trungcs

Member
Em không phải là dân SGD chuyên nghiệp nhưng phải nói là em này có đôi tai đẹp, cái mặt cũng đẹp đó, trông hơi gầy...mong sớm được xem ảnh của em nó khi đã lấy lại phong độ.

mrdonkey

Bác cho tui số điện thoại,rui anh em mình tám chuyện chó nhé ( 098 3838 414 ) <--- số tui

Xin vui lòng không sử dụng ngôn ngữ @.

bác chương chơi thêm em này à nhìn chắc có triển vọng lắm, 2 em kia sao rồi ạ ? Nếu đủ thì post luôn 3 anh em lên luôn đi anh :D :)

Chào Châu, anh chỉ còn 2 con thôi, con andy đã chết cách đây 3 tuần rồi, con này mới đem về mấy ngày thôi

tiếc nhỉ sao ra đi vậy em, nghe nói Rock nhà anh bị bệnh ko biết bị ra sao thế cho em biết được ko ạ?

Nói bệnh thì cũng không phải bác ah, chỉ có điều không biết tại sao nó ăn rất nhiều mà vẫn gầy quá, em không biết phải làm sao với nó nữa

ngoc_anh

Member
Nói bệnh thì cũng không phải bác ah, chỉ có điều không biết tại sao nó ăn rất nhiều mà vẫn gầy quá, em không biết phải làm sao với nó nữa
Mình nghĩ bạn nên tẩy giun cho nó đi. Nếu ăn uống tốt, tiêu hoá bình thường mà chó không béo, không lớn thì cần nghĩ ngay đến việc nó bị nhiễm giun sán.

Mình nghĩ bạn nên tẩy giun cho nó đi. Nếu ăn uống tốt, tiêu hoá bình thường mà chó không béo, không lớn thì cần nghĩ ngay đến việc nó bị nhiễm giun sán.
Cám ơn bác, em vẫn tẩy giun cho em nó thường xuyên đó chứ. Bó tay luôn rồi. Bác sĩ cũng chẳng tìm ra bệnh nữa. Có ai giúp em với

Em nó sao rồi anh Chương. Vài ngày nữa em qua thăm em nó cái. Hy vọng em nó khỏe lên. Nhìn mà xót. Chủ cũ của nó thật là đáng trách đã không nuôi thì thôi. Nuôi thì phải chăm sóc đàng hoàng chứ. Chúc em nó mau bình phục

Hoang van Nhuan

Bạn có thể cho mình biết bạn mua con này ở đâu ko? Mình thấy em này rất đẹp , có vẻ con nhà dòng dỏi đấy!! và nếu không phiền thì bạn cho mình biết giá của em nó luôn! Xin cảm ơn ban trước !

Bạn có thể cho mình biết bạn mua con này ở đâu ko? Mình thấy em này rất đẹp , có vẻ con nhà dòng dỏi đấy!! và nếu không phiền thì bạn cho mình biết giá của em nó luôn! Xin cảm ơn ban trước !
Mình nói giá ra chắc bạn té ngửa luôn đó. Giá em nó là....1...triệu VNĐ. Hehe mình mua ở quận 5 đó, người ta ko nuôi nữa nên bán rẻ. Với lại lúc mới về em nó đi không nổi nửa, giờ thì đỡ hơn rồi

chó bạn hơi yếu 2 chân sau,cần bổ xung thêm canxi qua các chế phẩm bổ sung có bán tại các phòng khám thú y,hoặc bạn cho ăn thêm đầu cổ gà luôn xương luôn da để xương cứng hơn da lôngmượt hơn, chó mới mua về nên nuôi nhốt cách ly với chó nhà,được 2_3 hôm ăn uống tốt thì cho chơi chung chó nhà,bạn nên hỏi thăm chủ cũ coi có chích ngừa gì chưa,có sổ theo dõi ko,ko thi nuôi được vài bữa rồi cho đi chích ngừa. DR_VET_KHANH 0989961015