• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu hình ảnh buổi lễ ra mắt CLB GSD Vietpet Hà Nội

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bạn VINH_QUANGNAM post ảnh bé quá, tớ post to lên nhìn cho sướng, ACE BẮC- TRUNG - NAM như 1nhà:):love struck:, à đính chính thêm là tớ dắt em Rando của Khương_ soi dong hoang, còn Ngọc dắt em Lô của anh Kỳ Cầu Gỗ ạ:-bd

Có mỗi ảnh này là chụp cùng VINH hay sao ý nhỉ?:), mà Microsort và Vinh về lúc nào mà kg thấy chào tạm biệt nhỉ?:D

Còn đây bắt quả tang em gái xinh tươi nào tận Đà Nẵng Fan hâm mộ của anh Khiêm nhé:D:)):-bd, đứng cạnh NGƯỜI ĐẸP nên cười tươi thế:D:-bd

Ớ....hớ...hớ....anh Khiêm ơi quả ảnh này RẤT RẤT SÁNG NHÉ......he....he.....HẦM LÒ NÀO ĐÂY??!!!

microsort

Member
Cảm ơn microsort nhiều , giờ anh mới thấy được chút ...ánh sáng cuối đường hầm !!! :-bd:-bd:-bd
kekkêk , thế còn quà của em anh đừng quên đấy.Viết lên đây để anh có quên thì nhờ mọi người nhắc,kekkkeke

microsort

Member
Bạn VINH_QUANGNAM post ảnh bé quá, tớ post to lên nhìn cho sướng, ACE BẮC- TRUNG - NAM như 1nhà:):love struck:, à đính chính thêm là tớ dắt em Rando của Khương_ soi dong hoang, còn Ngọc dắt em Lô của anh Kỳ Cầu Gỗ ạ:-bd

Có mỗi ảnh này là chụp cùng VINH hay sao ý nhỉ?:), mà Microsof và Vinh về lúc nào mà kg thấy chào tạm biệt nhỉ?:D

Còn đây bắt quả tang em gái xinh tươi nào tận Đà Nẵng Fan hâm mộ của anh Khiêm nhé:D:)):-bd, đứng cạnh NGƯỜI ĐẸP nên cười tươi thế:D:-bd

Ớ....hớ...hớ....anh Khiêm ơi quả ảnh này RẤT RẤT SÁNG NHÉ......he....he.....HẦM LÒ NÀO ĐÂY??!!!
em xin lỗi chị Thuý nhé, ngay sáng hôm sau là tụi em ra sân bay liền vì thời tiết ở miền TRung rất xấu ,mưa liên tục và gây lụt .Do đó cung hơi lo chị à, về sớm được chừgn nào hay chừng ấy ,kekke.Nên ko alo chào mọi người được, em thành thật xin lỗi mọi người nhé ^:)^ ^:)^

dieuthuy

em xin lỗi chị Thuý nhé, ngay sáng hôm sau là tụi em ra sân bay liền vì thời tiết ở miền TRung rất xấu ,mưa liên tục và gây lụt .Do đó cung hơi lo chị à, về sớm được chừgn nào hay chừng ấy ,kekke.Nên ko alo chào mọi người được, em thành thật xin lỗi mọi người nhé ^:)^ ^:)^
Ừ, đúng đấy nghe dự báo thời tiết xấu, thấy hơi lo lo cho các bạn như bạn Giang Nam_ Nghệ An( vì bạn ý đi ô tô lại mang theo cún), và 1loạt các bạn ở Đà Nẵng.....nghe nói còn mưa, ngập lụt cơ mà:(:)(:)((. May mà các bạn về an toàn, khoẻ mạnh là vui rồi. Chúc các bạn và gia đình luôn vui và may mắn nhé, có dịp, có duyên sẽ lại ngồi uống cùng nhau nhé.

* Chắc phải lâu lắm nữa mới lại có dịp tụ hội HOÀNH TRÁNG thế này ACE nhỉ:love struck::-bd

dieuthuy

Không cần nói chắc nhiều người cũng biết cửa hàng Petshop của anh Lâm mỡ :D

Chú Lâm ơi chú nhìn ảnh này có thấy có cảm tưởng như chị thế này kg? nhé:" ANH ĐÃ MƠ VỀ NGÔI NHÀ VÀ NHỮNG ĐỨA TRẺ":love struck:.....hế....hế....:D:-bd

* Xin đính chính ạ, cô em xinh tươi bế em bé là bạn Hương_ Hipxinh_ bạn gái của bạn Minh_dauphu đã cho ra những bức ảnh quá tuyệt vời đấy ạ. Lại còn hôm nay được biết tin 2bạn đều tham gia vào làm trong ban liên lạc của CLB GSD Hà Nội nữa:-bd=D>, trong ban tổ chức có những thành viên nhiệt tình, nhiệt huyết như các bạn thật đáng quý.

