• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Đôrê

lou_kute89

a Cương ơi cho e hỏi bé Terry nhà a mua ở đâu vậy ạ? E thích màu mắt và màu lông của bé ấy lắm. E ở sg nên kiếm mèo khó wa'. Hic. Nếu dc a cho e xin cái địa chỉ nha. Cảm ơn a trước ạh ^^

lululubu

Active Member
Terry nhà anh Cương nếu mình nhớ không nhầm thì đón từ nhà chú Trung PDF về bạn ạ, mèo nhà chú ấy thì đẹp rồi, bố mẹ thuần chủng cả, mỗi tội số người xếp hàng đặt thì dài cả cây số. Nếu bạn nhiệt tình có thể nói chuyện cùng chú ấy, nếu được tin tưởng chắc sẽ đến lúc đón được 1 em thôi. Tiện note luôn là em Terry là của quý của hiếm, lâu lắm mới ra được 1 đứa màu như thế:blusshing:.

Na nhát lắm a à,k cưa được gái khi ở nhà khác :D , ở nhà thì thỉnh thoảng mới kêu nên giờ vẫn là giai tân :) E phải đi mượn máy xịn về mới chụp dc chứ máy du lịch thì bó tay với bạn ấy :(

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Na nhát lắm a à,k cưa được gái khi ở nhà khác :D , ở nhà thì thỉnh thoảng mới kêu nên giờ vẫn là giai tân :) E phải đi mượn máy xịn về mới chụp dc chứ máy du lịch thì bó tay với bạn ấy :(
Lâu lắm không thấy phương up ảnh khoe bọn nhóc ở nhà, tiện có máy xịn chụp mấy pô up lên đi em.

Lynyeu

Member

Nhà tớ có em này.Cũng còi dí còi dị. Đón từ nhà cô Hồng về đấy
Em í cũng đang thèm zai, tớ mang sang tận nơi cho Na nhà bạn tán nhé ;;);;);;);;);;)

hihi.e ưu tiên chụp Na cho a Cương. thật ra thời gian qua nhà e cũng xảy ra 1 số chuyện k vui với các e mèo nên giờ quân số k dc như xưa!
@lynyeu: bé nhà bạn xinh ghê, Na thích lắm đây nhưng mình sắp nghỉ hè + đi du lịch, Na sẽ k ở Hn trong khoảng 1 tháng b à :(

Lynyeu

Member
hihi.e ưu tiên chụp Na cho a Cương. thật ra thời gian qua nhà e cũng xảy ra 1 số chuyện k vui với các e mèo nên giờ quân số k dc như xưa!
@lynyeu: bé nhà bạn xinh ghê, Na thích lắm đây nhưng mình sắp nghỉ hè + đi du lịch, Na sẽ k ở Hn trong khoảng 1 tháng b à :(
Zon là con của nhà cô cunbeoxinh70 đấy. Mình thấy bạn có lập 2pic khoe ảnh đến nhà cô chơi mà. Na đẹp quá. Mình cứ thấy mèo mà đen là lại thích. Rất thích các cháu tối màu:)):))

Boo Boo

Member
Chú ơi, thử quickstick cho bé mèo chưa ? Nếu 2 vạch thì cho nhà cháu đặt 1 em gái nhé .

Đàn ALN của nhà Sheryl và sắp tới cả cua nhà Beam Beam cũng đều là con của bố Xám Bi, nhà cháu chẳng có cơ hội nào cho Xám Bi, chỉ còn đợi mỗi công chúa của nhà chú Cương thôi. Nhà Bơ Sữa gọi 1 xe tải chở gạch xếp trước cửa nhà chú Cương nhé!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Ngày về nhà cũ của em Nana, manly hơn rất nhiều nhưng máy ảnh du lịch không chụp nổi bộ mặt đen xì khó chịu của Na, hi:

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Tiếp 1 em đen xì nữa nè:

Sau cùng là em Mon, em vừa cưới được 1 cô vợ xinh xắn nên mặt có vẻ thỏa mãn:

Mimi83

Member
Hà Phương cho Na về thăm bố Cương à ? Thế bố Cương chiêu đâĩ con trai món gì đấy ?

garuru

Member
Hì hì, mình vừa lang thang bên box của cún, gặp ngay Hoangmoccuong ở nhà của Darkstar. Bạn định nuôi thêm một bé Rough Collie à ? Giống chó này quả thực rất thông minh và tình cảm.Ngoại hình thì thướt tha yểu điệu. Dao trước, mình và Darkstar suýt trở thành "thông gia", nhưng cuối cùng chuyện không thành vì cu Bốc nhà mình khờ quá:D Hic, nguy cơ ế vợ cua Bốc rất cao:D

Lynyeu

Member
Hôm qua sang nhà aCuong đón Nhọ về mà chả có thời gian buôn. Buồn quá :(
Cảm ơn ACuong cho Nhọ làm dâu 10 ngày :)

Beambeam

Active Member
Đàn ALN của nhà Sheryl và sắp tới cả cua nhà Beam Beam cũng đều là con của bố Xám Bi, nhà cháu chẳng có cơ hội nào cho Xám Bi, chỉ còn đợi mỗi công chúa của nhà chú Cương thôi. Nhà Bơ Sữa gọi 1 xe tải chở gạch xếp trước cửa nhà chú Cương nhé!
Hic, nghe mà thương Xám Bi nhỉ, hay em gả hẳn Boom sang bên đó luôn cho anh chị nè, sang bên đó Boom còn sướng hơn ở nhà em ấy chứ mà Xám Bi lại đỡ phải đợi chờ vợ "nhớn". E giữ lại con của Boom nuôi thôi chứ sắp tới bận bịu chắc gì đã chăm Boom nổi :(