• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu chó GDS

Hic! Em Nam Định cũng vậy.

Dạo này thời tiết không ủng hộ mấy cho sự vận động chạy nhảy của mấy nhóc GSD. Nhà em chúng nó cũng lười hẳn, nhưng em thấy phát phì nhiều quá là không tốt đâu bác Bình ạ. Theo quan điểm của em là nuôi chó không nên để nó béo quá, chỉ để hong hong thôi thì sẽ khoẻ hơn nhiều. Khi nào rảnh thì bác post lại hình em Bush cho em chiêm ngưỡng chút nhé! Chào bác:love struck:

thuongvu

Member
Gửi anh Bình

Chào Bạn
Thứ nhứt về giá chó:Bạn nên gọi TL tới Anh Long,có lẽ sẽ được tư vấn nhiều...và cả giá chó nữa.Khi bắt chó nó được đi cả ô tô,tàu hoả về hải phòng...Theo mình,chó có sức tốt đi mấy ngày cũng không có hề gì,khi tới HP nó vẫn khoẻ à.Cứ hỏi Long đi rồi nếu chưa tin gọi điện cho tớ xác minh(đùa tý)Tớ tin Bạn sẽ toại nguyện...
Chúc Bạn đạt đươc mơ ước của Mình-chào Bạn
Xin chào anh Bình, Em cám ơn anh đã có những lời khuyên chân thành, nhìn chú Bush nhà anh mà em khoái quá, chắc em nhất định phải ra chú Long một phen

Dạo này thời tiết không ủng hộ mấy cho sự vận động chạy nhảy của mấy nhóc GSD. Nhà em chúng nó cũng lười hẳn, nhưng em thấy phát phì nhiều quá là không tốt đâu bác Bình ạ. Theo quan điểm của em là nuôi chó không nên để nó béo quá, chỉ để hong hong thôi thì sẽ khoẻ hơn nhiều. Khi nào rảnh thì bác post lại hình em Bush cho em chiêm ngưỡng chút nhé! Chào bác:love struck:
Chào Em
Anh cũng muốn chụp ít ảnh tặng ACE chơi,song thời tiết xấu quá,thỉnh thoảng cũng có ngày đẹp thì lại không rảnh.Đúng là con GSD nhìn" phì"thì chẳng có gì đẹp cả.Đi tập trời mưa bẩn,có hôm đành phải tắm cho nó sấy tới hơn nửa tiếng mới khô ...khổ...khổ quá...

thuongvu

Member
ôi cái bác ducchinh nói chuyện sao từ xa xưa thế ạ, giờ em nó thành đàn ông chính hiệu rồi :D Dạo này Bush có khỏe không bác Bình, chắc vẫn đang phát triển tốt nhỉ bác :)
Bác Việt Châu ơi, bác có nuôi chó GSD không? nếu có bác update hình mấy chú GSD lên diễn đàn cho mọi người cùng chiêm ngưỡng đi, bác cho địa chỉ và số điện thoại để có dịp em ghé thăm anh.

Thanhmk

Member
Chó đẹp nhưng đúng phải bổ sung can xi

Chó của banh rất đẹp nhưng đúng như 1 ban đã nói cần bổ sung can xi hợp lý để khỏi bị hạ bàn, mình cũng chưa gặp GSD nào ba tháng tuổi mà lông như vậy cùng vớí tai đứng hẳn lên như vậy, chúc bạn chăm sóc và huấn luyện tốt, khi nao huấn luyện rồi cho mình chiêm ngưỡng nhé

Chó của banh rất đẹp nhưng đúng như 1 ban đã nói cần bổ sung can xi hợp lý để khỏi bị hạ bàn, mình cũng chưa gặp GSD nào ba tháng tuổi mà lông như vậy cùng vớí tai đứng hẳn lên như vậy, chúc bạn chăm sóc và huấn luyện tốt, khi nao huấn luyện rồi cho mình chiêm ngưỡng nhé
Chào ban.
Cảm ơn bạn nha,Mình sẽ cố gắng để cún đẹp hơn.Nhưng cún...3tháng tai dựng hổng nghạc nhiên bằng...Tớ thấy...một cậu ...3tuổi viết bài tốt ...và biết rất nhiều chuyện.Chào bạn nhe

Cái ông bạn này chắc ít thời gian đọc bài quá?cún Người ta gần lấy vợ rồi còn lôi cái ảnh bê bi ra chúc hay ăn chóng tý mẹ..

tranminhchau

nhìn chú này của bạn ok luôn nhưng nó có chính xác là 3 thàng tuổi không? hình như bạn nhầm về tuổi của nó.

