• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo và thiên thần bé nhỏ......!

thuan81

Active Member
cho em trai gởi lời xin lỗi với 2 chị Gái xinh đẹp D_P_Hoa và Gemma :love struck::love struck:
và cô em Gái dễ thương xinh xắn baby :love struck:
Do tình hình tối qua mạng nhà em bị cùi mía hì hì :worried: nên post bài chẳng được !chút buồn ngủ quá nên theo bướm bay đi luôn!:)):))=))
sáng nay post lại mấy cái hình của mấy nhóc để tạ lỗi mấy chị em xinh đẹp !!:love struck::love struck::love struck:

thuan81

Active Member
sao mà mình chẳng up được tấm hình nào cả !
chẳng hiểu bị lỗi gì!chữ vẫn viết cm bình thường!:(:(

babytired

Member
Ủa hồi xưa khi em đi nghe có "cùi bắp" bi giờ lòi ra "cùi mía" rồi hả anh? Thấy anh thành tâm xin lỗi nhưng anh ơi, mấy chị em nhà mình giận dai lắm, thôi anh lì xì mỗi chị em một bé mèo là hết giận liền. Ai đồng ý với em Thanks em một cái. Có mặt đặt tên... Xếp hàng đòi quyền lợi.
nha. Chết cha anh Thuận rồi nếu hơn chục chị em đăng kí là anh bị lột sạch sẽ :D ehheh...:D
Anh Thuận bé mèo của em tạm gửi anh, năm sau về em hốt hàng.

thuan81

Active Member
Mã:
hôm nay đúng 15 ngày cả ba đứa hè nhau mở mắt
Trông cưng lắm cả nhà ơi!
Dường như mọi thứ xung quanh đều lạ lẫm với lũ nhóc
chăm chăm những cặp mắt thơ ngây 
cứ nhìn cứ lo lắng sợ sệt....

babytired

Member
Chời ơi, em mới post bài nói mọi người đăng kí xếp hàng để anh tặng mèo là anh post hình để mọi người dễ xin, sao mà anh dễ thương quá!!! lẹ lên mọi người giơ tay ủng hộ em bắt ảnh cho mèo!!! :D

thuan81

Active Member
Ủa hồi xưa khi em đi nghe có "cùi bắp" bi giờ lòi ra "cùi mía" rồi hả anh? Thấy anh thành tâm xin lỗi nhưng anh ơi, mấy chị em nhà mình giận dai lắm, thôi anh lì xì mỗi chị em một bé mèo là hết giận liền. Ai đồng ý với em Thanks em một cái. Có mặt đặt tên... Xếp hàng đòi quyền lợi.
nha. Chết cha anh Thuận rồi nếu hơn chục chị em đăng kí là anh bị lột sạch sẽ :D ehheh...:D
Anh Thuận bé mèo của em tạm gửi anh, năm sau về em hốt hàng.
em ơi !dân miền tây mình chỉ dùng từ "Tía " thôi!em cứ bảo Tía ơi!là gần gũi lắm!đừng bảo "chết cha" hi hi
Ngừơi Việt Nam mình có câu:
"Nuôi con chẳng quản thân chi!
Bên ướt cha nằm ,bên ráo con lăn.."

thì anh cứ đưa thân ra mà che chở cho mấy bé nhà nè em!
Nên em cứ nhắm vào anh mà......lo "lột" nha !hi hi hi....:beer

babytired

Member
Tía ơi!!( thể theo lời yêu cầu của khổ chủ) lột mèo anh vì mấy bé dễ thương, chứ lột anh dìa làm chi??? :D heheh ah mà lúc này thấy tình hình là giá thịt lên cao; ý anh là xả thân để chị em băm thịt nuôi mèo hả. Mà nghe nói ngày nào anh cũng thể dục thể thao thịt dai nhách rồi lỡ mèo của mọi người ăn gảy răng rồi sao? Thôi anh giơ tay đầu hàng tình nguyện dâng mấy bé dễ thương cho mấy chị em đi... :D khà khà

D_P_HOA

Active Member
em ơi !dân miền tây mình chỉ dùng từ "Tía " thôi!em cứ bảo Tía ơi!là gần gũi lắm!đừng bảo "chết cha" hi hi
Ngừơi Việt Nam mình có câu:
"Nuôi con chẳng quản thân chi!
Bên ướt cha nằm ,bên ráo con lăn.."

