• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Grismo ! Thành viên thứ 5 của Viet Nam Rottweiler

dung_bth

Member
hôm em lên là tụi nó đang ngủ nên cái mặt hơi khờ khờ..bây giờ tụi nó quậy dữ lắm rồi...khi nào tới ngày anh sẽ báo trước cho em , đừng nôn nóng quá lại ngủ không được..ka..ka..khi nhận em nó về thì bên anh sẽ tư vấn đầy đủ nên em không sợ thiếu thông tin.

BR
Hihihi, thông tin thì em không sợ thiếu vì có anh với anh Tùng, có gì là em bắt máy gọi liền tay, mong các anh giúp đỡ thêm. Thế là em thành thành viên của hội rồi phải không anh? Sau nay có cần gì cần bàn tay của phụ nữ thì cứ nói em nhé, làm gì được cho hội là em làm hết mình.

dung_bth

Member
Nghe anh sonnguyen nói CLB rottweiler saigon có thêm thành viên nữ thì ra là chị Dung đây ..chào mừng chị đến với CLB của giống chó rottweiler đầy đam mê và quyến rũ. mong sớm có dịp giao lưu với chị.

:wel::wel::wel:
Hihihi, rất vui được làm thành viên mới của hội, đừng gọi bằng chị nhé vì mình cũng còn trẻ lắm, không biết sẽ gọi anh bằng tên gì vì mình mới gia nhập forum nên cũng không biết nhiều các thành viên, phải đợi đến lúc hội mình đi off thì mới ra mắt tất cả các anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Hihihi, thông tin thì em không sợ thiếu vì có anh với anh Tùng, có gì là em bắt máy gọi liền tay, mong các anh giúp đỡ thêm. Thế là em thành thành viên của hội rồi phải không anh? Sau nay có cần gì cần bàn tay của phụ nữ thì cứ nói em nhé, làm gì được cho hội là em làm hết mình.
Sau này khi đưa bé về nuôi dưỡng nếu có gì thắc mắc cứ call cho anh hoặc Tùng bất kể giờ nào, đừng ngại nhé. CLB rott saigon luôn cần bàn tay chăm sóc của phụ nữ..hi..hi..nên xin thay mặt CLB cám ơn em rất nhiều sau này hậu cần cho CLB chắc nhờ em đảm trách rồi.

BR