Chau linh_HP

xin chao Ngoc Anh !
minh la mot thanh vien moi cua vietpet ,cung la mot niem dam me va khao khat nhung hom nay thuc su moi buoc chan vao the gioi gsd thuc su .Da nhieu lan ghi danh dang ky vao vp nhung khogn thanh cong cung voi cong viec ban ron ma hom nay moi thuc su duoc biet ,lam quen va lam mot nguoi ban thuc su cua vp .Ham me nhung kien thuc ve gsd chua nhieu ,chua dam nhan xet nhieu ve mot chu gsd dep nhu vay .qua vp minh muon thuc su duoc lam mot nguoi ban cua N A.Minh cung o Hai Phong ,huyen Vinh Bao .minh rat muon bit nhieu dia chi cua moi nguoi choi gsd o hp nhung khong the biet ,vi the qua day minh xin chao Ng Anh cung nhu tat ca thanh vien cua vp dac biet cua Hp.Ng anh co the cho minh dia chi de khi nao den choi duoc khong .
Oi quen mat minh xin duoc tu gioi thieu minh la Vu Thanhf Manhj 28t _Chaau Linh la ten hai co con gai minh .Cam on moi nguoi ,rat vui long duoc lam quen va noi chuyen cung cac ban .
Manhj 0313.884375 / 01263353331

chúc mừng bác Chau Linh đã gia nhập fan GSD trên diễn đàn VP. Nếu có em nào thì cứ post để anh em học hỏi lẫn nhau. Bác cũng nên nhớ lần sau đánh dấu trong bài chứ viết ko là ko được, ban quản trị sẽ xóa đấy.
CHÀO BÁC LINH

Chau linh_HP

minh cam on ban rat nhieu ,xin loi moi nguoi vi may minh dang su dung khong co phan mem go tieng viet .cam on moi nguoi minh cung co mot chu nhung chi la mot chu cho f don gian khong dam trinh lang,vua roi minh co mot gsd cai nhung vi so xuat luc vua cho an xong ,be con lai quay voi chay len voi con len bi bon nghien no dat mat .hai vo chong tiec ca thang troi........hi ,thoi danh vay "cua di thay nguoi ma " minh cung vui ve vi nam nay la nam han cua minh ma

Chau linh_HP

Xin chào mọi người,
Cháu mới vào diễn đàn, có j` xin mọi người chỉ bảo.

Nhà cháu có nuôi 1 con chó GDS bé hơn 3 tháng tuổi rồi, gọi là BUSH. Hôm nay cháu post ảnh BUSH nhà cháu lên, mong nhận được sự nhận xét và đánh giá của mọi người.

Xin chào Ngọc Anh !
vì mới vào vp nên biết chưa nhiều về công cụ hỗ trợ cua vp nên toàn gõ không dấu thôi , Ngọc Anh à !Bush tuyệt vời lắm.Ngọc anh vui lòng cho mình địa chỉ nhe để có dip ra thăm và chiêm ngưỡng bush.
Mạnh Vĩnh Bảo:01263353331

Chau linh_HP

Cảm ơn Việt Châu !
Vì vừa gia nhập vp lại không để y đến công cụ của vp nên toàn đánh không dấu thôi ,rất vui được làm quen với mọi người .Có thông tin gi thi nhắn cho mình nhé.Chào bạn_Châu linh là tên hai con gái mình bạn à ,mình là Vũ Thành Mạnh _Hải Phòng

Chào Mạnh
Xin chào thành viên mới của VP-Chúc Bạn và gia đình những điều tốt đẹp nhất-Chúc những đam mê cùng hoà đồng và nhân lên trong cộng đồng VP.
Mình cũng như Bạn..Ngọc Anh là con gái của Mình,và cháu cũng là Người đưa Bush giới thiệu cùng VP,song cháu bận học nên cũng ít thời gian(trước đây Mình còn không biết cả sử dụng vi tính nữa).Khi nào có điều kiện xin mời Bạn ghé qua Mình chơi,...nhà Mình ở quận NGô Quyền.
điện thoại:0903200990-0987550066-Trần quốc Bình.Xin chào Bạn

chó đẹp mình chỉ biết nói vậy mà thôi mong dăng bạn hãy cố gắng luôi dưỡng em no thành tài thân chào

chó đẹp mình chỉ biết nói vậy mà thôi mong dăng bạn hãy cố gắng luôi dưỡng em no thành tài thân chào
Cảm ơn Bạn đã khen Bush nhà Mình.Mình rất muốn ...muốn dạy nó thành tài,song song với kiến thức ít ỏi,còn cần rất nhiều thời gian và sự kiên nhẫn.
Thân chào Bạn

nhìn cái mặt mẹt em nó đẹp quá chú Bình :)) Cái hình cuối nhìn thấy cổ em nó dài dữ. Dạo này vẫn khỏe mạnh hả chú :D