• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà Đông Cảo (Đông Tảo)

tuanphuthai

Active Member
Bác tanthanh còn con nào khác giới thiệu với anh em đi. Con của bác nhìn cũng được đấy.

GA_DONG_TAO

Active Member
NUôi kiểu công nghiệp và ít gà thì lông lá tất nhiên sẽ tốt hơn thoi. Bác mua gà của ai nhập vào giúp vâtỵ bác Tânthanh?

Con Lợn Lòi

Active Member
Bác Tuấn PhuThai giảm quân số gà vì đang nhắn mình tìm dòng Dog Đông tảo đây này !!! :D:D:D

:beer:beer:beer

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác mang về vợ lại cho cả chó và chủ ra ngoài cửa ấy chứ.hehehehehehehe. Hôm nao làm tý bia đi bác.

tanthanh

Member
chào bác

Con mái nay cho ra con nhiều màu xám phải ko bác?

chào bác .gà con mái thì giống mẹ còn trống thì giống cha

chứ mình chưa thấy ra màu khác

kinh nghiệm mình còn ít mong bác chỉ dẩn thêm

tấn thành đồng nai .thân chào bác

KimCuong

Active Member
Có dipl lên Bản, mang theo mấy em này cho ĐB nha:-bd:-bd:-bd
Haha, sẽ có sẽ có mấy đôi cho đồng bào nuôi trên đó, để thỉnh thoảng anh em ta có đồ nhắm nhâm nhi nói chuyện chó mèo. :)) :-bd

Đồng bào hỏi xem cu Việt xem thế nào, cách đây mấy tháng đã có 3 tên Đông Tảo trưởng thành lên Lao Cai rồi đó. Xem hắn còn nuôi hay đã......:beer rồi nhé. ;)

GA_DONG_TAO

Active Member
Ok bác Kiều... lâu nay bận quá nên chả chú ý đến gà. Lâu nay em đang đầu tư chăm sóc cho em ĐT gần 6kg của em hoàn thiện để Tết úp khoe thiên hạ cho vui. Bác hỏi cu VIệt xem gà qué sao rồi.... Còn gà KC nuôi thì em không tin tưởng lắm.

GA_DONG_TAO

Active Member
Chú gà này là chú gà mà tôi thích nhất... vậy mà em nó đã đi rồi.

Em này chỉ 5,2...

Ít ngày nữa đi ct về em sẽ khoe con gà khủng nhất từ trước đén nay.