• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu nhóm chó nhỏ-Toydogs bằng hình.

nh0kkUn

Member
Hehe, em chỉ trung thành với bé Papillon từ đó đến giờ thôi, nhóc đó dễ thương nhất :D, ài, có ai biết Papillon bán ở đâu không nhỉ :))

Thu xin mến chào anh NguyenNhuThach, anh vẫn khoẻ ạ:

Dạ, đôi dòng Thu viết vội xin lưu lại mến thăm anh vẫn khoẻ, và Thu xin rất cảm ơn anh vừa qua đã tải lên những tấm hình của mí chó con thật dễ thương phía trên, mùh Thu đã có dịp may mắn chiêm ngưỡng được, dạ, chắc có dịp nào, Thu phải xin phép anh được mượn đỡ một bé.. để ôm ngủ cho ấm, vì nhìn mí bé trông thật ngộ nghĩnh,dễ thương và thật đáng yêu ....như những cuộn bông gòn nhiều màu :), dạ và xin thêm lần nữa, Thu xin rất cảm ơn anh cho những tấm hình thật đáng yêu của các bé vừa qua, và trước khi xin phép được hạ bút, Thu xin gởi lời mến chúc anh những chuỗi ngày bình yên, cùng với những gì tốt đẹp, thân ái và dễ thương nhất ạ :), và mến mong anh bảo trọng

Thân ái

NuocMatMuaThu

vinhphuc

Member
Cám ơn anh thạch vì topic rất hữu ích cho những ai yêu toy dog. Đây là 2 chú chó của em không biết là Nhật hay Bắc Kinh vậy anh Thạch?

NguyenNhuThach

Active Member
Cám ơn anh Thạch vì topic rất hữu ích cho những ai yêu toy dog. Đây là 2 chú chó của em không biết là Nhật hay Bắc Kinh vậy anh Thạch?
Đã trả lời riêng cho bạn bằng tin nhắn rồi.
14.Chinese Crested(có 2 dòng: trụi lông trên thân và có lông đầy đủ)

NguyenNhuThach

Active Member
15.Chó Mini Schnauzer(Zwergschnauzer):
5-6 kg,có thể bị cắt tai và đuôi.

Các kiểu chó Mini Schnauzer: