• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giá 1 chú chó xoáy thái?

doberman

Member
Bạn hiểu nhầm rồi, mình nói như vậy là với mục đích khác, rẻ bỉu nhau làm gì, không ai nắm tay dc cả ngày,không ai giàu hơn ai vấn đề là ở đây khi ai đó nói tới 8->10 triệu là với ý khác.>:D<>:D<>:D<.Xin lỗi
tại mình hay nói thẳng hơi khó nghe.

Cuong_Chao

Member
Thế này thì tôi biết là tôi đụng chạm đến ai rồi ka ka ka ka , ra giang hồ không biết lên đụng nhầm đại ca người ta khở thế kakakakak

Bạn hiểu nhầm rồi, mình nói như vậy là với mục đích khác, rẻ bỉu nhau làm gì, không ai nắm tay dc cả ngày,không ai giàu hơn ai vấn đề là ở đây khi ai đó nói tới 8->10 triệu là với ý khác.>:D<>:D<>:D<.Xin lỗi
tại mình hay nói thẳng hơi khó nghe.
Ok bạn. Tính mình cũng thẳng nhưng đừng để mất lòng nhau. :D

toithai

cho la nguoi ban vo gia'. la 1 nguoi ban di san cung ta moi khi thich' an meo`nguoi ban do' se~ bat' cho ta ... co' nhung thu co' tien chua trac da mua duoc

thongkhpt

Có vẻ căng thẳn nhỉ! Theo tôi chó mình không đẹp mà các bạn khen là tôi ngượng cứng như cây cột liền. Thấy bạn doberman có vẻ quá gay gắt. Này bạn àh! nhà quê có gì thấp hèn đâu, chất phát thật thà là đức tính quý nhất, còn thành thị thì sao nào: nhà cao cửa rộng, sang trọng nhưng lọc lừa, xì ke ma túy đỉ điếm đầy phải không? Tôi tin chắc góc gác bạn cũng từ quê ra chứ đâu và nhận thức xã hội của bạn rất còn hạn chế, dễ bị kích động. Trong cuộc sống hằng ngày phải cố giử cho trai tim luôn nóng và một cái đầu phải lạnh nhá!

doberman

Member
Có vẻ căng thẳn nhỉ! Theo tôi chó mình không đẹp mà các bạn khen là tôi ngượng cứng như cây cột liền. Thấy bạn doberman có vẻ quá gay gắt. Này bạn àh! nhà quê có gì thấp hèn đâu, chất phát thật thà là đức tính quý nhất, còn thành thị thì sao nào: nhà cao cửa rộng, sang trọng nhưng lọc lừa, xì ke ma túy đỉ điếm đầy phải không? Tôi tin chắc góc gác bạn cũng từ quê ra chứ đâu và nhận thức xã hội của bạn rất còn hạn chế, dễ bị kích động. Trong cuộc sống hằng ngày phải cố giử cho trai tim luôn nóng và một cái đầu phải lạnh nhá!
Có ai nói bạn ở quê,:(:)(:)((,hay bạn giật mình vì bạn nghĩ người khác ngĩ bạn là dân quê.Tôi ah, dân quê chính gốc.tại thấy bạn nói 8-10 triệu nghe mà nó đơn giản quá, tôi thêm 2000->5000usd vào cho câu chuyện thêm sinh động và khách quan.:D:D:D

Tdhvn

Các bác ơi, mình mới nuôi xoáy Thái được 1 năm, càng nuôi càng thấy thích giống này. Các bác cho hỏi có hội chơi xoáy Thái ở Hà nội không? Nếu có thì có chương trình giao lưu trao đổi kinh nghiệm gì không?

Cảm ơn bạn lâu không vào thấy bạn nói lời như cởi tấm lòng , thật sự đợt đấy nhà thừa tiền quá mà không hiết tiêu gì . Lên mua phải hàng mà cho bây giờ còn khó ! Biết thế đợt đấy mua chó ở đây có phải là dư giả làm vài bộ quần áo hiệu mặc chơi , không hiết bạn có chơi chó xoáy thái không ? Có khi lại kiu mang được mấy của nợ đấy cho mình . Nếu được thế thì còn j bằng , nếu được tôi chuyển luôn cho
Lâu lâu mới nhớ ông này. Hóa ra là ông Cường Cháo bán cháo nuôi chó. =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

thanhloc

Member
Lâu lâu mới nhớ ông này. Hóa ra là ông Cường Cháo bán cháo nuôi chó. =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
nếu mà nói bán cháo nuôi chó.thì sẻ cung cấp thêm nhiều dlnh dưỡng mà
nhưng mà có điều khâm phuc học hỏi là những con chó đó có GIẤY CHỨNG NHẬN NGUỒN GỐC nên kg sợ giao lưu trùng huyêt .có dog show tới mượn dắt show cũng đỡ tủi cho kiếp nghèo

nếu mà nói bán cháo nuôi chó.thì sẻ cung cấp thêm nhiều dlnh dưỡng mà
nhưng mà có điều khâm phuc học hỏi là những con chó đó có GIẤY CHỨNG NHẬN NGUỒN GỐC nên kg sợ giao lưu trùng huyêt .có dog show tới mượn dắt show cũng đỡ tủi cho kiếp nghèo
Tôi không có ý gì đâu, ai chơi thế nào thì tùy chỉ là thấy ông này nói chuyện hay diễu người khác nên tôi comment tý cho đỡ buồn ý mà. Ai cũng biết là ông ý có chó nhập nhưng mà cách ông này nói chuyện nghe nó khó chịu nên tôi vào diễu tý cho nó đỡ nhạt. =))=))=))=)). Có tiền mà họ ăn nói khiêm tốn có học nó khác bạn à, còn kiểu hơn nhau tý nói kiểu coi thường người khác thì tôi nghĩ chỉ như bọn trẻ trâu thôi mà. =))=))=))=))