• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Anh lông ngắn!

D_P_HOA

Active Member
Hic, mệt hơn đi làm nhiều chị ơi, mong sang tuần sau thứ 3 cô bé ấy lên chứ không em ngất :(:)(:)((
ừ nhiều khi đúng là ở nhà mệt hơn đi làm thật:-ss, hết lôi chăn chiếu ra giặt giũ lại lôi mèo ra tắm rửa , cho ăn uống :)). Chị còn mệt huống hồ em lại là bà bầu :).

Khi nãy em đọc rồi đó:), em xem mình nghĩ có đúng không nhỉ :-? . hi hi

vits2be

Member
Bọn nhóc này lớn nhanh ghê thật đấy mới đó mà đã thành quỷ sứ rồi. Sắp có nhiều người mệt với tụi này đây :)). Mẹ Beam bây giờ mệt thì mệt nhưng chả mệt được mãi đâu chuẩn bị mọi người mệt thay đi :))=));;)

zZĩnz

Member
Tụi nhóc nghịch quá, khó chụp ghê, hic,

Không thể nói đc câu nào hơn
RẦM.... lăn đùng ra ngất máu cam chảy thành sông trên nền nhà8-x8-x8-x
trên giấy báo tử có ghi lí do : Chết vì quá sướng và sung hơ hơ hớ

zZĩnz

Member
Ối chị Beam ơi là chị beam ơi cái Bé màu xám to đùng vắt vại nằm ềnh ra dữa nhà ngay bức đầu tiên ấy Em ấy đấy ực ực ( chảy cả nước dãi hế hế )Nó chính là cái đứa làm em thẫn thờ suốt 2 hôm nay Zoi oii là zoi cai mẹt no kìa EM muốn póp cho chết thì thôi Póp Póp póp Em muốn đến nhà chị HUhuuhhuuhuhuh :(:)(:)(:)(:)((

D_P_HOA

Active Member
Beam ơi hôm nay chị cho hai đưa đi nhà mới rồi :(, lúc trưa gọi em định buôn bán kể lể 1 tẹo em ạ :(. Thôi nhưng nó đi nhà mới cũng nngoan lắm , Nhà Bông ngố kể vác Bop đi vào hàng chợ ai cũng xúm lại đòi bế nó đòi chụp ảnh em ạ, ôi lâu rồi em không nhìn thấy nó, bây giờ nó có bộ râu và lông mày đẹp lắm cơ nên ai cũng khen, thôi chả nghĩ tiếp nữa hu hu :(

vit_bau

Hihi, lâu ko ghé qua mà trông mặt mấy bé càng lớn càng xinh thế mà nghịch vậy để chị Beam nhà ta than mệt hoài. Đúng là lũ tiểu quỷ :D. Không khéo lớn thêm chút nữa tụi nó kết bè kết bảng thành Thất đại ma đầu thì lúc đó tha hồ chị Beam kêu giời vì khổ. =))=))=))=))

Beam ơi hôm nay chị cho hai đưa đi nhà mới rồi :(, lúc trưa gọi em định buôn bán kể lể 1 tẹo em ạ :(. Thôi nhưng nó đi nhà mới cũng nngoan lắm , Nhà Bông ngố kể vác Bop đi vào hàng chợ ai cũng xúm lại đòi bế nó đòi chụp ảnh em ạ, ôi lâu rồi em không nhìn thấy nó, bây giờ nó có bộ râu và lông mày đẹp lắm cơ nên ai cũng khen, thôi chả nghĩ tiếp nữa hu hu :(
Thế là qđ rồi đấy hả chị, thằng ku Bop nghe chị kể nhu con gái ý...lông mày :-ss....thằng Bop ngố nhà chị cứ như cục đất ý nhỉ, vào nhà Bông ngố thì còn lo gì nữa mà hu hu.....

Để cho đỡ bùn thì em sẽ up ké sang nhà BeamBeam mí đứa nhà em nhé...hé hé

ôi chị Beambeam ơi em nhìn em lilac nằm lăn kềnh mà em mê quá, chết mất thôi, hay hôm sắp tới em mang Mít nhà em sang giao lưu với các nhóc nhờ ;;);;);;)

Nhân tiện ké đất nhà chị beam show hàng các em nhà em luôn thể, hí hí, ơ mà mình không biết up ảnh thế nào, thử phát

iemmap

Member

Bé này tên là Mít hả bạn linhmai138? Nhìn cái mặt cau có yêu quá >:D<

hathu08

Active Member
cơn thèm muốn ALN bấy lâu nay đã cố kìm nén giờ lại trào dâng ùng ục, nhất là khi thấy cái dáng nằm đặc trưng kia.
Yêu lắm, hôn mỗi đứa 1 chục cái :x :x :X :X

Hihi, uh đấy là Mít còi nhà mình đấy, trông gấu ó thế thôi nhưng mà là gái đấy, đanh đá dã man luôn, đụng vào lúc bà í không thích là bà í cào cho rách tay, hồi trước gọi là Mít heo, cơ mà dạo này thấy người em í cứ dài thườn thượt ra, đến tuổi lớn rồi nền không được tròn vo như hồi bé nữa, mặc dù vẫn ăn như heo, nhưng mà thôi cứ gọi là Mít còi cho trộm vía, hí hí.

