• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giao lưu về ai yêu thích cho PUG

meo ngocxjt

Member
cho mình tham gia với ,mặc dù mình ở Hà nội nhưng ở đây ít nguời thích pug wa,hình như chó cảnh thì ở Hà nội ngưòi ta thích mấy giống kiêu xa như fox sóc ,chihuahua, hay poodle... mà sao cái bon pug này mặt mũi,tính tình,hình dáng "dễ ghét " thế ko biết

chào bạn !!! mình thấy ở hà nội toàn nuôi chó lớn ko à như husky hay alaska chẳng hạn... mình rât vui có người chung sở thích toy dogs với mình :D

chào bạn !!! Chính vì mặt mũi bọn PUG nó dễ ghét nên mình minh thich loài đó ... Còn ở hà nội mình thấy họ nuôi chó to ko à !!!!

bạn có pug 2 tháng dẽ thương ha !!! Mình cũng có con pug cái cũng khoảng 2 tháng lận đó ... up cho PUG bay cao >:D<

fuongly025

Member
Mình cũng ở hà nội..mình tưởng trong nam các bạn thích pug nhiều hơn ở hà nội cơ.không ngờ cũng ít.^^. bé nhà mình được hơn 1 tuổi rồi nghịch lắm nhưng được cái tình cảm lúc nào cũng thích bế thôi. con gái con đứa và gặp anh chó nào to nhỏ cũng chiến sợ lắm nên chẳng ai dám chơi cùng...hix..:(

Thật sự trong nam cũng nhiều người nuôi chó pug lăm cơ !!! Nhưng họ ko có lên diễn đàn thui bạn à , chứ ko phải ít đâu .... :wel:

Chào bạn ! Trong nam cũng nhiều ngươi chó pug lắm bạn à , chứ ko phải ít đâu

Không phải trong nam ít ai nuôi chó pug đâu , vì cái đợt mình tìm chó pug về nuôi , hầu như ai nuôi pug sinh ra là bán hết , chứ hok thôi mình cũng nuôi lâu rùi :D

quyen.rubi

Hehe! Mình cũng có 1 pé sinh ngày 14.2.2011. Pé trai tên Pepsi! Quậy kinh khủng và háu ăn nữa!
@ Hứa Vĩ Nam: Bữa nào ẵm pug đi giao lưu bạn nha^^ Mình cũng ở tp. Hcm:">

Bạn Nam bữa nào dẫn pug đi giao lưu nhé^^Pepsi nhà mình đc 2 tháng mấy r. nó sinh ngày 14.2.2011. nghịch và háu ăn lắm:">

pugxinh01

Member
CHào các ACE fan của pug mình cũng có 1 em pug cái 1 năm tuổi hiện đang ở hait phòng rất vui được làm quen !^^

zô zô chào bạn pug xinh !!! Rất vui có thêm 1 ng bạn chung niềm đam mê giống PUG :beer

Hehe! Mình cũng có 1 pé sinh ngày 14.2.2011. Pé trai tên Pepsi! Quậy kinh khủng và háu ăn nữa!

Bạn Nam bữa nào dẫn pug đi giao lưu nhé^^Pepsi nhà mình đc 2 tháng mấy r. nó sinh ngày 14.2.2011. nghịch và háu ăn lắm:">
ZÔ ZÔ hôm nào có dịp a e mình ẵm PUG đi dạo phố nhá ! :D

HÔm nào có dịp tụi mình dẫn chúng nó dạo phố nha ! Sẵn cho em nó làm quen , pug của mình là pug cai đó bạn , em nó gần 2 tháng rùi >:D<

Hê hê chào bạn !! Con PUg của mình cũng 2 tháng rùi , em nó là cái đó . Hôm nào chúng ta dẫn 2 em nó đi dạo sẵn cho 2 em nó làm quen luon nha >:D<

meo ngocxjt

Member
Mình cũng ở hà nội..mình tưởng trong nam các bạn thích pug nhiều hơn ở hà nội cơ.không ngờ cũng ít.^^. bé nhà mình được hơn 1 tuổi rồi nghịch lắm nhưng được cái tình cảm lúc nào cũng thích bế thôi. con gái con đứa và gặp anh chó nào to nhỏ cũng chiến sợ lắm nên chẳng ai dám chơi cùng...hix..:(
vay hom nao minh hen nhau cho 2 chi em no gap nhau nhe,Thatcher nha to tach dan som,nen quan nguoi lam,nhung chua biet choi voi dong loai,hihi,chi nho' cho` Thatcher nha,sau nay Thatcher lon' lay' chi duoc hok?hihi

UP cho ngày mới cho hội yêu cún !!! Mình mới tham gia diễn đàn chưa hiểu về cách trả lời bài cho lắm , nên mới có chuyện 1 mục mà mình nói 3 lần 1 ý giống nhau , mong mọi người thông cảm ^:)^

Mình có 1 em pug cái được 7 tháng rồi, màu đen vàng. Dễ thương lắm hôm nào mình sẽ post hình lên nhé.

pepsi nhìn dễ thương ghê.bé pug Mina nhà mình cũng vừa sinh được 2 bé.1boy và 1girl nhìn dễ thương ghia lắm.vài bửa nữa 2 cún con mở mắt mình chụp hình lên khoe mọi người

pepsi nhìn dễ thương ghê.bé pug Mina nhà mình cũng vừa sinh được 2 bé.1boy và 1girl nhìn dễ thương ghia lắm.vài bửa nữa 2 cún con mở mắt mình chụp hình lên khoe mọi người
chúc mừng pug nhà bạn đc làm mẹ :love struck:

dukanh92

Member
Ai ở HN biết địa chỉ nào có thể mua chó pug tin cậy kô :( bác nào có chó pug sinh tại nhà giúp đỡ em với :(

T

tieuho2698

Guest
Mình cũng có 1 em pug cái dc 3.5 tháng . Nếu mua pug thì nên mua trong tp.HCM đii . Mua ngoài HN này Không đảm bao đâu, lai hoặc hay bị bệnh lắm

kshaquang

Chào gia đình pug

chào các bạn, mình cung rất thích pug.hôm trước minh đã đặt cọc tiền để mua 1 chú pug 3tháng.nhg về vợ mình lại ko cho nuôi.đành thôi:eek::eek::eek:
Mình có biết ở HN mới có đàn pug con chó nhà nuôi tầm 3 tháng, nhìn đẹp lắm
đàn pug con 3 tháng tuổi lh; 0983052438