• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD hay là Belgian Malinois hay là ....?

vanglai213

Active Member
đúng rồi anh nhiều hô quá con chó bị loạn mất, hình như chỉ lả biểu diễn cho mọi người xem

CuHeu

Member
Lang thang trên mạng, thấy có topic đề cập đến em này nên nhờ các bác gọi tên em nó phát

Các bác chú ý: Hàng jin, 4 đời không lai tạp nhé.

vanglai213

Active Member
Lang thang trên mạng, thấy có topic đề cập đến em này nên nhờ các bác gọi tên em nó phát

Các bác chú ý: Hàng jin, 4 đời không lai tạp nhé.
Đưa hình lên mà không đưa xem nguồn gốc hẳn 4 đời của nó thì cũng chịu mà thôi .CHả biết nó là giống gì nữa ,malinois uh 99% người ta bảo không phải ? Chắc chắn phải đưa dẫn chứng thôi Khang ơi ?;;)

CuHeu

Member
Đưa hình lên mà không đưa xem nguồn gốc hẳn 4 đời của nó thì cũng chịu mà thôi .CHả biết nó là giống gì nữa ,malinois uh 99% người ta bảo không phải ? Chắc chắn phải đưa dẫn chứng thôi Khang ơi ?;;)
Đưa nguồn gốc 4 đời thì còn jì hấp dẫn nữa hả cụ?
Thêm tí hình nữa nhìn cho rõ hơn;)

Vui chơi có thưởng đấy Đạo nhé;)

vanglai213

Active Member
:))

Hehe cho mấy bác vào đoán mò ,mình tò mò lắm rồi không chịu nổi :)):)):))

emily_vn

Member

Này thì Mali lông dài này các bác. Cái, 8 tháng tuổi nhé. Mình cũng thích con này lắm mà mặt nó nhỏ quá, nên hơi lăn tăn

Ảnh bố nó đây

minhcuong

Active Member
Này thì Mali lông dài này các bác. Cái, 8 tháng tuổi nhé. Mình cũng thích con này lắm mà mặt nó nhỏ quá, nên hơi lăn tăn

...
Đây có thể là Malinois có lai gien Tervuren. Mặt nhỏ vì lông ở mặt nó rườm ra tạo cảm giác mõm nhỏ.

Em cứ thử năng lực, tính cách và mực độ cắn có ngập, và chắc. Nếu nó cắn ngập và chắc - khỏe, thì cũng rất hay đấy.

tran van hoan

Active Member
Đây có thể là Malinois có lai gien Tervuren. Mặt nhỏ vì lông ở mặt nó rườm ra tạo cảm giác mõm nhỏ.

Em cứ thử năng lực, tính cách và mực độ cắn có ngập, và chắc. Nếu nó cắn ngập và chắc - khỏe, thì cũng rất hay đấy.

Đúng là không hổ danh Hội trưởng , lúc nào nhớ Malinois quá qua nhà anh cho mượn về nuôi huấn luyện cho vui nhé , hè hè..... Không lại buồn cái tay cái miệng khà khà .......=))=))

emily_vn

Member

Con này ở xa lắm, em chưa tới nơi được. Trông nó như cáo và mặt trông ranh ranh, em không thích. Đang tính tìm con đực nào đó, chứ chó cái nuôi mệt lắm.