• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"G" of vnrottweiler from CH.J Agila x Grismo

konkamfa

..he..he..anh Kon nói cái vụ nhận làm "đệ" làm em tổn thọ chết..he..he....cái này gọi là giao lưu nghệ thuật..ka..ka...mấy hôm nay bận việc chưa qua anh Kon chúc mừng cuộc đi săn gà chiến thành công mỹ mãn nên thật là thất lễ quá. từ hồi quen anh Kon đến giờ coi bộ cá la hán thì không ghiền mà lại ghiền mấy con gà của anh mới chết....:D:D:D

em sẽ cập nhật hình Gil thường xuyên để anh theo dõi nhé

BR
anh sonnguyen ko ghiền mấy con cá của kon là đúng rồi tại thịt nó ít wá nhậu ko đã đúng ko keke gà nhiều thịt hơn :D

konkamfa

hehe! Cuối cùng thì a Kon cũng chịu bước chân vô VP rồi! Sẽ có nhiều điều bất ngờ đây!
Trời ơi sao em trai hay vậy nói chúng ý anh luôn , anh củng nghỉ giống em vậy đó , anh còn thấy bất ngờ nữa nè ,anh thấy bất ngờ lớn nhất là ko biết gì về con cho mà củng dám bước chân vô vp pót bài hihi.

anh Kon quá khiêm tốn rồi nhé..với sự hiểu biết của anh thì bước qua lĩnh vực nào cũng như cá la hán thôi..he..he..em thấy anh qua lĩnh vực gà kiểng là em choáng rồi..he..he...bây giờ nhảy qua rott nữa chắc anh sonnguyen vừa mừng vừa lo đây...ka..ka...nhìn con Gil của anh em thấy thèm quá muốn cắn nó 1 cái mà sợ anh Kon bắt đền thì chết em.

minh_vy

Member
Hôm nào đón Gil về nhà nhớ hú em 1 tiếng nha anh Kon, em sẻ chạy qua ngay lập tức và sẻ nựng Gil mấy cái cho đã, đang ghiền ....hiii

manhnm

Member
Chúc mừng Anh Sơn nhé, đã bắt đầu lộ diện 1 Breeder chuyên nghiệp và 1 trại Rott hàng đầu trong khu vực rôi Bác nhỉ :D. Cho dù Em không tiếp tục nhưng cũng luôn dõi theo và Chúc Anh mỗi ngày qua đi lại thu được thêm những kinh nghiệp và thành quả tốt hơn nữa, để những mong muốn và quyết tâm bấy lâu trở thành hiện thực. :-bd

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Anh Sơn nhé, đã bắt đầu lộ diện 1 Breeder chuyên nghiệp và 1 trại Rott hàng đầu trong khu vực rôi Bác nhỉ :D. Cho dù Em không tiếp tục nhưng cũng luôn dõi theo và Chúc Anh mỗi ngày qua đi lại thu được thêm những kinh nghiệp và thành quả tốt hơn nữa, để những mong muốn và quyết tâm bấy lâu trở thành hiện thực. :-bd
chào mạnh ! cám ơn em đã chúc mừng, breeder chuyên nghiệp và hàng đầu thì anh không dám nhận chỉ biết thấy cái hay cái chuyên nghiệp của bên nước ngòai thì mình học hỏi và mỗi ngày mỗi hòan thiện cho kennel của mình thôi. hôm nào vào SG thì hú anh 1 tiếng nhé. anh em gặp mặt tâm sự nhiều hơn.

BR

kenny001

Member
Lâu quá không vào diễn đàn không ngờ bác Sơn có nhiều cái mới quá.hihi.nghe nói bác Sơn mới có hàng mới về thì phải,tranh thủ hôm nào lên xem mới được

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Lâu quá không vào diễn đàn không ngờ bác Sơn có nhiều cái mới quá.hihi.nghe nói bác Sơn mới có hàng mới về thì phải,tranh thủ hôm nào lên xem mới được
cám ơn em trai đã quan tâm..he..he..khi nào rảnh chạy lên anh chơi sẵn tiện thắp lại ngọn lửa đam mê rott trong người nhé..ka..ka...:)):)):))

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình ảnh mấy nhóc lúc 38 ngày tuổi..........

đầu tiên là mấy em Đực rựa..he..he..

................................

ai-armani

Member
Toàn thần công săn ảnh không...nhìn mấy tấm hình rõ tới từng mm...Chúc mừng anh Sơn nhe...bầy Rott bụ bẩm lắm.....đầu to vãi hàng
Thân chào

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếp theo là mấy em Cái " le le vịt trời " ....he..he....

..................................................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Toàn thần công săn ảnh không...nhìn mấy tấm hình rõ tới từng mm...Chúc mừng anh Sơn nhe...bầy Rott bụ bẩm lắm.....đầu to vãi hàng
Thân chào
Cám ơn Ái nhiều ! ae mình cùng đam mê mà..he.he..chụp mấy em Bull và rott thì chụp hoài không chán....nhìn mấy nhóc con của Tommy và Maya muốn cắn cho mấy cái..nhìn như gấu bông vậy.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếp theo..........................

..............................................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếp theo..........................

....................................................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếp theo...................................

.............................................

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đàn này đẹp + ngầu quá anh ơi, hay tại do kỹ thuật chụp hình nhỉ ^_^

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Đàn này đẹp + ngầu quá anh ơi, hay tại do kỹ thuật chụp hình nhỉ ^_^
chào em ! chắc là do anh chụp hình đẹp chứ đàn này cũng bình thường thôi..he..he...:D:D:D. anh là chuyên chụp xấu thành đẹp...đẹp thì thành đẹp hơn mà.

nói đùa cho vui thôi chứ mình chỉ có thể chụp xấu hơn thôi chứ không chụp đẹp hơn được . về chụp rott thì cái quan trọng là khoảnh khắc chỉ đến trong tích tắc.

BR