• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giao lưu về ai yêu thích cho PUG

BoomBonChen

Nhà mình cũng có 1 cục cưng Pug được 1tuổii rưỡi rồi. Mình hay dẫn pug nhà mình lên công viên cây xanh chơi, có bạn nào ở HCM nhà ở gần đó thì hôm nào dẫn Pug lên CV chơi luôn nha.

rosemary235304

chào mí bạn mình là thảo:-h, 2 pé pug nhà minh giờ cũng đến tuổi lên xe bông hik ùi :"> hihihi. nếu mai nì mi`bạn trong sài gòn <:p có buổi dẫn mí pé pug i dạo hay họp nhóm pug thì mình gặp mặt cho zui nha >_< sẵn cho mí pé pug gặp nhau lun nà hihihi ^_^ :x

ngquynhtrang

hic, may quá, có anh chị nào nuôi pug ở HN k ạh?? e định mua 1 em nhưg ở HN khó tìm quá, e chưa nuôi giống này bao giờ nên cũng k biết chọn, anh chị nào ở HN chỉ e chỗ mua vs :-<

tee

Member
i love pug :x tình hình sắp đc sở hữu 1 em để đem khoe với anh em mình rồi. keke

mrkeys

Mình cũng nuôi pug nè ^^ được 7 tháng vàng đen nè ai kết bạn giao lưu đi nha Y!H: keyyen_riml

Ai ở hcm ôffine 1 bữa về pug đi >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

TamWuhan

Mình mới tậu 1em pug trống được 2 tháng, các bạn cho mình hỏi chó pug càng lùn càng đẹp hay cao mới đẹp và đặc điểm nào là pug thuần chủng.Cám ơn trước nhe

PUG xinh oi hom nao cho france bulldog nha anh ve HP choi nhe

anh nuoi bull pháp đực xinh lám ở HN
nhưng quê ở HP
bug xinh cho anh số dien thoai dia chỉ hum nào anh cho bull pháp về chơi cùng
cuối tuan nhé
bull pháp của anh ảnh chup ở day

CHào các ACE fan của pug mình cũng có 1 em pug cái 1 năm tuổi hiện đang ở hait phòng rất vui được làm quen !^^

anh biết có nhà nuoi pug ở HN

86 Thuy khuê hỏi nhà cô Lấn có con bug cái dep lam
nhưng hình nhu chua có chó con dau

Ai ở HN biết địa chỉ nào có thể mua chó pug tin cậy kô :( bác nào có chó pug sinh tại nhà giúp đỡ em với :(

BoomBonChen

Có bạn nào có Pug cái muốn phối giống ko ? Pug nhà mình thuần chủng và rất lém lỉnh, mình muốn lấy vợ cho em nó :">, bạn nào có Pug cái mà cũng muốn lấy chồng liên lạc với mình nhá.
YH: concoxamxit@yahoo.com
Tel: 097 927 3515 (Boom)
Các bạn có thể ngắm em Pug của mình ở đây. <:p

TamWuhan

Nhà mình cũng có 1 cục cưng Pug được 1tuổii rưỡi rồi. Mình hay dẫn pug nhà mình lên công viên cây xanh chơi, có bạn nào ở HCM nhà ở gần đó thì hôm nào dẫn Pug lên CV chơi luôn nha.
Bạn đưa pug của minh đi CV nào mình cũng có 1 em pug trống 2 tháng rưỡi nếu bạn đi CV LV8 thì mình mang em nó sang giao lưu nhà mình đối diện CV

BoomBonChen

Nhà mình cũng khá xa CV LV8, chỉ gần công viên Hoàng Văn Thụ thôi bạn ạ :D. Pug nhà bạn là đực hả ?

kunamcute

mình cũng có 1 con Pug cái 14 tháng tên Pooh.xin phép tham gian CLB nà..khi nèo có dịp off cho tham gia giao lưu hihi....0908121689 Nam na>:D<

kunamcute

nhà Nam ở Saigon Quận Phú NHuận nà hay dẫn Con Pug đi công viên Cây Xanh ai gần đó thì ra chơi giao lưu.....Nick Kennypoo21.....%-(

BoomBonChen

nhà Nam ở Saigon Quận Phú NHuận nà hay dẫn Con Pug đi công viên Cây Xanh ai gần đó thì ra chơi giao lưu.....Nick Kennypoo21.....%-(
Nhà mình gần CV cây xanh nè bạn, mình cũng hay dắt Moon nhà mình lên đó chơi. Để mình add nick bạn làm wen ^^ .

TamWuhan

pug nhà mình là pug trống 2 tháng rưỡi còn pug của bạn trống hay mái? mấy tháng tuổi rồi, màu gì vậy?

nghiacloud

Chào các bạn, hiện tại mình mới lấy về 1 em pug 1 tháng rưỡi tuổi, giờ em nó chỉ uống sữa, bạn nào có kinh nghiệm chăm sóc ăn uống như thế nào là hợp lý ở tuồi này vui lòng chỉ giúp mình với nha, thanks mọi người nhìu lắm.
E-mail mình là: nghiahtv@yahoo.com , YM: nghiahtv

chào ac vietpet thườg thì e chỉ hoạt độg bên vietdog thuj nhưg bên đó hìn như rất ít ng nuj Pug ở HCM
vì hum wa mới có dụ off Puppy Day Out mới vào đây theo dõi tình hình tình cờ thấy topic này
tuy rằg e chưa từg ngĩ e sẽ thix Pug vì pé nhà e cũg là của ng ta cho nhưg càg nuj thì càg thấy ju ng bn có khuôn mặt đág ju này
Pug nhà e chỉ mới về nhà vào hồi thág 7 năm nay ko bjk pé sính ngày mấy tính tới tính luj thì chỉ bjk đc cái thág ghép nó với ngày pé về nhà mới là 2/10
e ấy tên Pun hiện tại đã đc 9 thág là gái còn zin nhá tuy vậy nhưg wậy còn hơn đực
mog đc làm wen với các ac ju Pug khj nào có off Pug liên lạc e nhá
nick là pepuppy_nolovely@yahoo.com số đt 01227799312
đây là hìn pé nhà e mọi ng nhận xét chém nhẹ nhé