XuanHoa09

Member

Eo, Mít giống Lyly nhà mình quá. Sao mấy cái đứa anh lông ngắn, mỗi đứa 1 vẻ mà đứa nào cũng đáng yêu thế nhỉ. Chết mất.

Mít nhà bạn Linhmai138 có cái kiểu nằm giống Boo nhà mình ghê... mình gọi đó là kiểu nằm siêu nhân:p

XuanHoa09

Member
Mít nhà bạn Linhmai138 có cái kiểu nằm giống Boo nhà mình ghê... mình gọi đó là kiểu nằm siêu nhân:p
Kỳ lạ, con Lyly nhà mình cũng nằm kiểu ý. Đặc biệt chỉ cần chạm nhẹ vào lưng là tự động lăn đùng ra đất, mắt lim dim, miệng rên ử ử mời chào màn vuốt bụng và đấm lưng. Yêu thế không biết.

ôi cái bọn mèo anh này mình thấy có kiểu nằm rất đặc trưng nhé, 1 là nằm ngửa bụng dạng chân ra, rất chi là dzô dziên (con giai còn đỡ chứ con gái con đứa thì có mà ế chồng), 2 là nằm sấp thẳng cẳng, ẹp bụng xuống đất, duỗi chân duỗi tay ra nhìn rất chi là stupid, ôi giời ơi càng nghĩ càng thấy ghét, thảo nào đời mình không thoát khỏi kiếp nô lệ cho bọn nó. Sáng sớm nay cơ, mới ngủ dậy đã thấy 3 cái tàu há mồm nằm biểu tình ở hành lang, mình còn đói mốc mõm mà phải phục vụ bọn lắm lông này trước, khổ cái thân tôi.

XuanHoa09

Member
ôi cái bọn mèo anh này mình thấy có kiểu nằm rất đặc trưng nhé, 1 là nằm ngửa bụng dạng chân ra, rất chi là dzô dziên (con giai còn đỡ chứ con gái con đứa thì có mà ế chồng), 2 là nằm sấp thẳng cẳng, ẹp bụng xuống đất, duỗi chân duỗi tay ra nhìn rất chi là stupid, ôi giời ơi càng nghĩ càng thấy ghét, thảo nào đời mình không thoát khỏi kiếp nô lệ cho bọn nó. Sáng sớm nay cơ, mới ngủ dậy đã thấy 3 cái tàu há mồm nằm biểu tình ở hành lang, mình còn đói mốc mõm mà phải phục vụ bọn lắm lông này trước, khổ cái thân tôi.
ôi cái kiểu tả tư thế nằm của bọn này chuẩn quá. Mình còn phát hiện ra con mèo nhà mình rất thích được đấm lưng nữa. Lúc đấy nó gật gù sung sướng lắm. Lại "trưng bày" cái thế nằm siêu nhân đấy ra.

vits2be

Member
Đúng là toàn các bạn yêu thích ALN tụ tập ở nhà BeamBeam vui ghê:D.Phải công nhận nhìn ALN bé nào cũng đáng yêu và cứ nhầm mèo nhà mình nếu không để ý kỹ . Up tạm cái ảnh bé này chả biết bé nhà ai lạc vào nhà mình ;;)

XuanHoa09

Member
Đúng là toàn các bạn yêu thích ALN tụ tập ở nhà BeamBeam vui ghê:D.Phải công nhận nhìn ALN bé nào cũng đáng yêu và cứ nhầm mèo nhà mình nếu không để ý kỹ . Up tạm cái ảnh bé này chả biết bé nhà ai lạc vào nhà mình ;;)
Lyly nhà em lạc vào nhà bác đấy bác ạ. Đề nghị bác gửi Hoàng Long về HP cho em nhé. Hehe, mà sao cứ anh lông ngắn màu lilac, đứa nào nhìn cũng giống nhau như lột thế nhỉ. Không yêu không được :D.

D_P_HOA

Active Member
Thế là qđ rồi đấy hả chị, thằng ku Bop nghe chị kể nhu con gái ý...lông mày :-ss....thằng Bop ngố nhà chị cứ như cục đất ý nhỉ, vào nhà Bông ngố thì còn lo gì nữa mà hu hu.....

Để cho đỡ bùn thì em sẽ up ké sang nhà BeamBeam mí đứa nhà em nhé...hé hé

chú Cường về rửa lại mặt cho Boo đi nhé :D, mà con Bj nhà chú nó nhát nhờ , có gái mèo xinh ở cạnh thế kia mà chưa làm gì được hả Cường :D