• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu hình ảnh buổi lễ ra mắt CLB GSD Vietpet Hà Nội

Xin Chúc Mừng Câu Lạc Bộ:GSD Hà Nội

:)Xin chúc mừng buổi ra mắt thành công và đầy ấn tượng của câu lạc bộ GSD Hà Nội.Xin chúc hội ngày càng phát triển lớn mạnh cả về số lượng và chất lượng.Trở thành một câu lạc bộ tiên phong làm nòng cốt cho niềm đam mê GDS tại Viêt Nam. Xin chúc tất cả những thành viên của hội và những phan của GDS Việt Nam lời chúc sức khoẻ và hạnh phúc.Chúc cho niềm đam mê của chúng ta ngày càng bất tận.

Em cũng xin được mon men bon chen tí ạ :D

Tập dượt lại chút chút không thì tí ra biểu diễn mà quên thì quê chết .... hehhehhehhe

Hơ hơ ... anh bảo ngồi ngay ngắn lên mà ngắm chứ sao cứ rụt đầu rụt cổ thế kia...bực mình quá có nghe không thì bảo:

Đấy phải thế này mới đúng thế chứ các bác nhỉ :D

Tiếp tục nào ....

Ơ hay cái bác này tay chân có sạch sẽ không mà đòi ôm em thế ? Phải kiểm tra mới đc :D

Hừm .... đạt tiêu chuẩn :

Giờ thì ta cùng chụp nào :D

Tiếp ạ .....

Hị hị....em chẳng biết nói gì vì run quá ạ :D

Hơ hơ ... em xin lỗi bác Ảnh vì mãi tập chung vào em béc của bác nên em .... :D

Em "xinh" em đứng một mình ...càng "xinh"

Tiếp nào ....

Hừm .... Anh không chơi trò thi xem ai có lưỡi dài nhất đâu nha :D

Em này thuộc hàng topten đấy ạ

Em này tuy mới còn bé mà đã bộc lộ tố chất của một "người mẫu" chuyên nghiệp qua dáng đứng các bác nhỉ :D

KHIEMTN

Member
Cảm ơn microsort nhiều , giờ anh mới thấy được chút ...ánh sáng cuối đường hầm !!! :-bd:-bd:-bd