• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fiona xinh xắn nhí nhảnh bên Mid đẹp trai!

GAFIEL

Member
Anh Thuận nhớ cho Fiona uống nhiều nước khoảng 1 tuần trước ngày sinh nhé. Em thấy mẹ em vẫn làm thế khi mèo nhà em gần ngày sinh. Mẹ bảo như thế, sẽ sinh được dễ hơn. Nghe chuyện Fiona nũng nịu mà yêu quá đi thôi

sunmi

Member
Nhìn 2 đứa ngồi chung 1 ghế ghét quá đi à!!! Chúc 2 em có 1 bầy nhóc đủ màu, khi nào sinh, nhớ up hình cho chị em hội mèo xem hình nhé!

thuan81

Active Member
Fiona khoe dáng bầu
em âý mang thai tự dưng cái mũi hồng của em âý đậm lên thành màu đỏ nhìn lạ lạ

thuan81

Active Member
Anh Thuận nhớ cho Fiona uống nhiều nước khoảng 1 tuần trước ngày sinh nhé. Em thấy mẹ em vẫn làm thế khi mèo nhà em gần ngày sinh. Mẹ bảo như thế, sẽ sinh được dễ hơn. Nghe chuyện Fiona nũng nịu mà yêu quá đi thôi
anh cảm ơn Quỳnh Hương giúp anh có thêm kinh nghiệm!anh sẽ làm theo lời em dặn!Fiona cũng thích uống sữa lắm em!nên anh cũng hay pha sữa cho em ấy uống

mimi.hana

Sướng nhé, lại chuẩn bị đón một đàn mèo con :love struck: Mà em cũng liên lạc với 2 số anh cho rồi nhưng không mua được... tại giá em nó cao quá mà em là sinh viên xa nhà nên không mua nổi :(( Dù sao cũng cám ơn anh :love struck: Lúc nào Fiona sinh thì post ảnh lên cho em nhìn cho đỡ ghiền nha ;;)

ngudaymuon

Active Member
Chúc mừng a nhé, Fiona sắp sinh e bé rồi, nên có khó tính đôi chút. Cũng như àb bầu mang thai thì bà nào chả khó tính, trời nắng nóng thế này, chắc cón bé mệt lắm. :(

thuan81

Active Member
Chúc mừng a nhé, Fiona sắp sinh e bé rồi, nên có khó tính đôi chút. Cũng như àb bầu mang thai thì bà nào chả khó tính, trời nắng nóng thế này, chắc cón bé mệt lắm. :(
em nói anh mới để ý !em ấy ngầu ngầu sao đó!lúc nào cũng tỏ vẻ hờn dỗi!à anh mới liên lạc với chủ ngày xưa của Xù nhà em!anh định tìm một bé tịt tịt như em Xù mà không có!toàn màu trắng không !

ngudaymuon

Active Member
em nói anh mới để ý !em ấy ngầu ngầu sao đó!lúc nào cũng tỏ vẻ hờn dỗi!à anh mới liên lạc với chủ ngày xưa của Xù nhà em!anh định tìm một bé tịt tịt như em Xù mà không có!toàn màu trắng không !
E thì đang muốn tống cổ mấy đứa láo toét hư đốn nhà e đi. Mỗi đứa một tính một nết nhưng cái tính xấu xa thì đứa nào cũng giống nhau. Chỉ giỏi phá phách nghịch ngợm, trong đám đấy Xù luôn dẫn đầu. Mà Gấu với Ỉn thì tính tình hiền lành lại sạch sẽ, con quỷ Xù thì vừa bẩn, vừa hôi lại lông lá. Ngày nào e cũng lăn lưng ra lau nhà, nó dưỡn dẹo đi từ trong nhà vệ sinh ra, chân thì ướt lại phi một phát lên ghế đệm ngồi. Tức phát điên. :((
Nhà a hai đứa rồi, lại sắp có một đàn con nữa, lại vẫn muốn có thêm ạ? Hay e cho cả lũ nhà e vào lồng, tống cổ cho a nuôi nhé. :D

thuan81

Active Member
:love struck:sẵn sàng đón cả lũ nhà em luôn!em không gởi cho anh là anh ra ngoài đó bắt trộm đó nha!:D

nguyenthuy

Member
Chúc mừng anh Thuận nhé, thế là VP lại sắp tăng thêm quân số rồi (may mà ko vào dịp Tết chứ nếu ko lại mất thêm tý tiền mua cá mồng tuổi các cháu thì sạt nghiệp anh ạ:D). Hức hức, đọc topic của anh với 9669 mà em cứ xót xa hết cả lòng, biết chừng nào mới đc như anh chị đây, Bom ơi, lớn nhanh lên con ơi:cry::cry:
@ngudaymuon: Chị ngudaymuon là chúa nói điêu nhá, em thấy chị bảo tống cổ cái lũ ấy đi từ hồi nào giờ mà vẫn sao chúng nó vẫn ườn mặt ra đấy. Mà nghe bảo Xù nhà chị 10triệu chị ko bán, bây giờ mất giá đành cho ko à chị ơi:)):)):)).

bigbibi

Member
Anh thuận lại may mắn rồi, Fiona lại sắp làm mẹ ...chúc mừng chúc mừng anh nhé! Chăm Fiona cẩn thận anh nha, trông em ý ì ạch rồi đấy! Sướng thế lại sắp thêm mèo con trên VP rồi .....