thì anh cứ đưa thân ra mà che chở cho mấy bé nhà nè em!
Nên em cứ nhắm vào anh mà......lo "lột" nha !hi hi hi....:beer

Tía ơi!!( thể theo lời yêu cầu của khổ chủ) lột mèo anh vì mấy bé dễ thương, chứ lột anh dìa làm chi??? :D heheh ah mà lúc này thấy tình hình là giá thịt lên cao; ý anh là xả thân để chị em băm thịt nuôi mèo hả. Mà nghe nói ngày nào anh cũng thể dục thể thao thịt dai nhách rồi lỡ mèo của mọi người ăn gảy răng rồi sao? Thôi anh giơ tay đầu hàng tình nguyện dâng mấy bé dễ thương cho mấy chị em đi... :D khà khà
hí hí , câu này chị nghe hay nhất trong ngày em à :D, em ới giá thịt đúng là lên cao thiệt em à , nhưng anh Thuận này thì đúng là có lột ra xả thịt nuôi meo cũng chưa đát em à há há =))

Thíc mấy bé mèo quá đi mất thôi :love struck:

babytired

Member
hí hí , câu này chị nghe hay nhất trong ngày em à :D, em ới giá thịt đúng là lên cao thiệt em à , nhưng anh Thuận này thì đúng là có lột ra xả thịt nuôi meo cũng chưa đát em à há há =))

Thíc mấy bé mèo quá đi mất thôi :love struck:
Rồi chị Hoa có ủng hộ em hông? Ủng hộ em để còn trấn lột mèo của ảnh chứ. Nhào vô mọi người ơi.

D_P_HOA

Active Member
Rồi chị Hoa có ủng hộ em hông? Ủng hộ em để còn trấn lột mèo của ảnh chứ. Nhào vô mọi người ơi.
hi hi , khi nào em về, ới chị 1 câu cùng vào Bên tre trấn lột nhé =)), chị cũng đang gà Thuận đây nè . Em biết không , Thuận là Đại gia đó :D

babytired

Member
Ghê..... Anh Thuận là đại gia hả? vậy mà tiếc với em út mấy bé mèo... :D kì quá!

Gemma

Active Member
Mã:

Ôi giời ơi, xinh quá đi mất! Một đứa giống cha Heo, một đứa tam thể có cái băng đen bịt mắt giống... cướp biển :D, còn một đứa màu Ginger lại có thêm vân áng nữa, xinh ơi là xinh! Kiểu này Thuận chỉ nhá hàng cho bà con thèm chơi, bởi đã nghe chàng tuyên bố ở một topic khác là chuyến này giữ riệt hết cả để nuôi cho khỏi ân hận về sau :rolling eyes::raised eyebrow::-"

TooDesign

Member
Mã:

mới có 2 ngày k lên mà anh Thuận đã up hình ầm ầm rùi...
làm vài show nữa đi anh Thuận ời... mún về Bến Tre quá...á á á á
chắc bữa nào trốn trại 1 bữa quá...hahahaha

babytired

Member
Anh thuận ơi cho em cái HÔT XOÀN 5 CARAT đi anh để em gắn lỗ rún hihi... còn không thì 2.5 carat để em gắn lỗ mũi. Mũi bấm 2 lỗ 5 năm trước mà chưa ai cho hột xoàn bự gắn hết.

Gemma

Active Member
Anh thuận ơi cho em cái HÔT XOÀN 5 CARAT đi anh để em gắn lỗ rún hihi... còn không thì 2.5 carat để em gắn lỗ mũi. Mũi bấm 2 lỗ 5 năm trước mà chưa ai cho hột xoàn bự gắn hết.
Em hù dữ quá, ảnh chạy lên giường ngủ từ tám kiếp rồi :))

lululubu

Active Member
Ôi giời ơi, tam thể:love struck::love struck:. Cho em sang bắt trộm về nhá, anh không cần làm gì đâu, giải tán anh chó giữ cửa hộ em là được thôi.

Boo09

Member
ái chà...chúc mừng anh thuận nha :) các bé nhà anh cũng mập mạp , mũm mĩm quá chứ bộ :p hehe em cũng hy vọng các bé nhà em cũng sớm được nhìn thấy xung quanh....:)
Mà em thấy anh sắp thành hay đã thành nhưng sẽ hot hơn rồi á :)) các chị các em xúm vào hội đồng anh rồi....ráng kiếm em nào nhanh nhanh đi anh ^O^