leuleu

Member
hu' hu' hu' hu' báo cáo cả nhà là em đã về Đà Nẵng ah ! thankx mọi người vì thịnh tình đón tiếp em chu đáo ;)

leuleu

Member

Có mỗi ảnh này là chụp cùng VINH hay sao ý nhỉ?:), mà Microsort và Vinh về lúc nào mà kg thấy chào tạm biệt nhỉ?:D

:D dễ gì có dịp ra tận hà nội được nắm chân bắt tay với người miền trong anh Khiêm nhỉ >:D<

bác vương mới tậu đc chú chó gsd này hả.trông cũng đẹp nhỉ chắc là dòng nhà chú hùng hạ lý phải ko

dangha_57

Member
Tuy rằng không được tham dự buổi lễ ra mắt CLB GSD,song mình cứ tưởng tượng như vừa mới đi off về ,bao cảnh tượng hình dung khó tả .Thật vô cùng cám ơn BTC và các ban đã đăng tải thật đầy đủ những hình ảnh của buổi OFF đầy ấn tượng này cho toàn t/viên VP 3miền đươc chiêm ngưỡng -Xin một lần nữa được cám ơn và hẹn gặp lại nhé !

khangvcb

Member
THÔNG BÁO

Các bạn thân mến !

Hiện nay, có một số bạn trong và ngoài CLB hỏi về hoạt động OFF của CLB Berger Hà nội Vietpet trong quý 1 năm 2009. Ban chủ nhiệm CLB Berger Hà nội xin có thông báo như sau:

Theo kế hoạch trong giai đoạn 1 của năm 2009, Ban chủ nhiệm CLB Berger Hà nội Vietpet có tổ chức một buổi OFF tại sân bóng đá Quảng an, quận Tây hồ, tp Hà nội (quy mô nhỏ và gọn).

Tuy nhiên, tình hình thời tiết mùa Xuân không ổn định, rất nhiều ngày mưa phùn và ẩm ướt kéo dài, những ngày nắng lên thì quá ít ỏi nên không phù hợp với các buổi sinh hoạt ngoài trời. Ban chủ nhiệm CLB có tham khảo một số ý kiến các hội viên và đa số mọi người đều nhất trí tạm lui lại thời gian OFF là hợp lý nhất.

Như các bạn đã biết, chó Berger là giống chó thông minh, ưa sạch sẽ, năng vận động và không thích môi trường ẩm ướt (dễ có mùi hôi, bẩn). Ngoài ra “anh bạn” này có thân thể to lớn, do đó việc vận chuyển, đưa đón trong điều kiện thời tiết xấu đến sân chơi cũng là một vấn đề. Để đảm bảo sức khoẻ chó Berger thân yêu thì tốt nhất chúng ta cho “anh bạn quý” nghỉ ở nhà trong thời gian này, mà “bỗng dưng ở nhà” liên miên là các “anh bạn bốn chân” của chúng ta không thích đâu nhé ! Mặt khác, một số hội viên chủ chốt trong Ban chủ nhiệm CLB rất bận việc công tác, xã hội, gia đình nên chưa chia sẻ, hợp tác được với nhau.

Vậy, Ban chủ nhiệm CLB Berger Hà nội Vietpet xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm đến hoạt động của CLB và mong muốn các bạn hợp tác chặt chẽ với Ban chủ nhiệm CLB nhằm giúp chúng tôi cố gắng làm việc hiệu quả để có những buổi giao lưu, đoàn kết và xây dựng tốt hơn vì mục đích chung cho dòng chó Berger yêu mến.

Chào thân ái !

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Đề nghị mấy thuyền trưởng máu máu lên tý để câu lạc bộ GSD đỡ TẦU NGẦM hơn ,các bác cứ mải lo kế sinh nhai nên quên mất cả niềm vui của mấy thằng BỐN CHÂN rồi he...he.Theo em tuần sau các bác làm tới luôn đi !

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
chương trình hoạt động GSD Hà Nội

Tôi thiết nghĩ vấn đề Off GSD Hà Nội là vấn đề giao lưu học hỏi lên để có một sân chơi bổ ích BCN lên thương xuyên tổ chức giao lưu nêu anh em nào quá bân cv xã hội và GD thì anh em khác lo tổ chức buổi họp mặt đầu xuân
chúc BCN Hà Nội mạnh khoẻ

thitgata

Ôi nhưng chú SGD thật là tuyệt vời ! Ước gì mình có một em nuôi chơi nhỉ !